• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

kimthehy

các bạn có ai biết game này không ?

mình muốn hỏi về game hoàng đế
đã ai chơi game này chưa ?
không biết game đấy như thế nào nhỉ ? mình muốn chơi thử nhưng không biết có cho hệ điều hành androi không ?
ai biết chỉ giúp mình với :(:(:(

kimthehy

game này mình thấy bảo hay lắm, mình muốn thử nhưng không biết làm như thế nào

napcao

game hoàng đế tháng 9 là ra android nhé, cá nhân mình thấy ăn đứt minhchau hay vankiem

jfk2000

bạn nào có games 2 anh em Asteris and Odbelis và games AVATA HD đi cảnh cho adnroid ko nha . cho mình xin nha . chân thành cám ơn

cmpunk999

có bạn nào sử dụng điện thoại mobiistar touch s01 không??,mình đang kiếm game cho máy này ,cũng sử dụng hệ điều hành android,nhưng không biết game nào thích hợp cho máy ,mong giúp đỡ,hiii

mrakon

Lúc trước mình chơi game trên con Samsung của ông anh có trò chơi mà build 1 vài tên lính def ko cho lính phe địch vượt qua. Mình chỉ nhó là thể loại phòng thủ mà lính phe địch di chuyển từ trái qua phải bên mình thỉ tùm lum tà la đủ loại lính, mổi lần vào game phải chọn loại lình phù hợp. Quái vật ra chỉ đi có 1 đường thôi! (Kiểu di chuyển của quái vật giống Mario, cách phòng thủ của mình thì giống Plants Vs Zombies). Màu chủ đạo của game là trắng và đen. Mà mỗi Level là 1 vì sao hết 1 chapter là đủ 1 chòm sao rất đẹp! Mình chơi hồi khoảng giữa năm ngoái tới đầu năm nay. Ko nhớ tên gì. Ai biết tung tích cái game này cho mình xin ít info nha!

0909100275

xin game cho Sky a820l GPU Andreno 220 CPU x2 1ghz5

em tìm hoài mà không thấy game nào cho Sky A820L hết thấy buồn buồn con điện thoại Hàn Quốc quá. bác nào trện này bik game nào tương thích với Sky thì send link cho em với . em vô cùng cảm tạ . đa tạ đa tạ bác nào giúp em :ar!:ar!:ar!:D:D

duongthoang

Bác nào có game này ko?

Bác nào có game này cho android giup e mới e tìm mãi ma ko thay? thank nhiều

bichthuan76

Cần tìm game Hottest Puzzle Pro

Các bạn nào có game Hottest Puzzle bản Pro cho mình xin nhé. Thanks

huythanh111

giúp đỡ

mình mới sắm con nexus 7 vô tình root máy làm mất hết game .. h mình kiem game chém trái cây ko ra. tải trong ứng dụng của nó thì tốn tiền . mọi người biết tải đâu ko ... mới sài adroil nên ko rành

wind1985

Help me

Các bro cho em hỏi: Em đang xài con Evo 3D,muốn cài game Scared Odyssed,em đã cài apk và data rùi mà cứ vô trong là nó văng:(. Bác nào có apk va data chơi được cho em xin với.

Thanks

minhnv84_hd

Lỗi chơi Modern combat 2 khi update lên ICS

Xin chào các bro,

Hiện em đang chơi Modern combat 2 trên HTC Sensation (chạy 2.3.4). Khi em update firmware lên ICSc(4.0.3) thì game vẫn vào để chơi được, nhưng các nút cảm ứng điều khiển bị biến thành các đường hình vuông có gạch chéo. Dùng tay điều khiển vẫn được, chỉ có điều nó ko hiện thành các biểu tượng như bắn súng, di chuyển.... nên rất khó chịu. Có bro nào biết cách khắc phục không làm ơn giúp mình, thanks.