• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

rapperdk

A nào có clip hướng dẫn cài chuẩn ko? E dùng n96 và cài đi cài lại cũng chỉ được cái icon. Vào là văng lun. Hjx

toanhanh

Nói túm lại, phần mềm này chỉ dành riêng cho N82 và N95 thôi, các dòng máy khác ngoài 2 model này ra ko xài được...xin chia pùn cùng các pạn

kauchunho

Cái này máy phải có cảm biến gia tốc mới xài đc. Vs n82, n95...
N6220 của mik đứng nhìn :((

mirolavklose

python là gì e huk hiểu chỉ biết cài vào nhưng khởi động nó đưng yên hà pó tay rồi

toan_829

python là gì e huk hiểu chỉ biết cài vào nhưng khởi động nó đưng yên hà pó tay rồi

Bác nêu rõ hơn đc k?Vd bác dùng máy gì?gói python nào?Máy cài thêm gì nữa k?Thì mọi ng mới giúp đc chứ,chứ k thì đén chuyên gia cg pó tay >.<"

phuong241089

ban nay cua bac cu rui.cac ban cai thu ban nay di bao dam ko bi loi update dau,ma nho la fai remove ban python cu di nha,va cai ca 3 file nay vao bo nho may nha.minh da test tot tren n958g rui.

dovanhungbn

con 5730 xpressmusic của em đã hack,có gia tốc kế và làm đúng như bác nói,nhưng khi vào xyzmusic thì bị nhảy ra ngay lập tức,bác cho em thuốc trị với,cảm ơn bác nhiều

dovanhungbn

ban nay cua bac cu rui.cac ban cai thu ban nay di bao dam ko bi loi update dau,ma nho la fai remove ban python cu di nha,va cai ca 3 file nay vao bo nho may nha.minh da test tot tren n958g rui.

cái xyzmusic của bác em cài trên 5730 máy toàn báo "LỖI CẬP NHẬT" là thế nào nhể.bác chỉ em với!!!máy em đã hack rồi nha!!!cảm ơn bác nhiều nhiều

phuong241089

cái xyzmusic của bác em cài trên 5730 máy toàn báo "LỖI CẬP NHẬT" là thế nào nhể.bác chỉ em với!!!máy em đã hack rồi nha!!!cảm ơn bác nhiều nhiều

bạn đã remove hết mấy cái python cũ đi chưa cả cái modulepack lun nha và nhớ là cài cả 3 cái vào bộ nhớ máy nha.chúc bạn thành công nha

heaven3tt

Cha cai dc cai nao ngoai cai "xyzwrs "tàn bao update error.n95 da cai python 1.45.python scriptshell 1.45 va ultraPymodule pack v3.2 tat ca tren the nho het .bây h xóa di chac so bao loi update khi cai python lai mat

Chỉnh sửa cuối:

Yugi_Drakwork

"Lỗi cập nhật" làm đủ cách cũng "Lỗi cập nhật" đổi 3 cái python cũng "Lỗi cập nhật" ==> Del.. Nóng điên..

Trunghuy90

"Lỗi cập nhật" làm đủ cách cũng "Lỗi cập nhật" đổi 3 cái python cũng "Lỗi cập nhật" ==> Del.. Nóng điên..

bác đọc kỹ đoạn này nhé?
Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.

Bác đừng nóng mà hỏng vc nhé?
Chúc vui!

Yugi_Drakwork

bác đọc kỹ đoạn này nhé?
Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.

Bác đừng nóng mà hỏng vc nhé?
Chúc vui!

Làm rồi.. Ok nhưng khi vào bị nháy rồi bay ra.. Thế còn tức điên hơn nữa...