• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

AlyCuong

Active Member
em đang sài con 6700s đã hack nhưng font Tiếng Việt chuẩn của em nó bị lổi hay gì đó
có mấy ký tự nó không xuất hiện được toàn ô vuông thôi . híc chán có mấy sms người yêu gửi cho xem mà toàn ô vuông thôi nãn . nhưng em gửi tn qua máy thằng bạn em thì ký tự đẹp lắm có màu nửa chứ híc mong các bác nào pro về lĩnh vực này xin hướng dẫn giùm em :(:)(:)(~X(

Vào đây xem!

basebasket

Em dùng UC browser bản 8.0.. final ENG hay bị đứng máy lúc đang lên mạng,hôm rồi lỡ tay cài đè bản 8.2 lên mà ko remove trước nên bây giờ ko tài nào remove nó ra khỏi máy đc.Em đã dùng app mangager rồi uninstallking vẫn ko thể nào xóa đc nhưng vẫn vào UC đc như chẳng có chuyện ji xảy ra với nó,bác nào biết cách xóa giúp em với

bkv215

Mình đang dùng máy E71
Chương trình WORD của Open Office mặc định trong máy không có chức năng Goto Page.
Mình đọc lỡ cỡ một file word nào thì cuộn lâu quá, nhất là các file có dung lượng lớn, chức năng đi đến giữa và cuối văn bản cũng ko hay lắm.
Bạn nào biết phần mềm đọc file word nào có chức năng Goto Page ko cho mình xin với
Xin cảm ơn rất nhiều.

Aries_14bay

các bác ơi,máy e đã hack nhưng ko muốn dùng Real Player mặc định của máy nữa,e mún dùng pm khác(như core player... ) mạnh hơn để xem các đuôi khác như flv thì làm cách nào
ý e là thay đổi Real Player = pm khác

MinhThang

Manager
các bác ơi,máy e đã hack nhưng ko muốn dùng Real Player mặc định của máy nữa,e mún dùng pm khác(như core player... ) mạnh hơn để xem các đuôi khác như flv thì làm cách nào
ý e là thay đổi Real Player = pm khác

Cài thêm vào để dùng nha bạn.

mr_nhim90

xin soft message mirror bản full
em tìm nhiều nới ghi là "đã thuốc" nhưng chỉ lưu tối đa 5 sms
e nhờ nhiều diễn đàn khác mà vẫn chỉ toàn nhận đc dòng chữ : "bó tay"
mong mod giúp dùm em thanks

MinhThang

Manager
xin soft message mirror bản full
em tìm nhiều nới ghi là "đã thuốc" nhưng chỉ lưu tối đa 5 sms
e nhờ nhiều diễn đàn khác mà vẫn chỉ toàn nhận đc dòng chữ : "bó tay"
mong mod giúp dùm em thanks

Đây cũng bó tay nha bạn, chỉ được 5 sms thôi, bạn chịu khó search mấy bản mới khác và thử có khả quan hơn không?

4380

Mình đang xài N95-8G đã hack, mà cài remind Me hoài sao cũng bị lỗi sau 1 thời gian sử dụng, khoảng 1 tháng là lại báo đăng ký, bâm tiếp 00000, nhưng phải hủy bỏ lại và xài lại. Mình đổi tới đổi lui, kể cả bản Việt Hóa nhưng vẫn lỗi. Mong các cao thủ giúp mình với, xin đa tạ

MinhThang

Manager
Mình đang xài N95-8G đã hack, mà cài remind Me hoài sao cũng bị lỗi sau 1 thời gian sử dụng, khoảng 1 tháng là lại báo đăng ký, bâm tiếp 00000, nhưng phải hủy bỏ lại và xài lại. Mình đổi tới đổi lui, kể cả bản Việt Hóa nhưng vẫn lỗi. Mong các cao thủ giúp mình với, xin đa tạ

Bản Cr thì vậy đó bạn chứ không phải lỗi gì đâu.

MinhThang

Manager
vậy là phải chịu thôi hả? Khi xài bản Cr mình phải xài khoảng 1 tháng là phải cài lại à ? :(

Không phải là ứng dụng nào cũng vậy, có cái CR sài mãi luôn, tuy nhiên nó lại bị hạn chế 1 số tính năng.

leehon01

cac bac gjup e hakph0ne n73

e dang dung n73 chua hakph0ne,maj chua co tjen d0j may.e mun hak ma maj k taj ve hak dc,chan wa.cac bak gjup e vs?

heha

Làm thế nào tắt nhạc khởi đầu Xclock ?

- Lần trước mình có cài xclock và tắt đc nhạc khởi đầu

- Nhưng lần này cài mà tìm mãi ko tắt được

- Vậy bạn nào biết tắt nhạc khởi đầu của Xclock chỉ mình với

- Mình muốn nó đọc giờ luôn tks mọi người
;;)

vipxaco

Hoi ve viet hoa phan mem co duoi sis cho s60v3

Minh muon viet hoa nhung phan mem s60v3 ai biet giup minh voi...cho minh xim cong cu de viiet hoa nhe

Zkedautinhz1

Theo mình biết thì bộ công cụ gồm có xplore( quản lý file) , sisboom( giải nén và đóng gói file sis, sisx) , siêu dịch hoặc mobihex ( cái này dùng để dịch ) và 1 số thứ nữa tùy phần mềm . Hình như đã có topic hướng dẫn cụ thể rồi đó, bên sáng tạo ấy

nokia_symbian

Cho mình hỏi..
Sau khi apply patch tăng thời gian đánh văn bản .... Thì 1 số ứng dụng tự động thoát là sau nhỉ ( C5-00 )