• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

w2k

em ko bít thì mới hỏi. làm j mà pác "chơi" em thí. em gà mờ!!!8-|

nguoimaanhy

sao mình cái cái này lúc vô icon nó đơ ra thế nhỉ???
N96 có xài dc ko vậy mấy huynh???

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
sao mình cái cái này lúc vô icon nó đơ ra thế nhỉ???
N96 có xài dc ko vậy mấy huynh???

Bạn đã cài bộ Python chưa, bản python là bao nhiêu, PM này hoàn toàn có thể cài trên N96 mà bạn, Hack Phone nữa ko đây ta:-?

symbianhacker

Nói chung cài phần mềm này khá phức tạp, bạn phải cài đầy đủ các thành phần sau nó mới chịu chơi:

Bước 1: Cài Python1.45

Bước 2: Cài megaPyModulePack
+ B2.1: Nếu cài megaPyModulePack v1.52 thì phải bỏ dấu tick vào ô Key press
+ B2.2: Nếu cài megaPyModulePack v2.01 thì không có lựa chọn bỏ Key press cho nên sẽ gặp phiền phức ở bước 3

Bước 3: Cài Keypress_1.06
- Làm theo bước B2.1 thì cài Keypress_1.06 vô tư
- Nhưng nếu làm theo bước B2.2 thì sẽ ko cài được Keypress_1.06, phương án cuối cùng là phải giải nén Keypress_1.06 rồi chép vào từng thư mục tương ứng

nguoimaanhy

máy mình cài py1.45 ấy, có cả mega2.01 và pythonscriptshell_1_4_1_3rded lun, máy mình cũng hack rùi
lúc đầu mình cài mega 2.01 sau đó remove rùi cài mega 1.52, bỏ dấu tick rùi cài keypress xong mình cài xyzmusic_control
nhưng ko được

ch0kjuv0

Cho em hỏi máy 6120c có cài được không ạ. Sao em cài đủ mọi cách rồi àm vẫn không thẻ chạy được chuơng trình mặc dù có hiện icon. May em đã hack đã cài đầy đủ bộ Python và megapython. máy em cài fontchange thì chạy được mà cái anyf cài hoại nó không chịu chạy

drfunnytee76

e đang xài n79 (hacked)
đã xài python1.45 -> keypress -> mega1.52 ->xyzMusic mà khi chạy xyz nó cứ đơ ra là sao vậy mấy anh ...ko hiện lên chương trình luôn T.T e cài lại mấy lần luôn rồi

e đang xài n79 (hacked)
đã xài python1.45 -> keypress -> mega1.52 ->xyzMusic mà khi chạy xyz nó cứ đơ ra là sao vậy mấy anh ...ko hiện lên chương trình luôn T.T e cài lại mấy lần luôn rồi
Ko đọc chỉ biết hỏi thì chịu ko làm được đâu. Đọc bài trên trong trang này của tui thì rõ.

manhthuong

cac ban lam on gui cho minh phan mem lac tay n95 voi minh sai dt len chang bit gi ca giup minh zoi nha thanks

denmdrak

mình cài python 1.45 xong, cài keypress 1.06 không cài được. máy báo : update error! là do cái gì vậy? ai giúp mình với. thanks