• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT & GAMES CHO IPHONE FW 2.x

Status
Không mở trả lời sau này.

Katsuki

tình hình set lung tung ko được gì cả ( có phải set là ấn F9 vào Folder đó trong WinSCP ko?). Các bác nghiên cứu convert nhanh giùm cho em , thèm RF 2009 và Store nhưng ko chơi được, đội ơn các bác.

Katsuki

Tớ tìm ko thấy. Mọi người tìm hộ xem. Có game nào bắn nhau như HL, nhập vai chặt chém không

NguyenThanhLuan

Anh em trong diễn đàn có 1 chương trình nào chưa Cr@ck share cho mình được không ?? Mình thử cái :D

nguyenmap

Mod ơi Cho mình Hỏi mình cài game vào thì được nhưng chơi ko được nó báo như thế này the application"cubie"cannot be opened là lỗi gì vậy em đang xài Fw 2.0.2(5c1) thanks mod trước nha

NguyenHuuTrong

Mod ơi Cho mình Hỏi mình cài game vào thì được nhưng chơi ko được nó báo như thế này the application"cubie"cannot be opened là lỗi gì vậy em đang xài Fw 2.0.2(5c1) thanks mod trước nha

Cái bạn cần là acc Free iTunes để cài trước App Free trong iTunes trước ! mới cài App trong 4rum dc !:)

nguyenmap

mod có thể hướng dẫn cụ thể hơn một dùm mình luôn nha thanks nhiều nhiều
acc Free iTunes thì mình có rồi nhưng mình cài app fee trong iTunes ko được

nhatminh305

mod có thể hướng dẫn cụ thể hơn một dùm mình luôn nha thanks nhiều nhiều
acc Free iTunes thì mình có rồi nhưng mình cài app fee trong iTunes ko được

bạn down về 1 app free bất kì sau đó sync với iPhone là oki thôi :D chúc may mắn :)

nhatminh305

em có nghe nói có sòt khi kết nối ip với pc sẽ thay đc cho wifi luôn mà xài trên OS Mac xin hỏi forum mình có ai có sòt for win ko share cho mọi người với :)

holitraco

Ai giúp mình với, mình rất thích test các game trên appstore. Hiện nay máy mình đã cài hơn 1G game và app rồi, nhưng do hay test game và app để lọc các cái mình cần, cái không cần lại xóa đi. Cứ mỗi lần xóa game hay app đi và cài vào IP bởi Itune thì Itune đều backup. Chẳng hiểu sao từ hôm qua đến nay mỗi lần backup mất gần 1h đồng hồ. Điều này có phải hiện tượng lạ và có lỗi gì không đây? Nếu mỗi lần cài soft ko muốn backup thì vào đâu để không backup mà cài soft luôn? IP của mình dùng vẫn bình thường, không có hiện tượng lạ gì. Bực mỗi lần cài soft lại bị backup mất gần 1h đồng hồ. Ai biết giúp mình với, thank trước nha

hasitinh

itune là 1 soft rất nặng đó nó chiết tài nguyên máy rất là nhiều .bạn chơi tớ`i 1G app thì chậm là đúng rồi nên bỏ ra những thứ không cần thiết ,hay bạn Defragmemter ổ đĩa bạn để app xem có cải thiện chút nào không nhé .

nhatminh305

Tìm soft auto sent SMS

Em có nhiều công việc nên ko nghe đc đt - Em muốn tìm soft tự động nhắn tin cho các cuộc miss call - Các bác ai share cho em với - Hoặc hướng dẫn em cách mua cũng đc - Cảm ơn các bác ạh :)

Chỉnh sửa cuối:

minhkhoa2007

Ai giúp mình với, mình rất thích test các game trên appstore. Hiện nay máy mình đã cài hơn 1G game và app rồi, nhưng do hay test game và app để lọc các cái mình cần, cái không cần lại xóa đi. Cứ mỗi lần xóa game hay app đi và cài vào IP bởi Itune thì Itune đều backup. Chẳng hiểu sao từ hôm qua đến nay mỗi lần backup mất gần 1h đồng hồ. Điều này có phải hiện tượng lạ và có lỗi gì không đây? Nếu mỗi lần cài soft ko muốn backup thì vào đâu để không backup mà cài soft luôn? IP của mình dùng vẫn bình thường, không có hiện tượng lạ gì. Bực mỗi lần cài soft lại bị backup mất gần 1h đồng hồ. Ai biết giúp mình với, thank trước nha
Khi bạn két nối itune mà hiện lên backup thì bạn cứ nhấn vào dấu x tắt đi, đâu có ảnh hưởng gì đâu, bạn ko tắt mà cứ để backup thì lâu là đúng rồi.:|

nhatminh305

em hay chat = đt - có bác nào biết sòt nào chat trên gprs ko cho em xin với - với cách tính phí là bao nhiêu cho 1000 kí tự ?

Status
Không mở trả lời sau này.