• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

hongthuanbroker

cách cài cydia sao vậy anh em ?

mình không có phần mềm cài cydia. ai có cho mình xin với. mình xài ip 16GB v2.2.1 tks

XuanTruong

Super V.I.P
mình không có phần mềm cài cydia. ai có cho mình xin với. mình xài ip 16GB v2.2.1 tks

Bạn nói rõ hơn được không? Nếu trên máy không có Cydia thì chạy lại bản QuickPwn tương ứng với FW đang dùng để Jailbreak lại sẽ có!

Rất nhiều máy tra imei 8g thành 4 G, thậm chí ra mỗi chứ Apple iphone...
Có thông tin cho rằng đây là hàng refusbissed...

thanhsonhq

mọi người ơi xin sao không thấy ai hướng dẫn cách unlock Iphone hết vậy?Ai biết xin chỉ dẫn cho mình với.cảm ơn rất rất nhiều.có gì xin email cho mình:sonb165@yahoo.com

Germaniteen

mọi người ơi xin sao không thấy ai hướng dẫn cách unlock Iphone hết vậy?Ai biết xin chỉ dẫn cho mình với.cảm ơn rất rất nhiều.có gì xin email cho mình:sonb165@yahoo.com

Tròi oi,quá trùi trog 4rum,mà nói k có vây ban!

Posted via Mobile Device

okanhchoem

Máy em cài v2.2.1 sáng nay em lên cydia cài bossprefs rồi cả openshh nữa,cài xong hết rồi bây giờ những app em cài trước đó đều không chạy được nữa. Nó đêu báo " Ứng dụng không thể mở " . Giúp em với. e mới dùng iphone chua lâu:(( liệu mấy trương trình em cài vào có xung khắc nhau không :((

okanhchoem

Thì cứ Reinstall lại đi biết đâu cài rồi nhưng bị lỗi thì sao?:D

cám ơn anh nhưng em cũng thử hết rồi, em remove bỏ rồi cài lại , restart rồi vào cũng như vậy. híc giúp em với chứ bây giờ mà restore lại thì em chết,hum rồi thử nhưng không biết cách làm :( ăn táo luôn,phải mang ra hàng cài mất $$:((. ai có thể cho em link hướng dẫn làm lại từ đầu không , em chua biết gì cả .

XuanTruong

Super V.I.P
cám ơn anh nhưng em cũng thử hết rồi, em remove bỏ rồi cài lại , restart rồi vào cũng như vậy. híc giúp em với chứ bây giờ mà restore lại thì em chết,hum rồi thử nhưng không biết cách làm :( ăn táo luôn,phải mang ra hàng cài mất $$:((. ai có thể cho em link hướng dẫn làm lại từ đầu không , em chua biết gì cả .

Không có việc gì khó - Chỉ sợ tiền không nhiều!:)) Bạn cài ngay một Soft hoặc Games Free (Phải có Acc iTunes đó) bằng chương trình App Store có sẵn trên máy iPhone là các Soft kia chạy phe phé ngay!;;):))

cho em xin phần em QuickSMS v1.4.6-1.deb với...

cho em xin phần em QuickSMS v1.4.6-1.deb với...vì em không có wifi..thanksss các pro nà..:-??

okanhchoem

Không có việc gì khó - Chỉ sợ tiền không nhiều!:)) Bạn cài ngay một Soft hoặc Games Free (Phải có Acc iTunes đó) bằng chương trình App Store có sẵn trên máy iPhone là các Soft kia chạy phe phé ngay!;;):))

anh ơi không hiểu sao mấy ứng dụng ngày trước em cài remove rồi cài lại được chứ mấy app free em dow tren itunes không thể cài được. itunes v8.0 em vẫn cài nhạc với picture ok :( kiểu này chắc phải restore lại mất :( chán quá anh Xuân Trường ơi!!