• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Speedy CFW [C6-5800] | by Anther (Update 16/9)

runsuno

mình test bản 9.1 từ hôm qua thấy cũng ổn mà, chỉ có phần hiệu ứng vẫn chưa thật sự mượt mà

Last edited by a moderator:

tantu

Bạn Anther ơi sao mình cook bản ngày 16/9 của bạn mình thấy bạn có bản ovimap 3.06 gì đó nhưng sau mình tìm trong menu không thấy vậy bạn???

joeD

Bạn Anther ơi sao mình cook bản ngày 16/9 của bạn mình thấy bạn có bản ovimap 3.06 gì đó nhưng sau mình tìm trong menu không thấy vậy bạn???
đó là bản cấp nhật bản đồ đó các tính năng của ovi đc cập nhật hết vào bản đô mặc định rồi ma còn tìm cái j nữa

tantu

đó là bản cấp nhật bản đồ đó các tính năng của ovi đc cập nhật hết vào bản đô mặc định rồi ma còn tìm cái j nữa

bản ovimap chi sử dụng được khi mình để ngôn ngữ máy là tiếng anh còn khi chuyển sang tiếng việt thi không thể vào được nửa. Tiện thẻ bạn có cách nào bỏ ovimap ra khỏi bản cook đc ko, chỉ mình với.
Thank

LeMyChinh

@anther :anh vẫn bị như bài trên đã nêu,em test thử khi cài nhìu PM xem bị ko nhá :(( =>về cFW cho 5800 thui :p

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
Tranh luận xong hết chưa?Đêm nay dọn dẹp lại các bài reply trong topic này,lạc đề nhiều quá :D

banto515

có anh em nào test giúp em cái radio ko. sao em flash xong ko nghe được nữa. em sử dụng tay nghe ko phải của nokia

joeD

có anh em nào test giúp em cái radio ko. sao em flash xong ko nghe được nữa. em sử dụng tay nghe ko phải của nokia

trời phải dùng đúng hàng chứ sao dùng tai ko phải của nokia đi học thì ai cũng bik là phải áp dụng đúng công thức thì mới giải đc điều này ma ko hỉu nũa là thôi

vd82_hp

trời phải dùng đúng hàng chứ sao dùng tai ko phải của nokia đi học thì ai cũng bik là phải áp dụng đúng công thức thì mới giải đc điều này ma ko hỉu nũa là thôi

Ủa bác này kì ta 5800 vs mấy dòng có jack 3.5mm tai nghe nào cắm vào chả nghe đc đài chứ có phải đúng nokia mới nghe đc đâu :-??

joeD

Ủa bác này kì ta 5800 vs mấy dòng có jack 3.5mm tai nghe nào cắm vào chả nghe đc đài chứ có phải đúng nokia mới nghe đc đâu :-??

trời ơi tai nghe của nokia có thiết bị bắt sóng radio tui cũng ỡ ko lắm mới giải thích điểu này cho ông nghe lúc vào radio là đc cảnh báo rồi

simhoang

trời ơi tai nghe của nokia có thiết bị bắt sóng radio tui cũng ỡ ko lắm mới giải thích điểu này cho ông nghe lúc vào radio là đc cảnh báo rồi

cái này sai nè! tai nghe nào cũng được hết! gắn tai nghe vào để cho nó đóng vai trò làm anten thu sóng thôi. cái tai nghe nào cũng được hết, chỉ cần cắm vừa là được, nokia hay china..... đều được

kaka_nd

Anther1991: Mong Bạn sớm ra bản update tiếp theo để có thể đỡ hao pin hơn nữa. Như bản của Mathanh quảng cáo đó.

banto515

phiên bản trước e dùng tai nghe đó thi được. flash xong thì kô nghe được nữa

kaka_nd

phiên bản trước e dùng tai nghe đó thi được. flash xong thì kô nghe được nữa

Coi lại xem tai nghe có bị hỏng hay có vấn đề gì không? nếu không thì nên flash lại cho đúng kỹ thuật.

Anther1991

Pác nào ko vào được radio thì tải file này về, giải nén, apply patch Open4all, chép vào ổ C, rồi apply patch C2Z thử coi có hết hem

kaka_nd

link chỗ chữ này đó đại ca :))

Tối mắt mờ nên không nhìn thấy. Mong bạn cố gắng ra bản CFW tiếp theo để có thể tiết kiệm pin hơn nữa. Bên Mathanh quảng cáo vấn đề này lắm đó.