• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT & GAMES CHO IPHONE FW 2.x

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Đã "Chế biến" được iLog chạy trên 2.x chưa các đồng chí ui?:)) Không có Time để lùng sục trên mạng!:)

hasitinh

Đã "Chế biến" được iLog chạy trên 2.x chưa các đồng chí ui?:)) Không có Time để lùng sục trên mạng!:)

Đã có rồi đấy a Xuan trường ,trên install cũa a zacklyn đã có rồi .

caoduytan

Bác xuân trường cho e hỏi : em chép các file có đuôi .ipa vào itune/applications và sao đó sync vào iphone fw 2.1 nhưng các game đó không vào iphone được , còn các game đã có sẵn trong iphone thì không còn sử dụng dược nữa,các game free trên app tore em down về iphone cũng không xài được luôn(nhấp vào game được 7 giây thi thoát ra màn hình chính ) . bác giúp em với, thns bác nhiều .

caoduytan

2.0.1 Thôi em viết tắt , bac xuân trường giúp em với . em là lính mới...:D

thanks

nguoidienbietyeu

cho e hỏi có cách cài ebook trên iPhone 2.0.2 e cài chuơng trình đọc eBook về rùi 8-| mà ko có source book để down về đọc:|

Katsuki

em down Real_Soccer_2009_1.0.3 về là file .rar , giải nén ra thành folder .app. làm thế nào để nó thành file .ipa ?. Tiện thể có game nào đua moto và game nhập vai chém nhau máu me giới thiệu cho em với

XuanTruong

Super V.I.P
em down Real_Soccer_2009_1.0.3 về là file .rar , giải nén ra thành folder .app. làm thế nào để nó thành file .ipa?

Nếu nó là Folder*.App thì Bạn dùng WinSCP Copy vào rồi Set là chạy thôi, khỏi cần làm gì cả?:D

Katsuki

em cop vào rùi , set 0777 hay 0755 đều không được . Bấm vào icon trong IP thì hiện lên chữ gameloft rùi văng ra ngoài

NguyenHuuTrong

em cop vào rùi , set 0777 hay 0755 đều không được . Bấm vào icon trong IP thì hiện lên chữ gameloft rùi văng ra ngoài

Bạn có cài trước 1 games or app FREE nào từ appstore chưa !? nếu chưa thì cài nhé !:-?

Status
Không mở trả lời sau này.