• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

phuong98a

mình đã format 4 ngón máy mình đến lần thứ 3 mà ko tài nào cài để chạy được cái xyzmusic này
cho mình hỏi là khi cài ra thì cái xyzmusic này có icon ko hay là chỉ có mỗi dòng chữ thôi
mình dùng bộ python ultrapowerpack thì trong đó có 2 file là python và ultrapowerpack thì cài cả 2 cái hay là chỉ cài cái python trước vậy

Nguyenthang92

Mình cài Keypress_1.06 toàn báo lỗi Cập nhật thôi ah..Có ai biết tại sao không? Mình dùng N82 đã Hack.

Caominh171

cái này sài cho n73 được không vậy bạn?

cái này có xài được cho E63 k bạn ơi

Cho em hỏi E 63 có dùng dc không ạ ?
N73 & E63 Ko xài được đâu các bạn àh
Mình cài Keypress_1.06 toàn báo lỗi Cập nhật thôi ah..Có ai biết tại sao không? Mình dùng N82 đã Hack.
có thể bản python bạn cài đã có kèm Keypress rồi cũng nên

ninhhot

K biet co cai nao cai dc cho x85 jj may a nhi.miet mai doc thi den trang 15 doc duoc phat"hien nay cai nay chi dung duoc cho n82 va 95.nan wa.sorry ol bang dt nen viet k dau.

ngovandang

K biet co cai nao cai dc cho x85 jj may a nhi.miet mai doc thi den trang 15 doc duoc phat"hien nay cai nay chi dung duoc cho n82 va 95.nan wa.sorry ol bang dt nen viet k dau.

Bạn vào xem thông tin máy đó có hỗ trợ acellerometer ko nếu có thì dùng được phần mềm này

happytoon

sao em cài tới megapymoulde paclk thì nó báo lỗi cập nhật vậy a??e đã bỏ dấu tích ở keypress rồi??tks mí a trước nha..^^

tiephien1

bạn đừng cài bản mới nhất. tốt nhất là bạn cài bản python tổng hợp (python cài trên thẻ ấy). mình thấy bản đấy chuẩn lắm. dùng từ lâu rồi mà chưa bị lỗi gì cả

happytoon

bạn đừng cài bản mới nhất. tốt nhất là bạn cài bản python tổng hợp (python cài trên thẻ ấy). mình thấy bản đấy chuẩn lắm. dùng từ lâu rồi mà chưa bị lỗi gì cả

mình cài bản 1.45 ah..tại thấy chủ topic ghi là cài trên máy..^^zị để cài lại coi sao..tksa nha..

ninhhot

mod cho minh hoi hinh nhu n82 phai hack moi cai duoc phai khong a may em chua hach nen cai chang duoc cai gi ca
Posted via Mobile DevicePhải hack máy pạn ạ.b cũng phải cài đủ bộ pyhton theo yêu cầu của fanmen.mà n82 hack de mà sao b k hack đi.

magus

mình cũng bị tình trạng tương tự bạn này,có ai trả lời dùm với

magus

sao em cài tới megapymoulde paclk thì nó báo lỗi cập nhật vậy a??e đã bỏ dấu tích ở keypress rồi??tks mí a trước nha..^^
Posted via Mobile Devicemình cũng bị tình trạng tương tự bạn này,có ai biết trả lời dùm với,mìng đã cài bộ python mới nhất có thể chạy mọi ứng dụng python