• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xài ADSL trên S60v3 thông qua Bluetooth + PC

phamtuantb

thì bạn cứ đọc kỹ #1 và làm từ từ thôi nhằm phần mình làm cũng chả được nhưng mình nghiêng cứu cho thật kỹ rồi cũng xong

trang đó mình đã làm theo hàng trăm lần rồi qua 2 đời điện thoại rồi mà vẫn không được. cái này ở nhatcuong từ lâu rồi nhưng bên đó ít cao nhân hon pdaviet nên muốn thảo luận ở trong này xem có ai giúp được không.

anhchanbonmat

trang đó mình đã làm theo hàng trăm lần rồi qua 2 đời điện thoại rồi mà vẫn không được. cái này ở nhatcuong từ lâu rồi nhưng bên đó ít cao nhân hon pdaviet nên muốn thảo luận ở trong này xem có ai giúp được không.

Nếu như mà mình có Bluetooth thì mình thử cho bạn rồi

phamtuantb

món này cũng thử rồi nhưng sử dung Widcomm Bluetooth drivers chứ không dùng IVT_BlueSoleil_6.4.299.0_2 nên cũng không được hôm nọ có quay lại thử IVT_BlueSoleil_6.4.299 thằng này thì PC suite không kết nối bằng bluetooth được ,lợi bất cập hại nên không muốn dùng 'Hiisi1.6.3

tiephien1

món này cũng thử rồi nhưng sử dung Widcomm Bluetooth drivers chứ không dùng IVT_BlueSoleil_6.4.299.0_2 nên cũng không được hôm nọ có quay lại thử IVT_BlueSoleil_6.4.299 thằng này thì PC suite không kết nối bằng bluetooth được ,lợi bất cập hại nên không muốn dùng 'Hiisi1.6.3

mình dùng bluesolie được mà bạn. Nghịch nhiều quá thấy chán lại ghỡ :D