• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDancery 3D game sis chất lượng (10mb)..HOT

jonyhoanganh

trên youtube có clip của nokia,giám đóc hãng game này giới thiệu về game,giao diện tiếng Anh mà search hoài ko thấy
mà ko hiểu sao mình add nhạc thì nó cứ báo lỗi,tiếng Trung Quốc thì ko biết tý gì,đành phải remove game :(

ek. Khi vào ấn vào nút touchme -> nhấn play. Chạy ầm ầm

guardian29

Chỉnh sửa cuối:

bebivodoi

bạn nào cho hỏi chút, mình để ý thấy ở dưới màn hình có dong power là để làm gì nhỉ, mình thấy trong hướng dẫn có kiểu nhảy mà hình màu đỏ mà mình tìm hoài k ra kiểu đóa, là sao nhỉ ????????

baongoc557

sao mình cài vô rùi nhưng add nhac k dc,cứ add vô báo lỗi tiếng hoa gì đó mình k bit nữa

nick8

thấy game giống audition mình hết hứng chơi luôn, audition trên máy tính thì 3 tháng thay bàn phím một lần, còn điện thoại cảm ứng thì .... nhảy bằng cách lắc máy hay hơn, đỡ run.=))
Thk bạn đã chia sẻ

baongoc557

có bạn nào chỉ cách add nhạc vô k,chọn bài rùi nhấn "+" sao đó nhấn analyse nhưng k vô đc k bit báo lỗi j nửa,chán thiệt

hantinhtu_baby

có bạn nào chỉ cách add nhạc vô k,chọn bài rùi nhấn " " sao đó nhấn analyse nhưng k vô đc k bit báo lỗi j nửa,chán thiệt

Mình chỉ cho cách làm thủ công này cho an toàn nek.Dùng trình quản lý Xplore truy cập vào X\System\apps\XDancery\npack và thay thế nhạc mình thích!X là ổ mà bạn đả cài games nhé! và nhớ đổi tên cho trùng tên mặc định nhé!
Đang chơi thì bị out rồi chả vào đc nữa. chán
Thữ lại đi bạn răng mà mau nản rứa:D chơi mà không đủ nhiệt là ra liền đó!

jack_hunter97

nhung nguoi ma bi out la do ram ko du nen no out cac ban ko muon bi out thi reset lai may hoac tat bot ung dung ( may tinh minh bi loi man hinh xanh dang nam o benh vien nen on tren may ko co dau sr nha)

baongoc557

thay đổi cái nào hả bạn mình muốn add nhạc vào để chơi,nhưng vô đó mình k biết thay đổi cái nào,bạn chỉ rõ chút đi