• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu Soft & Games trên AppStore

zonet906

Trên Appstore đang có bản ""3D Fireworks Lite"" free, nhưng bản full thì không. Bác nào có file ipa bản full cho mình xin nhé.

taymo

Bạn nào có bản đã phá khóa ho phàn mềm Traveltracker trong mục Business trên AppStore (trang chủ: hxxp://www.silverwaresoftware.com/TravelTracker.html ) làm ơn cho mình xin 1 bản với!

Xin cảm ơn trước!

abcxyz1602y

Các bác cho em xin 1 số apps (Fw 2.x.x) như thế này :D Em mới nhập môn, đâm ra còn lớ ngớ lắm:

1-App hay có cách nào để mỗi khi em soạn sms xong, send cho di động khác, lập tức iPhone tự động gài chữ kí riêng của mình ở dưới cùng (từ chuyên môn bên Black Berry hình như là: Auto-Text).

2-Có loại App nào => Calculator có nhiều chức năng, sử dụng từa tựa Casio 750 ES ko các bác nhỉ (nhất là cái màn hình 2 dòng hiển thị ấy ạ), em là sinh viên, nên cũng cần lắm. Em có cài TouchCalc và PCalc rùi, nhưng hơi khó dùng, tại chả quen lắm :D

3-Em muốn hỏi về cái việc copy ảnh trên safari của iphone về, hình như copy ảnh to cỡ nào thì máy load về ảnh cũng thành bé tý teo thôi thì phải? Có cách nào copy ảnh đúng = cỡ ko ca'c bác ?

fansex

APPSTORE KẾT NỐI VỚI MEM PDAVIET

-Mình lập topic này để có thể giúp đỡ các mem Pdaviet tìm kiếm 1 phần mềm, game nào đó trên AppStore chưa được " xử lý " ! Vì mỗi ngày AppStore update rất nhiều phần mềm hay , rất khó có thể dùng được hết và chọn lọc được ra các phần mềm hữu ích !

-Những phần mềm nào các bạn yêu thích mà hay có thể sẽ được tạo luôn 1 topic !

-Những bài yêu cầu cần phải ghi rõ các đk sau :

+ Post bài yêu cầu trong topic này ( không spam....)
+ Tên phần mêm , game ?
+ Giới thiệu qua phần mềm để mọi người cùng chia sẻ !
+ Dẫn link đến AppStore !

Trang cho các bạn tham khảo Apps mới nhất !

http://www.versiontracker.com/iphone

Chú Ý:

- 1 điều quan trọng nữa là mình lập topic này thì chỉ không chỉ mỗi mình giúp các bạn mà bất cứ 1 ai đó đều có thể giúp được ( vd : team VNMAGIC... :D) ! Vì đây là topic chia sẻ chung cho các bạn Pdaviet !
Em cần loại App xóa từng số trong recent list file ipa

fansex

Em chưa mở openssh dc với lại em thấy cài bằng itunes cho nó lành hôm bữa ăn táo xong sợ lắm rùi:p

XuanTruong

Super V.I.P
Em chưa mở openssh dc với lại em thấy cài bằng itunes cho nó lành hôm bữa ăn táo xong sợ lắm rùi:p

Mặc định khi cài xong OpenSSH và Boss Prefs thì OpenSSH nó đã tự động ON rồi, thử xóa đi cài lại bằng Cydia nhé!:D

hl98

phần mềm đọc ebooks

Làm ơn cho minh xin phần mềm ISilo mới nhé (hình như là v5.04) (đã thuốc). Cám ơn bạn nhiều.

FairyOO

Giúp mình phần mềm
FriendBook: Quản lý danh bạ bằng hình ảnh, copy - paste - merge danh bạ.
Link Apple Store: FriendBook

thanvankhanh

Mr Luan ơi, có soft nào quản lý ngày sinh nhật dựa vào danh bạ không Mr Luan. Trước ngày sinh nhật thì nó sẽ báo cho mình biết bằng nhạc chuông đó.

Cảm ơn

NguyenThanhLuan

Mr Luan ơi, có soft nào quản lý ngày sinh nhật dựa vào danh bạ không Mr Luan. Trước ngày sinh nhật thì nó sẽ báo cho mình biết bằng nhạc chuông đó.

Cảm ơn

do số lượng app rất nhùi !mình không thể cập nhật và tìm được các tính năng theo nhu cầu được ! Các bạn hãy tìm hiểu trước 1 pm nào đó , mình sẽ giúp xxx nó nếu có thẻ :D

Phuong88

mình cần 1 bản đồ offline cho ves 2.2 , chứ dùng maps ko có wifi cũng như ko hà.Bạn có share cho mình với nha

phuloves

Mình đang cần cái Soft iRadarEurope trong AppStore nó bán 24$ lận, có thể giúp mình đc ko nè ?