• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

vumy87

bạn có thể cho mình cin game mô phỏng dành cho con gái chơi đc ko, như mấy game mama cooking, hotel dash, dinner dash......... mấy dạn giống vậy đó, thanks

nomobile

e đang chơi game tyni tribe thấy thích và hứng thú với game. nhưng vật phẩm trong game max wá MOD nào có thể MOD lại free tiền và kim cương đc ko ah. e cám ơn nhìu nhìu

nomobile

e đang chơi game tyni tribe thấy thích và hứng thú với game. nhưng vật phẩm trong game max wá MOD nào có thể MOD lại free tiền và kim cương đc ko ah. e cám ơn nhìu nhìu

hông có mod nào giúp e hít ah` :(

anh_4u

Chép data vào game bằng Titanium Backup Pro???

Mình tìm hoài mà không thấy nên mạo mụi lập thớt này mong các bác chỉ giáo. Tình hình là e đang muốn cài game Street Fighter IV HD với data đã có sẵn, thấy hướng dẫn là: "Mở Titanium Backup ==>Backup/Restore ==>find game, then wipe data ==>restore data" mình đã tìm tới wipe data nhưng không thể nào restore với data có sẵn đc. Chắc do mình không biết làm.
Mong các đại cao thủ giúp đở ạ!!!! thân

anh_4u

cần giúp đỡ

Mình tìm hoài mà không thấy nên mạo mụi lập thớt này mong các bác chỉ giáo. Tình hình là e đang muốn cài game Street Fighter IV HD với data đã có sẵn, thấy hướng dẫn là: "Mở Titanium Backup ==>Backup/Restore ==>find game, then wipe data ==>restore data" mình đã tìm tới wipe data nhưng không thể nào restore với data có sẵn đc. Chắc do mình không biết làm.
Mong các đại cao thủ giúp đở ạ!!!! thân

Có bác nào ?????

giangvungtau

các bạn cho mình hỏi tí.mình mới xài android.mình cài game đua xe nhưng các file data bắt chép vào thẻ nhớ theo đường dẫn gameloft nhưng trên thẻ nhớ mình ko có file này.vậy mình phải tạo file này ra hay sao??mình đã làm thử mà ko được.nhờ các bạn chỉ dùm mình với,bộ nhớ máy có 2G mà chép data qua thì chắc ko chịu nổi

các bạn cho mình hỏi tí.mình mới xài android.mình cài game đua xe nhưng các file data bắt chép vào thẻ nhớ theo đường dẫn gameloft nhưng trên thẻ nhớ mình ko có file này.vậy mình phải tạo file này ra hay sao??mình đã làm thử mà ko được.nhờ các bạn chỉ dùm mình với,bộ nhớ máy có 2G mà chép data qua thì chắc ko chịu nổi
Những thư mục chứa data thì bạn tạo thủ công theo đúng tên và đường dẫn mà game đó yêu cầu, sau đó chép file data vào đúng thư mục (thư mục con cuối cùng của đường dẫn đó là ok.

Có thể fix được lỗi Game Facefighter bị lệch mặt khi chơi không?

có ai fix được lỗi game facefighter bị lệch mặt khi chơi không? mình dùng android 4.1.1 nhưng khi chơi game này cho mặt vào uýnh bị lệch nửa mặt nên chán ai giúp với tks

trinh12345

Đây sẽ là chủ đề tổng hợp và cập nhật các thể loại GAME cho Android

Các yêu cầu và thắc mắc về game cho các dòng máy chạy Android các bạn có thể thảo luận và trao đổi trong topic này

Chúc các bạn chơi game vui vẻ ^^

Đây sẽ là chủ đề tổng hợp và cập nhật các thể loại GAME cho Android

Các yêu cầu và thắc mắc về game cho các dòng máy chạy Android các bạn có thể thảo luận và trao đổi trong topic này

Chúc các bạn chơi game vui vẻ ^^

Bác TruongHan và các bạn có thể cr**k game này được ko ạ? Rất bổ ích cho trẻ em. Thanks!!!
Tên game: Monkey preschool lunchbox.
Link đây ạ:
https://play.google.com/store/apps/...t=W251bGwsMSwyLDEsImNvbS50aHVwLmx1bmNoYm94Il0.

kimthientucp91

xin game avatar của gameloft

em là thành viên mới tham gia diễn đàn này, xin các đàn anh đi trước chỉ giáo cho
hiện em đang tìm game avatar của gameloft cho nexus7 nhưng ko thấy diễn đàn nào có, lên mạn phép up lên bài này mong các sư huynh giúp đỡ dùm, cho em xin cái link down
em cám ơn các sư huynh trước
chúc cả nhà 1 ngày tốt lành

nhoxsammy

Lỗii Dis Game Chao Rings !!!!!!!!!!

Mình tải CR về thì khi vào menu mình Touch Sceen 1 cái nhẹ và vút bay ra khỏi game có ai giúp mình hok mình cài Lg L9 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mastertct

[Help] Ai Tìm Giúp File Save Game Của Asphalt 5 HD v3.4.1 với

Như Trên Ai Tìm Giúp Mình Với Kiếm Nát Cái gg rồi cũng không thấy file save game cua asphalt 5 HD :((

Dinhthuy7na

xin game không có data cho android

tình hình là mình ko thường xuyên dùng máy tính.có cũng không thể tải dc game nặng data.vì vậy mình lập topic mong các bạn giới thiệu những game hay mà không có data.cảm ơn

YinYang

Active Member
Bạn có thể seach trên mạng những game nhẹ mà hay dành cho android nhé. Mình nghĩ cũng không có nhiều game nhẹ mà hay đâu bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

boy_vechai

Bác nào có link hay tìm được game Bejeweled 3 cho android mà có bướm nhện gì không cho em xin link với :D