• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.42 - Trình quản lý file nổi tiếng!! [Cập nhật]

Faint

Không hiểu vì cái lí di gì mà mình cài bản 1.42 này lại mất chức năng Restart Device :-\

Faint

Óa, không có ạ, 1.35 vẫn có nên em nghĩ nếu có nâng cấp lên thì phải thêm chức năng chứ đằng này lại bớt đi

w2k

Óa, không có ạ, 1.35 vẫn có nên em nghĩ nếu có nâng cấp lên thì phải thêm chức năng chứ đằng này lại bớt đi

từ trước giờ dùng X-Plorer chưa bao giờ mình dùng được chức năng này. ko bít mấy pác mua k3y có dùng được chức năng này ko?

MinhThang

Manager
từ trước giờ dùng X-Plorer chưa bao giờ mình dùng được chức năng này. ko bít mấy pác mua k3y có dùng được chức năng này ko?

Đọc bài trên của mình nha, đừng hỏi mà chưa chịu tham khảo các bài viết.

w2k

Đọc bài trên của mình nha, đừng hỏi mà chưa chịu tham khảo các bài viết.

e đọc bài ở trên của pác rùi mới phát ngôn chứ, những bản trước e thấy có dòng "khởi động lại máy" nhưng chưa bao giờ e dùng được chức năng này trong X-Plorer.chỉ dùng JbakTasman để restart. đến bản 1.42 thì mất lun chức năng này.ở trên pác nói ko có chức năng này :-/:-?

e đọc bài ở trên của pác rùi mới phát ngôn chứ, những bản trước e thấy có dòng "khởi động lại máy" nhưng chưa bao giờ e dùng được chức năng này trong X-Plorer.chỉ dùng JbakTasman để restart. đến bản 1.42 thì mất lun chức năng này.ở trên pác nói ko có chức năng này :-/:-?

Mình dùng X-plore chủ yếu là copy và xóa files. Còn các tính năng zip, rar, view ảnh, xem video, Reset phone... chưa bao giờ dùng cả, vì thấy không cần thiết:d

Kojiro

Super V.I.P

Từ bản 1.41 đã ko còn rồi bạn à.

Chienkon88

Mình dùng X-plore chủ yếu là copy và xóa files. Còn các tính năng zip, rar, view ảnh, xem video, Reset phone... chưa bao giờ dùng cả, vì thấy không cần thiết:d

anh thiện nói đúng đó :

xem ảnh : image Exchange , photo brwoser . . .

xem video : smartmovie , divXplayer . . .

nghe nhạc : ttpod , power mp3 . . .

zip , rar : PC

reset phone : jbak taskman , smartsetting . . .

có quá nhiều sự lựa chọn cho 1 chương trình mà bạn .

đâu nhất thiết cái gì cũng phải dùng xplorer chứ .

haicop

Mấy bác ơi sao em cài vào con 5800 sao vẫn thấy là dạng tin không được hỗ trợ nhỉ?các bác giúp em với!

traicauhd

Mấy bác ơi sao em cài vào con 5800 sao vẫn thấy là dạng tin không được hỗ trợ nhỉ?các bác giúp em với!
bạn download về giải nén ra và copyy vào thẻ nhớ điện thoại rồi cài đặt nhé

w2k

anh thiện nói đúng đó :

xem ảnh : image Exchange , photo brwoser . . .

xem video : smartmovie , divXplayer . . .

nghe nhạc : ttpod , power mp3 . . .

zip , rar : PC

reset phone : jbak taskman , smartsetting . . .

có quá nhiều sự lựa chọn cho 1 chương trình mà bạn .

đâu nhất thiết cái gì cũng phải dùng xplorer chứ .

đúng là có rất nhiều sự lựa chọn, nhưng một khi mình đã cài pm thì nên khám phá nó để biết được cái được cái nào còn khuyết điểm. chứ cài pm mà chỉ quan tâm đến 1 vài chức năng chính thì những chức năng phụ nhà sản xuất cho vào làm gi?

leminhhai111

Chức năng reset phone cũa x-plore nhiều khi nó bỏ đi vì hình như chức năng đó bị lổi thì phải :D. Chứ từ lúc mình mua key và sài x-plore mà đụng vô chức năng đó toàn bị treo máy kg :)) phải tháo pin ra kg ah có sài dc đâu :D [Mình có mua bản quyền ah ne anh em]

Chỉnh sửa cuối:
Chức năng reset phone cũa x-plore nhiều khi nó bỏ đi vì hình như chức năng đó bị lổi thì phải :D. Chứ từ lúc mình mua key và sài x-plore mà đụng vô chức năng đó toàn bị treo máy kg :)) phải tháo pin ra kg ah có sài dc đâu :D [Mình có mua bản quyền ah ne anh em]

Chính xác như bạn nói, chức năng Reset phone của X-plore toàn bị đứng máy, phải tháo nóng pin mới khởi động lại được, lỗi này ngay khi dùng V2 mình đã bị, và khi chuyển sang V3 cũng thế! Chắc vì vậy mà LCG bỏ nó đi đó\-/

q630666

Trả lời

Chính xác như bạn nói, chức năng Reset phone của X-plore toàn bị đứng máy, phải tháo nóng pin mới khởi động lại được, lỗi này ngay khi dùng V2 mình đã bị, và khi chuyển sang V3 cũng thế! Chắc vì vậy mà LCG bỏ nó đi đó\-/
- Đúng là Vothien12345 suy nghỉ xa vời vì reset máy này đã eidt lại lâu rồi giờ còn đánh giá V2 làm gì cho mệt
:)):)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):))

Auto

Jbak taskman restar chỉ = 2cái ấn phím sao lại phải mở xplore rồi restar dzậy :-??