• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ THEMES CHO IPHONE FW 2.x

XuanTruong

Super V.I.P
cài theme vào iphone 3g 2.1 kiểu gì thế..em xin cái link đc ko ạ..tìm hoài mà box bao la quá :(

Đơn giản nhất là vào Cydia rồi cài cái Soft Winterboard trước sau đó tìm các tựa đề có chữ "Theme" mà cài, khi cài xong xuôi thì chạy Winterboard rồi chọn Theme vừa cài là OK!:D

ancola66

Super V.I.P
Cho em hỏi cài theme trên winscp như thế nào ạ?
* Bạn tải những theme mà bạn thích có dạng *.theme. Sau đó dùng WinSCP chép vào theo đường dẫn sau : var\stash\Theme.XXX
*Vào Winterboard chọn theme vừa chép vào là OK thoai

nasatran

iBlank nhấp vào là ra web

khi lở tay chạm vào những icon trắng là vào trang wed.ai em nào biết cách cho nó không tự nhảy vào thì giúp em.em cám ơn anh em nhiều.:p

boyshock21

bác nào có spring jump và blanknull luôn pót lên diễn đàn giúp e với và cách cài lun nah2 e ko có wifi ra tiem thì mạng yếu wa

tinseven

Ai biết cách đổi chữ slide to unlock cho fw 2.2.1 ko? Chỉ mình với. Mình dùng cách copy SpringBoard.strings nhưng ko đc.

tinseven

Ai biết đổi cái dòng hiển thị đồng hồ ở giữa icon pin và icon EDGE thành tên của mình ko? Xin các pro chỉ giáo. Hehe

XuanTruong

Super V.I.P
Ai biết đổi cái dòng hiển thị đồng hồ ở giữa icon pin và icon EDGE thành tên của mình ko? Xin các pro chỉ giáo. Hehe

Tìm và cài thằng Make It Mine sau đó chạy lên rồi muốn tên gì thì gõ vào!:D

tinseven

Khoan đã. Ý em là đổi cái hình đồng hồ chứ ko phải đổi tên viettel hay mobi gì cả? Anh hiểu sai rồi. Ví dụ đổi 9:53PM=XXX gì đấy í.

ThAngNgO_

Khoan đã. Ý em là đổi cái hình đồng hồ chứ ko phải đổi tên viettel hay mobi gì cả? Anh hiểu sai rồi. Ví dụ đổi 9:53PM=XXX gì đấy í.

cài Supreme Preferences qua Cydia có cả 2 cái bạn cần :D