• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

thienmom

máy của em là HTC Wildfire S, em cài need for speed Shift cài xong xuôi rồi nhưng khi mở game thì nó chỉ hiện cái logo EA rồi thoát ra. vậy là bị sao ạ? mong các anh giúp đỡ. thank's

venusian

Moderator
máy của em là HTC Wildfire S, em cài need for speed Shift cài xong xuôi rồi nhưng khi mở game thì nó chỉ hiện cái logo EA rồi thoát ra. vậy là bị sao ạ? mong các anh giúp đỡ. thank's

Lỗi do Game có thể không tương thích hoặc Game Cr chưa hoàn toàn. Hoặc thiếu Data

song_dai

Chào các bác. Tình hình là e vừa tìm được game nông trại vui vẻ 2 trên galaxy y nhưng khi e cài vô e s2 HD của e thì k chạy được, e hỏi bác google thì bảo là thằng VNG chỉ hỗ trợ game này cho galaxy y. Có bác nào có bản cho các dòng máy android (khác galaxy y) thì cho e với. Không thì có bác nào cao thủ mod lại dùm e kái game này. thanks các bác nhìu lắm.. link e nó đây.. http://199.91.154.12/ubvoiktq1zig/5dj4tni7d4ad668/ntvv2.apk

Ducvabi

Em dùng máy Galaxy S Advance, lên market thì nó nhiều game nó báo ko tương thích lắm ạ, em ko hiểu tại sao. Gangstar Rio, PES 2012, GTA III nó đều báo ko tương thích, vậy nếu em down cr@ck về thì liệu có chơi đc ko ạ? Em thích mấy trò này lắm!!!!

Em dùng máy Galaxy S Advance, lên market thì nó nhiều game nó báo ko tương thích lắm ạ, em ko hiểu tại sao. Gangstar Rio, PES 2012, GTA III nó đều báo ko tương thích, vậy nếu em down cr@ck về thì liệu có chơi đc ko ạ? Em thích mấy trò này lắm!!!!
Hỏi một chỗ thôi bạn. Lập topic hỏi bên Samsung Android rồi mà.

maomao100

ai có những game bóng đá dành cho SII i9100 ko nhỉ
như tiêu đề ai có cho mình link down đi

truongton82

HCM - Lỗi không bấm nút shoot được khi chơi game FIFA 12 trên HTC Sensation XE

Mình đang cài đặt bản FIFA 12 download từ web về (EA_SPORTS_FIFA_12_v1.2.5_540x960_Cracked_Nops) sau đó download DATA từ wireless, các phần nút khác bấm đều ok hết chỉ riêng phần nút Shoot trong quá trình chơi game là không có hiệu lực. Mong các bro chỉ giúp mình với, thanks

wish89

Xin game Alphat 7 cho htc DHD !

e lục tung các 4rum để down apk game AP7 khi cài xong, vào down data qua wifi nó không cho down ! ai có cho mình xin apk game này ( dành cho máy DHD )
+ xin game Brothers in arms 2 +data vì mình down data qua wifi chơi bị lỗi đen màn hình , chơi như trong bóng đêm , chơi mãi mà trời k sáng T.T . ai test game Brothers in arms 2 chơi đc trên DHD cho mình xin Apk+data phù hợp với
thank rất rất nhìu :D

Chỉnh sửa cuối:

dinhvandaidk

giúp eng hay việt hóa game contra 30 mạng với

tình hình là em chơi contra mà chỉ có 3 mạng, mới kiếm đc bản 30 mạng, nó toàn tiếng tàu nên muốn nhờ các bác eng hay việt hóa lại giúp em, thank các bác nhiều
em không biết đính kèm chỗ nào nên up lên media fire vậy.
game này một thời em mất ăn mất ngủ nên thích nó lắm, giờ làm gv rồi mà vẫn khoái chơi, mới tậu em dell streak mà nó kén game quá nên đành ôm game này vậy.

linh game : http://www.mediafire.com/?jkl0p91pbknk7q4

thanhhdung78

Các bạn cho mình xin của những game chơi được trên HTC Flyer...mình cũng đi kiếm vòng quanh rồi mà chẳng thấy topic,theard nào nói về game cho flyer,còn theard của chú PhamQuang thì link tèo hết gòy chẳng dowload được gì cả..thank cả nhà..