• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.42 - Trình quản lý file nổi tiếng!! [Cập nhật]

Caominh171

Trước h thì mình toàn dùng SmartSettings để restart hok àh. Hok bao h lỗi mà lại nhanh nữa :D

w2k

Jbak taskman restar chỉ = 2cái ấn phím sao lại phải mở xplore rồi restar dzậy :-??

chủ yếu là khám phá xem pm thế nào thui. chứ cái này ko được thì ta dùng pm khác :D

Bo0Bo0

Dạo này cứ được 1 time là Xplore lại bị lỗi,vào bật ra luôn,ấn vào Xpluk mà cũng chả giúp được gì,.thôi toàn phải remove đi cài lại

Chienkon88

Dạo này cứ được 1 time là Xplore lại bị lỗi,vào bật ra luôn,ấn vào Xpluk mà cũng chả giúp được gì,.thôi toàn phải remove đi cài lại

dạo này là bao lâu hả bạn , mình xài bản này đươc 12 ngày rùi vẫn chưa thấy sao hết à .

sonhoangle1987

mình bị out do thum hình size lớn,h vô hem đc,kích xpun thì hiện màn hình xanh lè,có vài chữ trắng(hết hồn tưởng die giống pc),h tháo cài lại xem sao

langthang0910

mình thấy bản này chạy ổn định nè các bạn.
LCG X-plore v1.42 S60v3/S60v5 SymbianOS9.x -MTOi​

có 2 file dành cho máy chưa hack và máy đã hack. bản này chưa có tiếng việt. bạn nào dùng tiếng việt thì tải file tiếng việt của CaoMinh về rồi cài vào là có tiếng việt.\-/
CLICK HERE TO DOWLOAD
Cho ? bác tí, 1 bộ có 2 file thì cài file nào hay cài tuốt ;;)

tqh_825

sao bản này với bản 1.41 em cứ vào tin nhắn bluetooth để move sang ổ khác là bị out lun. Có ai bị như vậy không. Kể cả bản crack lẫn bản trial :(

Kojiro

Super V.I.P
sao bản này với bản 1.41 em cứ vào tin nhắn bluetooth để move sang ổ khác là bị out lun. Có ai bị như vậy không. Kể cả bản crack lẫn bản trial :(

Bản này đâu có bị vậy đâu bản, đã fix lỗi này của bản 1.41 rồi, mình đang dùng bản quyền.

Chienkon88

không bị như bạn nói đâu nhé !

bạn xóa đi cài lại xem sao ?

dùng dynafile xóa nhé !

chúc vui !

Chienkon88

Mình dùng được tầm 10 ngày thì out

mình bị out do thum hình size lớn,h vô hem đc,kích xpun thì hiện màn hình xanh lè,có vài chữ trắng(hết hồn tưởng die giống pc),h tháo cài lại xem sao

khó hiểu nhỉ .

hai bạn cài bản nào vậy , bản có 3 file cài đặt hay 2 file vậy .

mình dùng không bị sao cả .:|

hixhix !

Bo0Bo0

Bản 3 file bạn à..1 là file cài đặt,2 file kia thì có 2 file crak 1 và 2 ok?

Chienkon88

Bản 3 file bạn à..1 là file cài đặt,2 file kia thì có 2 file crak 1 và 2 ok?

vậy down bản 2 file cài đặt crack MTOi trang 1 bài đầu tiên của cao minh xem sao !

cái bản mà bạn bị lỗi ý thì xpunrg là version bao nhiêu .

hixhix , mình dùng được hơn 2 tuần mà không bị sao nè !:|

trantai008

mình vừa cài bản Xplore v1.42 theo những bước mà Caominh171 hướng dẫn, lần đầu tiên cài thì dùng được khoảng nửa ngày thì không vào được nữa, kick X-Pum thì màn hình xanh lè, kg tắt được nó nũa. Remove di cài lại vẫn không vào được.

Caominh171

mình vừa cài bản Xplore v1.42 theo những bước mà Caominh171 hướng dẫn, lần đầu tiên cài thì dùng được khoảng nửa ngày thì không vào được nữa, kick X-Pum thì màn hình xanh lè, kg tắt được nó nũa. Remove di cài lại vẫn không vào được.

Có thể bản crk này đã bị lỗi. Bạn chịu khó tìm bản crk khác cài vào rồi cài típ file Only Language để xài TV nhé!

Chienkon88

xài bản Cr*cked-MTOi thì sẽ không bao giờ bị màn hình xanh nữa bạn àh !

sau đó cài file Only Language để xài TV nhé!

chúc vui !

trantai008

xài bản Cr*cked-MTOi thì sẽ không bao giờ bị màn hình xanh nữa bạn àh !

sau đó cài file Only Language để xài TV nhé!

chúc vui !

cảm ơn bạn nhiều, mình vừa cài được rồi nhưng không biết dùng được bao lâu, mình sẻ test rồi có gì truc trặc mình sẽ nói để cùng chia sẻ nha.=D>

phamtuantb

món này nâng cấp sao nó lại cắt lệnh khởi động lại máy,hay nó nằm ở vị trí khác mà mình không thấy.