• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

Chẳng là ai vừa mới mua cái máy tính bảng cấu hình ntn này nhưng em không bít cài game . THấy nhiều topic nói phải xem chip loại gì rồi cpu thế nào em hông hiểu gì hết giờ em post cấu hình lên ai biết thì chỉ em để biết tải game nào :)
Cứ cài đi, lỗi thì lại gỡ...:D

saomamihl1629

giúp đỡ game Little Empire

Anh e cho mình hỏi,Mình vào Arena để đánh nhau với nhug ngươi khac,vậy làm sao để mình có thể để quân ở đó để người khác vào đánh mình được trên arena đó nhj

lathanhsang

anh em diễn đàn ai có file apk với data game Nova 2 cho htc sensation share mình với, mình tìm trên mạng thì các link download đều bị remove hết thiệt là khỗ quá đi~X(

tuan_manh_1986

giúp tìm game The Sims 3 HD cho 320x480 cám ơn các bạn nhiều

Link của bác Phạm Quang dow k được nên xin các bạn giúp.thansk

damkhat09

Welcome to hell

Game thể loại bắn ma như zoombie

[video=youtube;NBXkdzeVKPo]http://www.youtube.com/watch?v=NBXkdzeVKPo&feature=player_embedded[/video]

DOWNLOAD

Nom như halflife ấy nhỉ? Ko biết nó có khó chơi khi dùng smartphone không nhỉ?

ko0l191

Trươnghan oi cho tui xin vai` gameloft đã có data rồi nha cho may xperia x8 di hdh android 2.1 thank nhìu

nhunguyen12

hỏi về data của Asphalt 6

cho mình hỏi chút, mình down data trực tiếp từ wifi, khoảng 692mb, nhưng đi kiếm data thì không có trong gameloft. vì thề cho mình hỏi, data sẽ nằm chỗ nào khác hay ko? và khi uninstall thì data có bị xóa theo lun hay không? mình đang cài Asphalt 6 nha, may HTC DHD

venusian

Moderator
cho mình hỏi chút, mình down data trực tiếp từ wifi, khoảng 692mb, nhưng đi kiếm data thì không có trong gameloft. vì thề cho mình hỏi, data sẽ nằm chỗ nào khác hay ko? và khi uninstall thì data có bị xóa theo lun hay không? mình đang cài Asphalt 6 nha, may HTC DHD

Nếu không tìm thấy trong thư mục Gameloft thì bạn thử kiểm tra lại trong đường dẫn Android/data nhé.
Gỡ Game là nó cũng gỡ luôn Data theo Game đấy bạn ạ. Bạn tìm thấy thì cứ copy vào Pc cho ăn chắc nhé

nhunguyen12

Nếu không tìm thấy trong thư mục Gameloft thì bạn thử kiểm tra lại trong đường dẫn Android/data nhé.
Gỡ Game là nó cũng gỡ luôn Data theo Game đấy bạn ạ. Bạn tìm thấy thì cứ copy vào Pc cho ăn chắc nhé
Đã thấy rồi, trong đó có gameloft lun. cám ơn nhé, nếu mà gỡ game, data gỡ lun thì ok lun rùi

Last edited by a moderator:

ngockhanh1988

AE cho hỏi ai có game Dungeon Hunter dành cho máy htc Legend 2.2 ko? share mình với
Hồi đó có cài chơi game rùi mà bây h nó ra fiên bản cao dành cho máy mạnh khác, muốn tìm lại chơi cho htc Legend
Thanks

timberland1982

cho mình hỏi ,mình đang sử dụng HTC sensetion z710a phiện bản 2.3.5 ,trong máy mình đang cài game dugeon hunter 3 nhưng mỗi lần khôi phục cài đặt gốc là nó mất hết dữ liệu vậy mình muốn lưu lại tất cả du liệu mình đang chơi thì mình phải làm sao ,máy mình chưa unlockbootloader hay làm bất cứ gì .
Và cho hỏi nếu mình muốn đem du liệu của máy HTC sensetion z710acopy sang HTC Explore có đuợc ko vì 2 con này đều cùng xài chung phiên bản 2.3.5.

hoangvu2005132

bác ơi cho em hỏi dell streak hỗ trợ những game như thế nào ạ .. em mới xài con dell treak 7 mà hiếm game quá .. mong các bác giúp đỡ em với

hacbaoklhh

Xin game Faca Fighter Gold cho HTC Desire HD. Mấy cái down về khi cài đặt xong toàn ko play để chơi được