• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore iPhone Icon Mod S60V3- Trông X-plore chắc sẽ đẹp hơn rất nhiều!

endicay

bạn cài phiên bản 1.3 thì sẽ sử dụng chung với themes của máy.
Mình cài vào chỉ thấy Icon là những mũi tên máu xanh dù đã Khởi động lại máy. Bạn nào biết chỉ giùm nha

MinhThang

Manager
Mình cài vào chỉ thấy Icon là những mũi tên máu xanh dù đã Khởi động lại máy. Bạn nào biết chỉ giùm nha

Có 2 bản 1.22 và 1.30 ai đã cài bản nào rồi thì cứ đè bản đó lên, test trên N92 không cần reset máy vẫn thay đổi Icon.

Caominh171

N95 ko dùng được bản nào :)
Đc mà a,bản 1.22 đi,khi cài bỏ tick ở ô thứ 2 là đc

Àh khi cài,bạn bỏ tick ở ô thứ 2 rùi cài tiếp,sẽ hiện icon ngay,hok cần restart đâu

Kojiro

Super V.I.P
Kinh nghiệm là bản 1.22 khi cài có hỏi thì chọn mục 1 thôi, bản 1.30 thì ko hỏi. Quan trọng là phải cài mới thấy, chép folder ko thấy :(

MinhThang

Manager
Kinh nghiệm là bản 1.22 khi cài có hỏi thì chọn mục 1 thôi, bản 1.30 thì ko hỏi. Quan trọng là phải cài mới thấy, chép folder ko thấy :(

Ừ anh cài nó có hỏi nhưng chơi cả 2 vẫn được, bản 1.22.

Jesse

bản đang sài 1.22 cr@ck đen 2039 thì cài bản này đè lên có sử dụng được ko mấy bác ?

J.

MinhThang

Manager
bản đang sài 1.22 cr@ck đen 2039 thì cài bản này đè lên có sử dụng được ko mấy bác ?

J.

Nên đọc các bài ở trên XEM anh em chia sẻ gì đã rồi hãy hỏi, bản 1.22 mình cài đè lên sài tốt, N92.

binhseu

Mình thì cứ cài bình thường, xong ko hiện ra icon nào hết, hóa ra phải bỏ chọn cái t2 :p

isym

Cái x-plore 1.3 chưa có cách crack à các bạn :-? Bản đó tự lấy nền của theme làm nền cho nó hay nhỉ :-?

MinhThang

Manager
Cái x-plore 1.3 chưa có cách crack à các bạn :-? Bản đó tự lấy nền của theme làm nền cho nó hay nhỉ :-?

Đúng đó bạn bản 1.30 vẫn chưa Full, dùng theme của máy luôn.

minh76100

cho mình hỏi mình cài cái icon iphpne nhưng nhìn xấu quá giờ mình muốn gỡ ra thì phải làm thế nào.?chẳng lẽ remote xplore rồi cài lại à?

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi mình cài cái icon iphpne nhưng nhìn xấu quá giờ mình muốn gỡ ra thì phải làm thế nào.?chẳng lẽ remote xplore rồi cài lại à?

Nếu bạn ko backup cái cũ thì đúng là phải cài lại :)

minh76100

à tiện đây xin hỏi luôn.back up 1 chương trình thì mình làm thế nào vậy
thực sự mới dùng máy lên chẳng biết cái gì cũng phải hỏi.ngại quá

tuankbt

à tiện đây xin hỏi luôn.back up 1 chương trình thì mình làm thế nào vậy
thực sự mới dùng máy lên chẳng biết cái gì cũng phải hỏi.ngại quá

Vậy thì tại diễn đàn này, ở ảnh của phần chữ ký của bạn đó chọn đáp án C là đúng rùi đó ke ke =))