• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

quetoi160

Máy mình bị gì mà tự nhiên mất hết icon, khởi động lại cũng k xong, bạn nào biết nó bị gì không, hok lẽ phải format hả trùi?

có lẽ vậy thôi.

Bác nào có cái font chữ tiếng việt dành cho N73 thì cho mình xin nhé. máy toàn bị lỗi font đọc không được, thanks.

cài tiếng việt cho em nó luôn đi, khỏi lo lỗi

bạn duylinh cho hỏi mình tìm dc effect ở bên s60v5 thì s60v3 dùng dc k?

có chớ sao không

mấy pro cho mình hỏi có soft nào hay patch nào tắt dc đèn flash + âm thanh chụp ảnh của n86 ko cho mình với.
thank all

tắt flash thì mình không rõ còn âm thanh thì có path thì phải.

Last edited by a moderator:

danhlan

Chủ đề này tiếp theo chủ đề cũ quá dài tại Đây.

Là nơi các bạn yêu cầu, thảo luận thắc mắc về các phần mềm khi sử dụng. Mong các bạn chấp hành tốt Nội qui bài viết khi tham gia tại Topic này.

Em tìm trên diễn đàn có cách hackphone bằng safemrg em cũng đã làm thử với norton rồi nhưng sao khi em vào rompatcher apply nó lại báo lỗi c:/sys/bin/patch vậy là sao vậy bác .Mong bác giúp đỡ em .Em đang dùng con 6120 classic .Thank bác nhiều !!!!!!!!!!!!

nduyminh

Mình muốn tìm phần mềm chặn cuộc gọi theo dãy số, ví dụ chặn dãy số 0854256 thì tất cả các số bắt đầu bằng dãy này đều bị chặn, mình đang xài mcleaner nhưng chỉ chặn được tin nhắn theo kiểu này thôi, thanks ạ

MinhThang

Manager
Mình muốn tìm phần mềm chặn cuộc gọi theo dãy số, ví dụ chặn dãy số 0854256 thì tất cả các số bắt đầu bằng dãy này đều bị chặn, mình đang xài mcleaner nhưng chỉ chặn được tin nhắn theo kiểu này thôi, thanks ạ

Bạn dùng ACM và chọn bộ lọc để chặn những dãy số bạn muốn.

Search với từ khóa: Advanced Call Manager

qu0clu4n94

cho e hỏi máy 6300 có phần mềm nào có thể dùng để gọi điện free như skype hay nimbuzz của s60v5 k ạ, tại e vs con n.y muốn chém gió mà tốn tiền đt qá

duylinh27884

Moderator
cho e hỏi máy 6300 có phần mềm nào có thể dùng để gọi điện free như skype hay nimbuzz của s60v5 k ạ, tại e vs con n.y muốn chém gió mà tốn tiền đt qá
6300 ko dùg hđh nên chỉ cài đc các ứng dụg java đơn giản thôi bạn.

qu0clu4n94

6300 ko dùg hđh nên chỉ cài đc các ứng dụg java đơn giản thôi bạn.

thế tức là 6300 là s40 ak mod @@, thế mà hội bạn kêu s60v3, nhưng mà e tìm trên google vẫn có bản nimbuzz và skype cho 6300 ( s40v3 ), liệu có gọi đc ko, hay vẫn chỉ chát đc thui ạ

Radium

Moderator
thế tức là 6300 là s40 ak mod @@, thế mà hội bạn kêu s60v3, nhưng mà e tìm trên google vẫn có bản nimbuzz và skype cho 6300 ( s40v3 ), liệu có gọi đc ko, hay vẫn chỉ chát đc thui ạ

Bạn cài thử là biết chứ. :D Mod duylinh nói vậy là quá chuẩn luôn rồi. :p

dan16

làm sao có được giao diện menu giống hình vậy bạn??
mình dùng n73 đã hack!

asals1997

Last edited by a moderator:

dan16

sao không thấy ai giúp mình vậy?? cái đó phà phần mềm hay chạy lại flash fw vậy??