• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.
E

evnd1

Guest
OffMaps

em không thể nào coppy được file deb vào trong thư mục root.. mặc dù lúc trước em chạy bản 3.0 thì làm ngon lành luôn dùng ifile dùng bị lỗi không cho coppy hoặc tạo thư mục dùng iFunBox cóp vào vẫn không thể hiện được icon của thằng map này mặc dù em dã xóa file com.apple.mobile.installation.plist. lưu ý là chắc chắn em không cóp nhầm đường dẫn đâu nhé.vì bữa trước chay ver 2.2 và 3.0 đều ok. em seach trên cydia thì chỉ có bản cũ 2.2.. em cũng không nhớ nữa cài vào thì không chạy được. bác nào có file này định dạng .ipa thì chia sẻ em với hoặc có source của nó thì cang tốt. em xin cám ơn các bác nhiều

bạn vào chủ đề tổng hợp các ứng dụng dẫn đường xem có ứng dụng bạn cần không

nxphuong

Tình hình Cydia của mình dạo này cứ vào là văng ra,ko biết do cái gì....có ai biết cách sửa lại Cydia mà ko phải Restore ko?Thanks!

tinh_la_gi

Administrator
Tình hình Cydia của mình dạo này cứ vào là văng ra,ko biết do cái gì....có ai biết cách sửa lại Cydia mà ko phải Restore ko?Thanks!
vậy dùng đở Icy thế Cydia đi bạn. :p Tìm trên PV sẽ thấy

toanbui

Các bạn cho mình xin app dành cho OS 3.0:
1. Chương trình tự động tắt và mở máy theo giờ mình đặt sẵn (lúc trước có sử dụng nhưng bây giờ quên mất tiêu nên search không thấy)
2. Chương trình lock sreen (chỉ cần bấm một phát nó tắt màn hình)
Cám ơn các bạn rất nhiều!!!

vipboy_9x

Moderator
có bác nào làm được logo cho os3.0 không nhỉ chỉ dùm em với,muốn tạo logo cho riêng mình cho nó đẹp 1 tí,chứ nhìn quả táo vài chán wa:p

presario2000

nhưng làm sao chọn thời tiết ở HCM ?????

em đánh chữ HCM vô ko hiện ra

Với FW 3.0 thì bạn mở Weather ra rồi bấm vô chữ i ở góc dưới bên phải, sau đó bấm vô dấu cộng và search chữ "Ho Chi Minh" là ra liền :D

ThAngNgO_

Các bạn cho mình xin app dành cho OS 3.0:
1. Chương trình tự động tắt và mở máy theo giờ mình đặt sẵn (lúc trước có sử dụng nhưng bây giờ quên mất tiêu nên search không thấy)
2. Chương trình lock sreen (chỉ cần bấm một phát nó tắt màn hình)
Cám ơn các bạn rất nhiều!!!

2. bạn cài QuickLock trong Cydia nhé

Các bác cho hoi Caterogi có cài trên OS3 đc ko nhỉ?thanks!

cài đc, mình đã test :D

gaupretty

Chào anh em!
Em mới lạc vào thế giới iPhone nên chưa biết gì nhiều. Mong anh em hỗ trợ mình. Mình kiếm phần mềm Java hỗ trợ cho iPhone 3gs mà không thấy có. Có ai biết về phần mềm này giúp mình với nhé. Cám ơn các bác, cám ơn diễn đàn.

gaupretty

Đã có ai chơi được bài trong vn.vinagames.com trên iPhone 3gs chưa? Trong máy tính cần cài Java mới chơi được.Còn trên iPhone chưa hỗ trợ Java làm sao để chơi được. Các bác giúp em với.

nhatrangpda

Down Soft từ App Store là của Apple nên đương nhiên phải được, còn Bạn Down trên NET về đuôi IPA THƯỜNG là các Soft NGOÀI LUỒNG nên sẽ không Sync được! Muốn Sync được thì Add Source http://xsellize.com/cydia để cài MobileInstallation for OS3.0 = Installd sau đó sẽ Sync OK!b-)

Add Source bằng cách nào hả bác XuanTruong? Vi IP của em la 3GS, bản Quốc tế, không phải Unlock, nên không có Installer để add source như các IP 2.0.
Em cũng tìm mấy hôm nay mà chưa ra cách cài đặt Cydia vào IP của em:((

Bác làm ơn hướng dẫn em cái vụ trên nhé bác.;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Add Source bằng cách nào hả bác XuanTruong? Vi IP của em la 3GS, bản Quốc tế, không phải Unlock, nên không có Installer để add source như các IP 2.0.
Em cũng tìm mấy hôm nay mà chưa ra cách cài đặt Cydia vào IP của em:((

Bác làm ơn hướng dẫn em cái vụ trên nhé bác.;;)

Sang bên khu vực Firmware 3.0 có đủ cả rồi đó, đọc kỹ!;;)

gaupretty

Đã có ai chơi được bài trong vn.vinagames.com trên iPhone 3gs chưa? Trong máy tính cần cài Java mới chơi được.Còn trên iPhone chưa hỗ trợ Java làm sao để chơi được. Các bác giúp em với.

Câu hỏi khó quá không ai giúp???Bùn wa.

nguyeno2

Cách chạy nghe nhạc bằng bluetooth trên iPhone fw3.0 minh chạy nhạc rồi nhưng không thấy biểu tượng Bluetooth như hướng dẫn.

ibluethoot for ip 3gs

minh on mobi nen ko viet dc tv,mod dung xoa nhe, minh on may tinh,minh edit ngay.
Hien tai,cho minh hoi ibluethoot da dung dc cho 3g7 chua. Mimh test ma bi loi. Hay ban nao co app khac co chuk nang tuong tu ko. Tks mo4 nguoi

Posted via Mobile Device

các bác ơi có bác nào có PM thay đổi tên mạng và đồng hồ không úp lên cho em xin với hồi trước em có dùng rồi nhưng em vừa úp lên 3.0.1 nên mất PM đó , em không nhớ tên nữa . thanhk các bác nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
các bác ơi có bác nào có PM thay đổi tên mạng và đồng hồ không úp lên cho em xin với hồi trước em có dùng rồi nhưng em vừa úp lên 3.0.1 nên mất PM đó , em không nhớ tên nữa . thanhk các bác nhiều

Vào Cydia tìm và cài Soft MakeltMine vừa nhanh vừa dễ dùng!:p

Status
Không mở trả lời sau này.