• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

N5320

Sao mình cài vô N82 ko dùng đc là sao nhỉ, lắc tay chả thấy j cả :-? :-/

N5320

Bạn cài python 1.45, keypress 1.06, megapy1.52 vào bộ nhớ máy,lúc cài megapy nhớ bỏ dấu tick ở ô keypress sau đó cài xyzmusic vào bộ nhớ máy luôn.Mình cài như vậy và đã thành công mà

Bạn cho mình xin bộ python 1.45, keypress 1.06, megapy1.52 với, mình cài trên N82 mà ko dùng đc

blackgodvn

E72 có hỗ trợ mà cài vào (đúng hướng dẫn) hoặc cài đủ các phần mềm nền python khi ấn vào bị bật ra luôn :(

trunganh0412

Cho to hoi pm nay chi chuyen bai hat dc thoi a?To khong thay tang giam am luong duoc,chi lac qua trai - phai thi chuyen bai,con len - xuong thi khong thay tac dung gi.

phamtuantb

N95 8g không lắc được Trước đây đã cài Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin siêu nâng cấp)
Mega Super Python 1.46 for S60v3 FP1, FP2 Gói Python + Plugin siêu nâng cấp. Bản repack từ Super Python 1.46
nên cài megaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_2_unsigned.sis nó báo lỗi cập nhật nên không cài được cái này nên không biết có phải tại thiếu cái đó không mà sao không lắc được

Auto

Có ver mới hổ trợ tốt hơn đó bạn

nonooboy

E66 dùng dc ko anh, E66 cũng có chức năng xoay màn hình mà em ko thấy game hay app nào dùng nó cả , có cho em với ^.^

thanglc2020

mình cài megapymoulde paclk 1.51 máy báo update eror. Ai có thể cho mình trọn bộ cài full có cả python không. Mình dùng E52. Thansk

manle

Cho hỏi E72 dùng được ko bạn!! Nếu được thì nút galery E72 ko có làm sao bật tắt chương trình được

calvin0809

bạn ỏi cho minh hỏi.. mình đang xài n79 sao mình cài tất cả vô hết rùi mà mình bấm vô nó thì nó k có dọc vô za bạn..nó chẳng ra cái gì hết..bấm vô hoài nó k chạy chương trih dó...mình k bik mong các bạn giúp dỡ...có gì vô yh pm nc cho mình biết nha..chứ mình ít vô web lém nick là " h0angtubacliudatinh " tk mọi ng