• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

ThAngNgO_

sau khi nâng cấp iphone lên 2.2. bản custom xong em vô phần iphone pc suite cài game thì game pxl cài dc nhưng ipa cài vô dc nhưng khi mở nó báo là ko thể mở dc em đả cài mobile intaller 2xxx nhưng vẫn ko dc miong dc các ca thủ chíu cố

bạn cài ko đc itunes báo như thế nào, bạn đã cài 1 soft free chưa :-??

hoanglam84

Các bạn ơi,hiện giờ mình muốn cài lại soft kiến bò,nhưng mình search trên Cydia và trên diễn đàn không thấy nơi nào có,bạn nào có soft kiến bò cho FW 2x cho mình xin, xin cảm ơn các bạn rất nhiều

sonny

Các bạn ơi,hiện giờ mình muốn cài lại soft kiến bò,nhưng mình search trên Cydia và trên diễn đàn không thấy nơi nào có,bạn nào có soft kiến bò cho FW 2x cho mình xin, xin cảm ơn các bạn rất nhiều

từ FW 2.x thì không cài đc phần mền này,
và chắc chắn bạn tìm mỏi mắt cũng ko có ( vì mình tìm rồi=))=))=)) nhưng ko thấy )
,muốn chơi lại chỉ có cách downgrade về 1.x.x

sonny

các bác à,
tôi làm đủ cách mà không thể nào kết nối ip qua WinSPC đc,
nó báo netword error: connection refused

đã run/ services.msc, đã mở SHH,
thử máy khác thì OK,
chắc do PC nhưng ko biết phải chữa chỗ nào nữa,
mọi ngày vẫn dùng bình thường
thanks các bác

hachithanh091

tự dưng máy của em không cài theme được chương trình nữa mặc dù trong application của itunes vẫn có những chương trình mà em định cài nhưng khi sync thì iphone chả có mấy ứng dụng đó (trước đây vẫn cài được)

trungnguyenppc

em mới tậu dc cái iphon 3G nhưng ko biết cách UP lên đời và phần mềm để kết nối với PC. Bác nào bít chỉ giùm em với. Thank

ThAngNgO_

em mới tậu dc cái iphon 3G nhưng ko biết cách UP lên đời và phần mềm để kết nối với PC. Bác nào bít chỉ giùm em với. Thank

các topic đc đính đã có bài hướng dẫn hết rùi, bạn vào đúng topic cho máy mình lamg theo nhé, vướng ở đâu anh em sẽ gỡ dùm :D

hollegan

Xin software MobileNavigator Australia and Sygic Mobile Maps Australia

Truoc het cho em xin loi vi em doi hoi yeu cua o day
em ko thay cai yeu cau cho software iphone

MobileNavigator Australia and Sygic Mobile Maps Australia
Ai co cho em xin nha
voi 1 lan nua em xin loi vi em ko biet danh dau cua tieng viet
thanks so much

hollegan

anh oi cai link o tren no die roi anh cho em cai link khac duoc ko anh
thanks so much
sorry em ko ghi tieng viet co dau

tinh_la_gi

Administrator
Link thứ 2 download vẩn tốt mà .. ?!
Bạn check lại xem.

(Vừa check xong trước khi viết bài này 30s)

hollegan

hi ban cho minh hoi lai la minh ko the cho iphone duoc tai sao vay ban, minh sai iphone 3G FW 2.2
minh da lam moi cach de lam ma ko hieu sao minh van ko lam duoc
sorry minh ko biet danh dau tieng vỉet
thanks

tinh_la_gi

Administrator
http://dmspdf.googlepages.com/Typist_TELEX_VNI_WINDOWS.pdf
Xem hướng dẩn gỏ Tiếng Việt có đấu nhé bạn.

Còn câu hỏi của bạn đọc tạm hiểu : bạn không cài vào iphone được

Cái này thì nhiều nguyên nhân quá bạn xem gỏ TV có dấu và nói chi tiết cái iphone của bạn đã làm gì làm gì rồi thì mới phán tiếp được

hollegan

hi bạn
mình co cái iphone minh mua và đã unlock xong hết rồi mà mình cho vào iphone cai ứng dụng bạn đưa cho mình mà minh cài hoài ma ko cài vô được
minh sai iphone 3G va FW 2.2
chi mình nha bạn thanks

minhlong104

Em là thành viên mới đồng thời cũng là người mới dùng iphone... Tình hình là em mới mua 1 con iphone 2G 8Gb, em muốn cài lại hệ điều hành cho nó... (Ý là theo ý mình thôi mà) Bác nào biết xin làm ơn chỉ giáo hộ em với! Em gà lắm ạ!

XuanTruong

Super V.I.P
Em là thành viên mới đồng thời cũng là người mới dùng iphone... Tình hình là em mới mua 1 con iphone 2G 8Gb, em muốn cài lại hệ điều hành cho nó... (Ý là theo ý mình thôi mà) Bác nào biết xin làm ơn chỉ giáo hộ em với! Em gà lắm ạ!

Bạn sang đây nhé => http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=172 Nếu muốn lên FW 2.x hoặc 3.x thì vào khu vực tương ứng!

phuongtrang2002

Ứng dụng down clip tren youtube

Tôi rất cần ứng dụng down clip trên youtube về máy , ai có ứng dụng đó thì cho tôi nhé và làm ơn hướng dẫn sử dụng luôn nhé . Thank

kissyou189

Xin phần mềm Log trên iphone

ai có cách nào lấy lại danh bạ và tin nhắn trên iphone ko ạ.có thì chỉ dùm em với. thanks. hoặc có phần mềm ghi chép lại nhật kí cuộc gọi giống phần Log của máy nokia ý ạ.tin nhắn đã cóa nhưng vẫn còn trong nhật kí. ai có up dùm em với nha. thanks nhiều

huynhthuy7610

Các bác giúp tớ với, tớ đã tải những phần mềm về nhưng chạy lên iphone thì có dùng được.
thanks!