• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

MinhThang

Manager
pm này mình thử rồi v3(e63) không hỗ trợ...
toàn nghe nhạc đêm mà ko tự tắt dc

Còn 1 soft nữa hình như nó là MusicStop, bạn lên Ovi xem có đấy lúc trước mình dùng trên N82, còn E thì không rõ.

thickgjko

Có Backup thì mới có cái để khôi phục nha bạn.
ko bạn ơi. ngày xưa mình làm 1 lần rồi mà
format máy.
hack lại
xong cứ khởi động là nó cứ íntall 1 lúc rồi báo cái j đó.
mình dùng pmem khôi phục đc tát cả ứng dụng đã cài trước đó.
để mình mò lại vậy
thanks

heha

các bác ơi cho e hỏi
con e63 của e có cài blue FTP mà nó hỏi cho phép nhiều quá
giờ e muốn hack cho nó ko hỏi nữa thỳ hack như nào hả các bác

AlyCuong

Active Member
ko bạn ơi. ngày xưa mình làm 1 lần rồi mà
format máy.
hack lại
xong cứ khởi động là nó cứ íntall 1 lúc rồi báo cái j đó.
mình dùng pmem khôi phục đc tát cả ứng dụng đã cài trước đó.
để mình mò lại vậy
thanks

Backup dc những gì cài trong bộ nhớ máy thôi bạn, còn cài trong thẻ nhớ thì bạn phải cài lại từ đầu thôi, bạn có thể dùng phần mềm này để auto cài đặt cho khỏi mất công bấm Ok mỏi tay :D

mafiavn

các bác ơi cho e hỏi vơi
con e63 của e ngoài thỳ vẫn viết bình thường
nhưng vào avatar với vào ola ucwed thỳ chữ w không đánh đc
đánh nó ko hiện lên gì cả
thử mọi cách giứ phím rồi cũng ko đc
cài unikey rồi cũng ko đc
bác nào biết giúp e với
đơn giản là vì bạn đánh dấu loại telex! mà telex là chử w sẻ là chử ư ! nên vào game bạn ko viết đc!
cách sữa là ở mục chọn ngôn ngử điện thoại sẻ có mục chon kiẻu nhập! bạn chọn tiếng anh thay vì tiếng việt.
hoặc đơn giản hơn là đang ở mục soạn tin nhắn sms! nhấn tùy chọn! ngôn ngử viết! tiếng anh! ok! vào game và test

volamnhan

Cho minh xin mot so pm voiii

Minh la new char, moi dang ky nik, vao xin một so pm !!!
1. Co pm nao hưu dung de hack, lấy (or bik) so dt cua may chi em nhà Mod voi Master Mod hem ta ???
2. PM de phuc hoi hoan toan SMS da xoa (or format - backup fone roài).
3. Ghi lai cuoc goi thoai (auto hide - autorun cang tot)

Minh tam xin truoc bay nhiu thoi. Minh dang xai kai LogEx 1.01 - CallWait - BackUpMe (daddy's eyes) - ShowDelMsg... them dam bay kai nua, nhung no ko on dinh va dung muc dich. Nen anh em nao co, giup minh voi, minh kam on nhiu nhiu nhaa

mafiavn

ai giúp minh lấy file cer và key với.353641016091302
cảm ơn nhé. N73 nha. Nếu đc sign giúp mình cái helloox 2. X luôn nha. Hihi. Rất cảm ơn các bạn. Nhanh giùm minh nha.

vietanhdinh

Xin phần mềm vibra-connect không cần sign

Giờ hình như không lấy được cer và key trên opda nữa đúng không các bác. Em thử vào trang nokioteca thì lấy cer và key về cũng không sign được phần lớn các ứng dụng

Em được biết là có một số ứng dụng mà không cần sign vẫn có thể cài được cho các máy . Liệu bác nào có ứng dụng rung khi đầu bên kia bắt máy ( VIBRA-CONNECT ) cho E72 mà không cần phải sign không ạ.

Cám ơn các bác

MinhThang

Manager
Giờ hình như không lấy được cer và key trên opda nữa đúng không các bác. Em thử vào trang nokioteca thì lấy cer và key về cũng không sign được phần lớn các ứng dụng

Em được biết là có một số ứng dụng mà không cần sign vẫn có thể cài được cho các máy . Liệu bác nào có ứng dụng rung khi đầu bên kia bắt máy ( VIBRA-CONNECT ) cho E72 mà không cần phải sign không ạ.

Cám ơn các bác

Hack phone nay không còn là chuyện phức tạp nữa nếu bạn chịu khó tìm hiểu, đã có rất nhiều Topic hướng dẫn về vấn đề này.

vietanhdinh

Thanks bác, dạo này em lười nghịch mà thấy symbian cũng ko có gì nhiều để nghịch lắm nên quyết định mua luôn trên store mất 10 k cho nó nhanh :D

nhoxlamduynhox

TTPOD

Hiện Nay, Mình Đang Sử Dụng E63 ( S60V3 Thì Phải :D). Mình Thấy TTPOD Xài Rất Tốt Nhưng Không Biết Hiện Giờ Phiên Bản Mới Nhất Là Bao Nhiêu :-/? Tải Ở Đâu :-/:-/:-/?. Mình Xin Các Bạn Giúp Đỡ Mình. AH, Còn Cách Ghép Hình Vào Bài Hát Nữa ??? vd: Bài MR.TAXI Thì Nó Hiện Lên Ảnh SNSD.

Mình Xin Chân Thành Cám Ơn.

Chỉnh sửa cuối:

huyetthan

Sao mình mún down file đính kèm thì nó mở cửa sổ mới nhưng trắng tinh ko có gì hết. Bro nào chỉ giúp với! Thanks nhiều!

skyner

[help!] xin các bác hướng dẫn em về font cho s60v3

em đang sài con 6700s đã hack nhưng font Tiếng Việt chuẩn của em nó bị lổi hay gì đó
có mấy ký tự nó không xuất hiện được toàn ô vuông thôi . híc chán có mấy sms người yêu gửi cho xem mà toàn ô vuông thôi nãn . nhưng em gửi tn qua máy thằng bạn em thì ký tự đẹp lắm có màu nửa chứ híc mong các bác nào pro về lĩnh vực này xin hướng dẫn giùm em :(:)(:)(~X(

AlyCuong

Active Member
Sao mình mún down file đính kèm thì nó mở cửa sổ mới nhưng trắng tinh ko có gì hết. Bro nào chỉ giúp với! Thanks nhiều!

Hiện tại file đính kèm đã hỏng toàn bộ rồi bạn nhé, chỉ còn down dc link thôi nha bạn.