• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu Soft & Games trên AppStore

TAM269

mình rất kết phần mềm i2reader pro.(đọc truyện trên iphone rất hay)bạn nào có seri number or key cho mình xin (CÀI TRÊN CYDIA XÀI THỬ ĐƯỢC CÓ 7 NGÀY)
.cám ơn rất nhiều.....đa tạ(mình đả thư tìm trên GOOGLE rồI mà không co)

Chỉnh sửa cuối:

qdc

Mr Luan ơi, có soft nào quản lý ngày sinh nhật dựa vào danh bạ không Mr Luan. Trước ngày sinh nhật thì nó sẽ báo cho mình biết bằng nhạc chuông đó.

Cảm ơn

Dùng quicksms, có cái bạn cần.

toanbui

Cho mình hỏi, mình lấy Blacklist 2.2 về từ cydia nhưng không thể chặn cuộc gọi được, các bạn chỉ giúp mình cách chỉnh các thông số đó nhe! Cám ơn!

ThAngNgO_

Cho mình hỏi, mình lấy Blacklist 2.2 về từ cydia nhưng không thể chặn cuộc gọi được, các bạn chỉ giúp mình cách chỉnh các thông số đó nhe! Cám ơn!

Enabled chọn On , vào phần blacklist add tên hoặc số. bạn có thể lấy từ điển ra tra, nó rất nhiều mục để cho bạn lựa chọn thích hợp :D

TAM269

xin giúp đỡ.ĐẠI CA XUÂN TRƯỜNG ƠI.cho mình xin serianumber của phần mềm đọc truyện I2READER.XIN ĐA TẠ.....

j3a01

xin giúp đỡ.ĐẠI CA XUÂN TRƯỜNG ƠI.cho mình xin serianumber của phần mềm đọc truyện I2READER.XIN ĐA TẠ.....

Bạn vô down cái này về rùi cài sử dụng thôi. Chúc vui.
Mình không biết cách giấu link, vì đây là lần đầu pót, mong mod thông cảm, nếu dc thì chỉ mình cách giấu link luôn ha.

http://mega.1280.com/file/19M43A4J/

TAM269

Bạn j3a01 ơi,mình thấy để là cho 1.1.3- 1.1.4,còn mình đang xài 2.2.1có sử dụng được không vậy pro.với lại i2reader1-1.pxl down về rồi làm sao nữa xin chỉ dẫn cụ thể với,vì mình là tay mơ lắm,xin đừng bực mình nhe...cám ơn trước....

ThAngNgO_

Bạn j3a01 ơi,mình thấy để là cho 1.1.3- 1.1.4,còn mình đang xài 2.2.1có sử dụng được không vậy pro.với lại i2reader1-1.pxl down về rồi làm sao nữa xin chỉ dẫn cụ thể với,vì mình là tay mơ lắm,xin đừng bực mình nhe...cám ơn trước....

hầu hết 1.x ko sài đc cho 2.x nữa nha bạn :D

hlp

Bạn vô down cái này về rùi cài sử dụng thôi. Chúc vui.
Mình không biết cách giấu link, vì đây là lần đầu pót, mong mod thông cảm, nếu dc thì chỉ mình cách giấu link luôn ha.

http://mega.1280.com/file/19M43A4J/

dấu link làm j, cứ cho vào thẻ ['code] ...[/code] bỏ cái ' ở trong chữ code là đẹp

LEDU

Em dùng 3GS, hí hửng tìm thấy iHandy Carpenter 1.4 nhưng phần Ruller lại không có đủ...huhu...thế 3GS thì không dùng được Ruller hả các bác?

mikinice

Các bác làm giúp em cái app PHOTO CAPTIONS,cái này dùng để lồng ghép hiệu ứng,khung ảnh. Version mới có nhiều thứ liên quan tới noel kute lắm, nên mong các bác tìm giúp cho chứ xài free tren apple chán phèo ah....Cam ơn các bác nhiều nhiều nha...chúc cả nhà zui