• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDancery 3D game sis chất lượng (10mb)..HOT

Hoden

Super V.I.P
Cho em hỏi 5800 chơi mấy game 3D như này có hay bị giật giật hình ko các bro

Thank:-/s

không bị giật đâu bạn và rất nhẹ máy .mình test rồi .bản này là bản mới cập nhật không chơi tới 5sao luôn không bị ngưng giũa chừng

korosnow

không bị giật đâu bạn và rất nhẹ máy .mình test rồi .bản này là bản mới cập nhật không chơi tới 5sao luôn không bị ngưng giũa chừng

Ý mình muốn hỏi cả những game khác nữa cơ, tại mình sắp đủ tiền mua dt nên muốn hỏi tham khảo thêm;)

Hoden

Super V.I.P
Ý mình muốn hỏi cả những game khác nữa cơ, tại mình sắp đủ tiền mua dt nên muốn hỏi tham khảo thêm;)

máy 5800 v5th chơi rất tốt bạn à.và dòng v5th đang phát triển nên ra rất nhiếu game và phần mềm hay chạy tốt java ,sis jar .còn chạy cả win 98 nữa nha bạn.

Kenji1992

máy 5800 v5th chơi rất tốt bạn à.và dòng v5th đang phát triển nên ra rất nhiếu game và phần mềm hay chạy tốt java ,sis jar .còn chạy cả win 98 nữa nha bạn.

ũa 5800 sao chạy đc win 98 . nếu chạy đc con 5800 này thành win mobile 98 àh .

Hoden

Super V.I.P
ặc ặc như vậy chỉ làm nặng máy chẵg đc cái gì hết .
xl đã ngoài lề 1 chút

nếu sợ nặng thì đừng cài game.mà game cài trên thẻ ,khi nào chơi mở lên.lúc mở chơi mới tốn ram thôi còn tắt thì làm j nặng máy.pm hay game đều hao ram khi mở lên,còn cài rồi mà không chơi thì máy vẫn bình thường.pc hay phone vẫn thế

Kenji1992

nếu sợ nặng thì đừng cài game.mà game cài trên thẻ ,khi nào chơi mở lên.lúc mở chơi mới tốn ram thôi còn tắt thì làm j nặng máy.pm hay game đều hao ram khi mở lên,còn cài rồi mà không chơi thì máy vẫn bình thường.pc hay phone vẫn thế

àh , mình cứ tưởng cài win 98 đó phải bắt buộc cài vào bộ nhớ máy . với lại cái thẻ 8gb bây h mới sài hết 1gb . sài khi nào mới hết đây

kaizvn

trước chơi lên cấp 5 sao là văng mất dép zzzzzz

hên có bản fix lỗi rùi :D

đây là 1 trong những game hay nhất của 5800

kaizvn

v1.01.331 còn bị lỗi nặng hơn nữa, add bài hát vào văng ra bó tay luôn :((... ai cứu với

kakakaaaa

mình chơi 1 2 ngày đầu ok add chạy ầm ầm . Nhưng hôm nay thì nó hok còn âm thanh nữa vào cai đặt thì cây âm thanh xuống cùng cực chỉnh lên cũng hok được bó tay luôn !!!

duongminhhien

Cái game này chơi như thế nào nhỉ, sao chơi được 1 chút chừng 1 phút là phải chơi lại rồi..... và game này hình như là chơi Online hả ?

cuong450

Chơi game này tới lv5 là hết vào đc, vào lại nhấn play là dis ra ngoài, phải remove, cài lại chơi lại từ đầu...!có ai bik cách khách phục ko?

knxxx

ÀH cho mình hỏi add nhạc vào có thêm mb không? hình như là có??