• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Mario55

Xin hỏi các bạn có kiến thức

Mình xin hỏi khi vào mang băng đt có địa chỉ ip ko? Và mỗi 1 số đt 1 địa chi ip hay tất cả đều 1 địa chỉ ip hoặc là trong 1 cột sóng là 1 địa chỉ ip vậy mong mọi người giải đáp thắc mắc hộ mình

ahgnaoh_h2t

Cho mình hỏi sao mình không down được bất cứ file đính kèm nào vậy thế.Đã thử rất nhiều nhưng nó chỉ hiện lên 1 trang trống tên attrackmen (1x1).?

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi sao mình không down được bất cứ file đính kèm nào vậy thế.Đã thử rất nhiều nhưng nó chỉ hiện lên 1 trang trống tên attrackmen (1x1).?

File đính kèm trên diễn đàn đã không còn hiệu lực rồi nha bạn.

ahgnaoh_h2t

File đính kèm trên diễn đàn đã không còn hiệu lực rồi nha bạn.

Thế hả anh,e bây giờ mới biết,trách gì ...

Tiện thể cho em hỏi sao phần mềm SymCleanup v1.1 này khi cài vào máy E71 của em lại báo lỗi cập nhật,mặc dù em đã xóa file .txt trong C:/system và E:/ system rồi. Link PM

Chỉnh sửa cuối:

Windowslovely

cho mình hỏi cái Facebook app java v2.7.1 của mình dạo này ko vô được nữa, loading ở mức 2 là đứng, vào bằng Opera thì bình thườg, cài lại bằg JAD thì ko connect đc, mình dùg Google DNS, THANKS!

linhmanhnd

cho mình hỏi cách thay đổi việc mở khóa mặc định từ Unlock + * thành Unlock + 0 mà không cần phần mềm kiểu Advance lock hay smart setting không?

AlyCuong

Active Member
cho mình hỏi cách thay đổi việc mở khóa mặc định từ Unlock + * thành Unlock + 0 mà không cần phần mềm kiểu Advance lock hay smart setting không?
Chắc k có rồi bạn ơi, cái đó thuộc về hệ thống rồi.

black_tiger9x

Bác nào có phần mềm cửa hàng nokia của ovi k up dùm e với,e dùng e63 sau khi fomat máy bị mất cửa hàng trực tuyến này,đã vào web ovistore.com để tải lại và kài đặt nhưng máy báo pm k tương thich với đt

binladen1206

Active Member
Bác nào có phần mềm cửa hàng nokia của ovi k up dùm e với,e dùng e63 sau khi fomat máy bị mất cửa hàng trực tuyến này,đã vào web ovistore.com để tải lại và kài đặt nhưng máy báo pm k tương thich với đt

Bạn dùng thử em này nhé :D

duchauwapsh

minh co y kien cai top thu thuat cho may s60 da hack phone cong nhan hay thiet nhung ma may cai day toan link die ko doăn dc moi dau.

0986212555

ko thể hack e71 bằng norton và drwed.fải làm thế nào bgjờ.ae chỉ gjùm mình đj.ko thể cài đc tập tin down về thì sao mà hack đc

Namtjenty

mình down phần mềm n gage fixes v1.2 về máy. khi down game .ngage về máy rồi cài đặt thì máy báo lỗi exited with an error.ai giúp mình với.mình đang dùng c5 00.2

manhthang599gtb

các bác ơi cho em hỏi chút về cái pm ACM cái ạ, hiện tại em đang dùng bản 2.77 em dùng cái chế độ trả lời tự động khi chặn cuộc gọi nhưng khi người khác gọi đến thì nó vãn tút chuông một cái sau đó nó mới chạy đoạn clip cài đặt kia, giờ em muốn khi người khác gọi đến thì đầu bên kia sẽ không tút chuông nữa mà sẽ chạy luôn đoạn clip kia thì phải làm thế nào ạ.
em cám ơn !

GIAO_CHU

ai có phần mềm nào có thể giới hạn tốc độ download của 1 số task cho em xin với

kataj

Các bạn cho mình hỏi tại sao phần mềm xem Videos CorePlayer của mình cứ nghe được khoảng 15p lại tự động văng ra ? Mình dùng bản 1.36 gỡ bỏ cài lại vẫn bị như vậy !

linhmanhnd

Các bạn cho mình hỏi pm nào rung 1 lần khi kết nối cuộc gọi không ( tức là khi bắt đầu gọi không rung,đến khi bên kia nhấc máy thì rung lên 1 lần), mình thử mấy pm toàn kiểu rung từ lúc gọi đến khi bên kia nhấc máy với lại rung suốt quá trình gọi thoy, pm SafeManage cũng có chức năng rung 1 lần khi kết nối, nhưng nặng quá mình muốn hỏi pm riêng kiểu này ?