• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDancery 3D game sis chất lượng (10mb)..HOT

new_life

e cũng chơi đến 5 sao, rồi tự nhiện văng a ngoài, cài lại thì nó kêu chứng chỉ hết hạn..các pro hướng dẫn cụ thể dùm em cái

abcdfe

Mình cài bản fix lỗi vô nó xịt sơn khúc đầu xog rùi văng ra. bản cũ còn chơi dc đến level 5,hix

fortune

trò nay không hack vẫn cài được mà .Trò này có lâu rùi nhưng chơi cũng được. Ai chưa có thì cài dùng thử coi

hoangtai_vtvn

Cho hỏi game này cài trên máy hay trên thẻ thì chạy ổn định hở bạn ?mình xài 5800 mà hok bik sử dụng giờ bộ nhớ máy còn ít quá sợ ko đủ /

xike

Game hay nhưng chỉ giành đúng cho 5800. Cài vô i8910 nó không cho. Thật là cà chớn.

thu0cl4o

sao em vào game không có tiếng nhỉ. Âm thanh toàn mute nhưng không thể chỉnh to được

thanchet0612

game này cái trên 5800 thì ok nhưng mình cái i8910 cài được vào được rồi có cái bình phun sơn load xong thì nó hiện lên chữ TQ 5800 gì đó nhưng không vào được nữa. cài được rồi mà không chơi được tiếc quá có phải game này chỉ dành cho 5800 không. Ai biết chỉ dùm mình với thanks

LastKnight

bản mới hình như bị lỗi thì phải,mình cài vào máy,click vào thì nó văng ra,văng ra từ vòng gửi xe lun...hix

nec_versa_e6200

sao hồi trước fw50 mình cài cả 2 bản đều chơi đc, h fw51 chỉ chơi đc mỗi bản cũ, cài bản mới nó chỉ hết đoạn load là bí out. nản chơi bản cũ lâu lâu lại phải cài lại

ngviethoa

game tiếng việt .2 chế đợ chơi.load nhạc của mình cũng dc.hình nhwu chơi k đạt dk của nó thì bị out.cái này cũng đòi RAM nhiều 1 chút.tắt bớt ứng dụng đi.

ducbang1907

trên youtube có clip của nokia,giám đóc hãng game này giới thiệu về game,giao diện tiếng Anh mà search hoài ko thấy
mà ko hiểu sao mình add nhạc thì nó cứ báo lỗi,tiếng Trung Quốc thì ko biết tý gì,đành phải remove game :(