• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.42 - Trình quản lý file nổi tiếng!! [Cập nhật]

Chienkon88

món này nâng cấp sao nó lại cắt lệnh khởi động lại máy,hay nó nằm ở vị trí khác mà mình không thấy.

nhà sản xuất bỏ lệnh reset máy từ bản 1.40 rồi bạn ơi !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Có các pm hỗ trợ việc restart tốt hơn mà, như Jbak taskman là pm mng tốt nhất rồi.

trantai008

dùng cái này đi bạn , 1 cái tắt máy , 1 cái reset máy :

thanks mọi người đã ủng hộ ! @

chúc vui !

Ah, bạn cho mình hỏi, N78 thì dùng tự điển A-V, V-A nào vậy bạn:-? và bạn cho mình xin đường link pm đọc sách đuôi .rgo và ebook luon nha. Mình tìm mãi mà không thấy.:(

trantai008

dùng cái này đi bạn , 1 cái tắt máy , 1 cái reset máy :

thanks mọi người đã ủng hộ ! @

chúc vui !

mình cài pm reset vào, máy báo thành công nhưng kick vào thì máy đơ, phải dùng nut ngừng gọi (hình tai nghe điện thoại màu đỏ) để thoát ra ngoài. Cài trên thẻ hay trên máy thì kết quả vẫn vậy?????

Auto

Bạn có python chưa?
Chỉ jbak đơn gian, mạnh mẽ mà k chịu

trantai008

qua đây cài nốt cái này vào là chạy nuột luôn :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-cài-trên-C-(Gói-Python-Plugin-siêu-nâng-cấp)

chúc vui !

mình cài Super Python 1.46 with PIP & Standard C++ 1.60 - SymPViet.sisx vào rồi nhưng vẫn không được bạn ah và bạn cho mình hỏi, minh dùng máy N78, cài mobipocket v5.3 build 576 thì máy báo thành công, chep file vào thẻ và mở 1-2 lần đầu thì mở được nhưng những lần sau thì không mở được nữa. Mình tưởng file hư nên chép đè file đó từ máy tính vào nhưng tình hình vẫn như cũ. Bạn nào có mobipocket dùng ổn định cho N78 thì cho mình xin link luôn nha.

dongdieu

Ah, bạn cho mình hỏi, N78 thì dùng tự điển A-V, V-A nào vậy bạn:-? và bạn cho mình xin đường link pm đọc sách đuôi .rgo và ebook luon nha. Mình tìm mãi mà không thấy.:(

N78 thì nên dùng Lạc Việt mtdEVA2008 tuy là phần mềm bản quyền nhưng nó của VN và cũng khá hữu dụng.
Còn ko muốn cài pm thì bạn cứ vào [http://tratu.vn
mobipocket thì trên ovi hình như cũng có:-?

trantai008

N78 thì nên dùng Lạc Việt mtdEVA2008 tuy là phần mềm bản quyền nhưng nó của VN và cũng khá hữu dụng.
Còn ko muốn cài pm thì bạn cứ vào [http://tratu.vn
mobipocket thì trên ovi hình như cũng có:-?

trên Ovi không có mobipcket bạn ơi, con N78 của mình cài mobipocket v5.3 build 576 thì máy báo thành công, chep file vào thẻ và mở 1-2 lần đầu thì mở được nhưng những lần sau thì không mở được nữa.:(( Mình tưởng file hư nên chép đè file đó từ máy tính vào nhưng tình hình vẫn như cũ.:( Bạn nào có mobipocket dùng ổn định cho N78 thì cho mình xin link luôn nha.=D>

MinhThang

Manager
Đã có bản 1.43 rồi nha anh em, lên trang chủ down về thưởng thức nhé, vừa cập nhật xong thấy cũng không có gì nổi trội.

datvietdatviet

mình không biết mobipocket là gì nhưng thấy bạn nói tới n78 thì cùng down về xem kái đả :D