• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

IPHONE12

1 app hiên thị ngoài locksen INTERLLISCREEN

app nfy hiện thị mail,tin nhắn.ngày tháng,weathe 6 ngày lun à .va call các cuộc gọi nhỡ và nhận.mình thích nhất cái hình cuộc gọi nhỡ của nó nhin rất hay.các bạn tét thử nhé.không bít ai đã pót app này chưa.sỏy vì không chụp đươc hình được

tuan0407

Xin giúp mình phần mềm chép danh bạ vào Sim với!

Mình đã tìm trên 4rum mà ko thấy có phần mềm này bây giờ mỗi lần add số ĐT vào máy phải sao lưu outlook rất bất tiện có phần mềm nào sao lưu số ĐT từ máy vào sim ko các bro?

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Mình đã tìm trên 4rum mà ko thấy có phần mềm này bây giờ mỗi lần add số ĐT vào máy phải sao lưu outlook rất bất tiện có phần mềm nào sao lưu số ĐT từ máy vào sim ko các bro?
Hiện tại thì chưa có phần mềm này đâu bạn àh! Bất cứ ai cũng đang mong chờ nó cả!:D

JohnnyTung

Mình có mấy cái ACC nhưng khi tải 1 phần mêm free trên itunes thì nó báo : " the application " ten games.. " was not installed on the iphone . because you are not authorized for it on this computer " :( hic , không cài được , anh em nào biết khắc phuc lỗi này không chỉ cho mình với
thanks

mlxx_1977

các bạn cho mình hỏi là mình chụp hìng bằng Snapture nhưng cứ chụp xong ấn save thì nó lại hiện lên Memory Alert như hình là bị sao nhỉ(TA mình hơi bị gà nhưng cũng luận luận được là hết bộ nhớ system thì phải), bạn nào biết chỉ mình cách giải quyết với, thanks các bạn nhiều(mình thử chụp hình bằng camera mặc định của máy thì vẫn save được hình bình thường:-?:-??)

DaiQuoc

Help!!!

em cài app summer broard để cài theme cho iphone ! nhưng sau khi cài theo hướng dẫn từ Win SCP ! nhưng sau khi reboot lại máy thì máy cứ treo ở hình quả táo lúc khởi động ko vào dc ! em đã xoa hết file đã cài vào bằng Win SCP nhưng vẫn ko ăn thua vẫn treo hình quả táo dở ! ai có kinh nghiệm giúp em với

XuanTruong

Super V.I.P
em cài app summer broard để cài theme cho iphone ! nhưng sau khi cài theo hướng dẫn từ Win SCP ! nhưng sau khi reboot lại máy thì máy cứ treo ở hình quả táo lúc khởi động ko vào dc ! em đã xoa hết file đã cài vào bằng Win SCP nhưng vẫn ko ăn thua vẫn treo hình quả táo dở ! ai có kinh nghiệm giúp em với

Khởi động thử vài lần mà không được thì chỉ còn cách Restore lại!:D

boss46

cho e hỏi về app SwirlyMMS trên cydia

em thấy trên Cydia có cái app về SwirlyMMS. mà app này demo dc 2week thui ak thấy pro wa hok bík có anh nào có thuốc cho app này ko dạ ^_^

tenchu_712

cho em hỏi có chuơng trình nào khác cop ảnh ngoài itunes ko? cop qua itunes nó toàn covert dạng của ảnh nên dung lượng phình ra to quá :(

HaChau

Super V.I.P
em thấy trên Cydia có cái app về SwirlyMMS. mà app này demo dc 2week thui ak thấy pro wa hok bík có anh nào có thuốc cho app này ko dạ ^_^
Links download:

Sendspace

MediaFire

How to install
1. Install SwirlyMMS 1.2.15 from cydia
2. Copy the SwirlyMMS.app using SCP to /Applications/ folder overwriting everything
3. Set permissions to 777 to be sure all perms are ok (in terminal: chmod -R 777 /Applications/SwirlyMMS.app<enter>)
4. REBOOT your device
5. Run Swirly
6. If you have the demo licensa already have fun if not click the Get Demo button

That's it have fun

Nguồn: VNMG

manhhaVirgo

Anh em ơi Giúp với...2 Ứng dụng từ điển anh việt này mình dow file .ipa về dùng ITunes sync vào iphone thì lúc Open file bị trùng nhau.Chắc do tên của 2 app này giống nhau...Open cái này thì mất cái kia :-??
-Thứ nhất là app : English Vietnamese English Dictionary -Từ điển ANH-VIỆT v2.0 Full

-Thứ 2 là app : EN-VN Dict - Từ điển Anh<->Việt kèm bộ gõ Tiếng Việt!

Bác nào giúp em cài đc cả 2 app này với...EM Thank Nhìu nhìu;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Anh em ơi Giúp với...2 Ứng dụng từ điển anh việt này mình dow file .ipa về dùng ITunes sync vào iphone thì lúc Open file bị trùng nhau.Chắc do tên của 2 app này giống nhau...Open cái này thì mất cái kia :-??
-Thứ nhất là app : English Vietnamese English Dictionary -Từ điển ANH-VIỆT v2.0 Full

-Thứ 2 là app : EN-VN Dict - Từ điển Anh<->Việt kèm bộ gõ Tiếng Việt!

Bác nào giúp em cài đc cả 2 app này với...EM Thank Nhìu nhìu;;)

Ạc! Hai cái là MỘT mà (Bản trước là 1.0, bản sau là 2.0), nên cài Update bản 2.0 lên nhé!:)):)):))

miu170687

Ai biết soft nào có thể ẩn file ví dụ như photo và video kô vậy ???Ai bik chỉ mình với

XuanTruong

Super V.I.P
Ai biết soft nào có thể ẩn file ví dụ như photo và video kô vậy ???Ai bik chỉ mình với

Bạn dùng thằng BossPrefs, SBSettings,... (Tìm và cài trên Cydia) ẨN cả Icons chương trình trên máy iPhone luôn khỏi mở File!:))

miu170687

Bạn dùng thằng BossPrefs, SBSettings,... (Tìm và cài trên Cydia) ẨN cả Icons chương trình trên máy iPhone luôn khỏi mở File!:))

Hix máy mình có cái BossPrefs rồi ,mình chỉ muốn ẩn hình ảnh hoặc video thôi .Xài cái này nó ẩn lun cả chức năng Photo với iPod mỗi lần mún xài bất tiện lắm .
Mình tìm trên mạng thấy có soft HidePod rất hay ,kô biết trên FW 2.2 đã có chưa

hugononameee

cha` chà . Bác Trường ơi Cho tớ Hỏi thăm chút nha :
Cài isteamy rồi Nhưng click vào icon thì vào Chương trình được khoảng 1s rồi văng ra springboard ( Đã set 0775 và Set 0755 Luôn nhưng vẫn bị out ra)
Mong bác và các pro giúp đỡ . thanks a lot

bs: firmware 2.2

XuanTruong

Super V.I.P
cha` chà . Bác Trường ơi Cho tớ Hỏi thăm chút nha :
Cài isteamy rồi Nhưng click vào icon thì vào Chương trình được khoảng 1s rồi văng ra springboard ( Đã set 0775 và Set 0755 Luôn nhưng vẫn bị out ra)
Mong bác và các pro giúp đỡ . thanks a lot

bs: firmware 2.2

Bạn Add Source này vào Cydia mà cài cho khỏi mất công Set nhé:D => http://xsellize.com/cydia/