• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

duylinh27884

Moderator
Mình đang tính hackphone và nâng cấp cho con N.81 -2G.Ram.223 Nên mình rất cần nhửng ứng dụng để Hackphone và nâng cấp cho nó,mình củng đả tìm nhiều trên diển đàn nhưng vẩn chưa tìm được,có một số tìm được nhưng lại download không được,bạn nào có làm ơn cho mình xin : Hello 2.03 Rompache 2.2 và Phiên bản 2.0 .Ram 223 cho N.81. Mình xin cảm ơn nhiều,

Mình chỉ còn cái hello2.03 và rompacher2.3 này
http://qfs.mobi/f214848

suddenboy

Vấn đề BaoNet 5.0

Mình đang sài baonet 4.0 trên Nokia E71, vào thì thấy thông báo có 5.0 Beta, click vào update lên thử thì nó chuyển vào Web : static.baonet.mobi:88
Nhưng khi cài cái đặt báo lỗi :
Certificate error.....................
bác nào có file nào cài được gởi lên cho anh em dùng với !

saodoingoi142

Moderator
Mình đang sài baonet 4.0 trên Nokia E71, vào thì thấy thông báo có 5.0 Beta, click vào update lên thử thì nó chuyển vào Web : static.baonet.mobi:88
Nhưng khi cài cái đặt báo lỗi :
Certificate error.....................
bác nào có file nào cài được gởi lên cho anh em dùng với !

Nếu máy bạn đã H@ck rồi thì hãy dùng phần mềm UCBrowser hoặc dùng pm Opera Mini xem sao nhé!!!Những phần mềm này tích hợp sẵn cho bạn các trang lướt Web có sẵn, ít bị lỗi, rất tiện cho bạn trong việc truy cập đọc tin tức, báo trí v.v... !!!;;)

suddenboy

Nếu máy bạn đã H@ck rồi thì hãy dùng phần mềm UCBrowser hoặc dùng pm Opera Mini xem sao nhé!!!Những phần mềm này tích hợp sẵn cho bạn các trang lướt Web có sẵn, ít bị lỗi, rất tiện cho bạn trong việc truy cập đọc tin tức, báo trí v.v... !!!;;)
Hack hết rồi nhé bác.Còn ứng dụng đó Java mà, bao nhiêu bản cài có sao đâu, chỉ tới bản này bị lỗi đó !

duylinh27884

Moderator
Hack hết rồi nhé bác.Còn ứng dụng đó Java mà, bao nhiêu bản cài có sao đâu, chỉ tới bản này bị lỗi đó !
bản 5.0 hiện đang là bản beta chưa ổn định nên một số máy ko cài đc có máy thì lại cài đc,các diễn đàn khác cũng nhiều người kêu ko cài đc bạn à,đợi phát hành bản chính thức rồi cài luôn bạn,phía báo net cũng đã lên tiếng bảo đợi vài hôm nữa sẽ có bản full mà;;)

luanthieugia

Giúp mình LCG jukebox N73

Máy N73 của mình cài phần mềm nghe nhạc lcg jukebox (bản quyền) từ 2009 đến đầu 2012 mình Flash lại N73 thì cài lại LCG ok nhưng khi chọn file nhạc để nghe thì tự động thoát ra. Có ai biết cách điều trị bệnh này xin chỉ giúp mình nhé :D Thanks!

DuongTrunghuy

Xin Vietmap full

Bac nao co ban Vietmap full cho em voi. Minh dung N78 (cac MOD dung xoa nhe, minh khong viet duoc dau tieng viet) Thanks!!!!!

vaydima

xin path viết chữ nhanh

a cho e xin lại path nhắn tin viết số nhanh vs. abc thì phải. vs path kéo dài thời gian chuông báo thức và path tăng âm bass nhé.
e format máy. mât hết trong rompather rồi. e để trên bộ nhớ máy. do cái rompath trên bọ nhớ máy :D:(

duylinh27884

Moderator
a cho e xin lại path nhắn tin viết số nhanh vs. abc thì phải. vs path kéo dài thời gian chuông báo thức và path tăng âm bass nhé.
e format máy. mât hết trong rompather rồi. e để trên bộ nhớ máy. do cái rompath trên bọ nhớ máy :D:(

Bạn xóa thử mục patches ở ổ C rồi tạo thư mục patches ở ổ E bõ các patch mình dùng vào đó cũng đc mà,dù có fomat máy cũng ko mất các patch này,thư mục này đâu nhất thiết phải nằm ở ổ C.Mình chỉ có patch viết nhanh và tăng bass thôi,viết nhanh thì up luôn cho bạn 2patch abc và Quoctienkey,thích nào dùng đó.
http://upfile.mobi/39762.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e

tadenday

Ai giúp em tìm Pm này với ạ

mod giúp mình tìm phầm mềm sao lưu và phục hồi sms đã bị xóa cho máy e72 với . Mà có phần mềm nào tự sao lưu chạy ẩn thì càng tốt. Thank nhiều ạ

duylinh27884

Moderator
mod giúp mình tìm phầm mềm sao lưu và phục hồi sms đã bị xóa cho máy e72 với . Mà có phần mềm nào tự sao lưu chạy ẩn thì càng tốt. Thank nhiều ạ

Tìm pm UCSafeBox nha bạn,seach 1 phát ko thiếu đâu:D

gai

Well-Known Member
xin font cho N73

Bác nào có cái font chữ tiếng việt dành cho N73 thì cho mình xin nhé. máy toàn bị lỗi font đọc không được, thanks.

duylinh27884

Moderator
Bác nào có cái font chữ tiếng việt dành cho N73 thì cho mình xin nhé. máy toàn bị lỗi font đọc không được, thanks.

Vào topic tổng hợp font mà tìm thiếu gì bạn,bạn tìm font có hỗ trợ unicode cho vào thì hết bị lỗi hiển thị tiếng Việt thôi ;;)

gai

Well-Known Member
Vào topic tổng hợp font mà tìm thiếu gì bạn,bạn tìm font có hỗ trợ unicode cho vào thì hết bị lỗi hiển thị tiếng Việt thôi ;;)

hix, lâu rồi ko vào diễn đàn nên tìm hoài ko thấy đâu, bạn giúp mình luôn nha. thanks

akiraphuong

Xin Phần mềm dự báo thời tiết và đồng hồ

chào các anh . em đang kiếm cái phần mềm hiện thị đồng hồ cho s60v3 fd2
em thấy ảnh này có phần mềm đó không biết s60 v3 có không ạ mong các anh giúp đỡ em ạ

Dragon459

Manager
chào các anh . em đang kiếm cái phần mềm hiện thị đồng hồ cho s60v3 fd2
em thấy ảnh này có phần mềm đó không biết s60 v3 có không ạ mong các anh giúp đỡ em ạ

Bạn có thể tìm kiếm phần mềm deskclock trên diễn đàn và download thêm những skin mới.
Còn HS trên hình nếu như mình nhớ k nhầm thì đó là của V-home.

Note : Từ sau bạn nên post bài ở topic thảo luận, thắc mắc về phần mềm ở trên chú ý.
=====> Topic move