• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT & GAMES CHO IPHONE FW 2.x

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Soft và Games trên iPhone FW 2.x thì Post vào đây nhé!​

simpleplan

Cho mình hỏi làm thế nào để xóa các games đã cài vào Iphone ? Mình đã xóa trong itunes nhưng trong Iphone vẫn còn nguyên.

Thank you

XuanTruong

Super V.I.P
Cho mình hỏi làm thế nào để xóa các games đã cài vào Iphone ? Mình đã xóa trong itunes nhưng trong Iphone vẫn còn nguyên.

Thank you

Nhấn và giữ icon muốn xóa một lúc sẽ hiện tùy chọn Delete => Nhấn vào Delete là máy sẽ tự động xóa (Như Uninstall)!:D

hasitinh

cho mình xin bàn fim tiếng việt cho 2.0 thanks !

bắc nào biết cách giả nén trên iphone o nhỉ đuôi rar ,zip..thanks

Last edited by a moderator:

man4love

Mình đã nhấn và giữ icon một lúc nhưng không thấy hiện tùy chọn Delete là sao vậy, chỉ thấy các icon rung rinh thôi, làm ơn chỉ giáo.

XuanTruong

Super V.I.P
Mình đã nhấn và giữ icon một lúc nhưng không thấy hiện tùy chọn Delete là sao vậy, chỉ thấy các icon rung rinh thôi, làm ơn chỉ giáo.

Cài bằng iTuner trên PC hoặc App Store trên iPhone thì mới có tùy chọn Delete, còn cài bằng cách khác thì Uninstall như cũ!:D

pepsi98n

Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Games trên máy iPhone thì Post vào đây nhé!​

Mình đang tìm 1 app có công dụng như category cho fw 1.x. Có bạn nào biết chỉ dùm nhé. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

ngatlangat

*.app và *.ipa

Xin hỏi có cách nào chuyển đổi qua lại giữa hai định dạng trên không?
Có thì làm như thế nào?
Thanks!!!

longgiang81

Super V.I.P
Cách đơn giản nhất để kiểm tra là bạn tải 1 file có định dạng *.ipa về máy tính. Sau đó Rename nó lại thành *.rar rồi dùng WinRar mở nó ra, bạn sẽ hiểu cấu trúc của nó như thế nào!!!

labatvi

làm thế này nhé.ví dụ file của bạn là *.ipa (như boom.ipa chẳng hạn,thì bạn đổi tên boom.ipa thành boom.zip hoặc boom.rar để giải nén,file boom.app nằm trong phần payload sau khi bạn giải nén,xong rồi vọc thôi!!

choitoisang

Bị dị ứng với cách cài *.app và *.ipa...shit

Itunes: mỗi lần down app .ipa trên diễn đàn (đã có thuốc) thế nhưng khi sycn và IP lai báo lỗi.

Winscp: khi cài vào mục application và set 755 restart iphone, sau đó tap vào icon thì iphone báo lỗi " the application xxx can not be opened "

Intaller: một là chạy nửa chừng báo lỗi, hai la khi chạy xong sau đó tap vào icon thì iphone báo lỗi " the application xxx can not be opened "

XuanTruong

Super V.I.P
Itunes: mỗi lần down app .ipa trên diễn đàn (đã có thuốc) thế nhưng khi sycn và IP lai báo lỗi.

Winscp: khi cài vào mục application và set 755 restart iphone, sau đó tap vào icon thì iphone báo lỗi " the application xxx can not be opened "

Intaller: một là chạy nửa chừng báo lỗi, hai la khi chạy xong sau đó tap vào icon thì iphone báo lỗi " the application xxx can not be opened "

Ặc! Chẳng có gì là "Dị ứng" cả, chỉ là chưa làm đúng cách mà thôi! Bạn xem lại bài viết này nhé => http://pdaviet.net/showpost.php?p=404804&postcount=1 Thực hiện theo bài viết đó là "Da dẻ bóng bẩy hết dị ứng"!:)):)):))

hungbrpp

Mình vừa up lên 2.0.2.Đồng bộ nhạc hình thì ok nhưng phim thì ko đc,mình đang dùng Itune 7.7.1.Ban nào biết xin giúp mình với thanks nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Mình vừa up lên 2.0.2.Đồng bộ nhạc hình thì ok nhưng phim thì ko đc,mình đang dùng Itune 7.7.1.Ban nào biết xin giúp mình với thanks nhiều

Phim của Bạn đã đúng chuẩn MP4 chưa?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.