• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xGPS & Data - Định vị & xem bản đồ Offline Việt Nam trên OS 3.x & 4.x

the_hulk1982

Khoảng bao lâu nữa thì có data vậy bác :). Đang mong quá, nếu có MF thì càng tốt. Thanksssssssssssssssssssssssss

XuanTruong

Super V.I.P

Medkid

cái này nó có làm sai vị trí biên giới Việt Nam - Trung Quốc như mấy ngày nay báo đài vẫn đưa tin không nhỉ ? hình như chả thấy quần đảo Trường Sa , Hoàng Sa của mình đâu cả. nếu sai thì chẳng thèm sài :(

XuanTruong

Super V.I.P
cái này nó có làm sai vị trí biên giới Việt Nam - Trung Quốc như mấy ngày nay báo đài vẫn đưa tin không nhỉ ? hình như chả thấy quần đảo Trường Sa , Hoàng Sa của mình đâu cả. nếu sai thì chẳng thèm sài :(

Biên giới thì vẫn như cũ, tuy nhiên 2 quần đảo "Trường sa & Hoàng sa" thì không thấy có trên bản đồ. File Maps Down về chỉ bao gồm toàn bộ đất liền Việt Nam + Đảo Phú Quốc, Côn Đảo, Phú Quí mà thôi.

777232

mình down rồi nhưng file 3, 5, 6 bi lỗi, không giải nén được, mong bạn xem lại nha, thanks

XuanTruong

Super V.I.P
mình down rồi nhưng file 3, 5, 6 bi lỗi, không giải nén được, mong bạn xem lại nha, thanks

Lỗi là do cái Host MediaFire đó (Đã nén và giải nén thử vài lần trước khi đưa lên Host). Bởi vậy mới không muốn đưa lên MediaFire là vì vậy, Bạn hãy tải 3 Part đó từ Link RapidShare về bỏ chung vào giải nén sẽ OK (Cùng 1 File, nhưng đưa lên 2 Host). Update Link RapidShare ở bài viết đầu.

anesth

Cảm ơn bác Trường nhiều, bác vất vả quá! Chúc bác nhiều sức khỏe để đóng góp cho diễn đàn nhiều nhiều nữa bác nhé!

j3a01

a dùng 7zip nén rùi up lên mediafire có thể fix lại lỗi của mediafire đó. Dùng dạng của 7zip luôn chứ đừng dùng rar.

XuanTruong

Super V.I.P
a dùng 7zip nén rùi up lên mediafire có thể fix lại lỗi của mediafire đó. Dùng dạng của 7zip luôn chứ đừng dùng rar.

Tính năng "Quét và tìm những File nén đặt Pass" của MediaFire hay bị lỗi vậy, đặt Pass hay không đặt nó đều quét hết nên nhiều lúc hư luôn cả File nén. Để Up lại File RAR thử xem sao? 8-|

bupbes

thanks bác Trường . Nhưng Zoom Full hơi nặng , bác làm 1 2 3 rồi 789 gì đó cho nó nhẹ . 1g8 hơi ngán

XuanTruong

Super V.I.P
thanks bác Trường . Nhưng Zoom Full hơi nặng , bác làm 1 2 3 rồi 789 gì đó cho nó nhẹ . 1g8 hơi ngán

Zoom vậy mới "Chi tiết", vì có những tên đường chỉ hiển thị khi ở chế độ Zoom lớn nhất "0", còn các cỡ Zoom khác không hiển thị, do vậy "Chơi luôn", iPhone toàn loại 8 GB trở lên mà.:D

huyen_bn

Phóng to để xem tên đường không được, hóa ra phải reset lại mới Ok, Thank

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Trên hosting 123viet mình để cả 2 bản : 1,8Gb (tức các file nén của anh Trường tải về giải nén ra) và 1 file duy nhất 331 Mb (file này là file ngày trước đã được share)

can1caiten81

Anh Xuân Trường có thể chia file data map các tính thành cho tiện được không ạ. Hoặc anh cho bản data full của miền bắc thôi. Em không hay đi lại, chỉ cần map hn cho tiện. Thank.

XuanTruong

Super V.I.P
Anh Xuân Trường có thể chia file data map các tính thành cho tiện được không ạ. Hoặc anh cho bản data full của miền bắc thôi. Em không hay đi lại, chỉ cần map hn cho tiện. Thank.

Chỉ có cách Down lại chứ không chia ra được. Khi nào rảnh rang sẽ Down từng khu vực, giờ chưa rảnh, các Bạn cũng làm được mà.