• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

mynameistroy

Mấy pro ơi tình hình là em vừa sắm được 1 con N97, sau mấy ngày liền miệt mài mò qua mò lại em vẫn không biết cách sử dụng chương trình Vbag của máy cho lắm em cài game và làm đúng như hướng dẫn , nhưng khi vào game rồi phím duy nhất em có thể sử dụng được chỉ có phím lên(up) và phím xuống (down) nằm bênh trái của bàn phím Qwerty của máy mà thôi ,còn màng hình game thì nhỏ xiú ,mấy pro nào biết xin hướng dẫn chi tiết dùm em , xin cảm tạ trước hiện em đang sử dụng bvag S60v5, tiện thể cho em hỏi thêm sao luc em bấm vào About của máy thì nó hiện lên dòng Vbag Symbian v1.20 copyright by Vampent là sao ạ

matter

các bro cho em hỏi là con Omnia HD cũng xài s60v5
vậy nó có up FW với hack đc ko anh em?
đc thì xin chỉ dùm mình(tại mình có nghe nói mấy thằng Samsung ko up FW đc)

ko ai giúp đc em à? :(

dangminhduc69

cho hỏi về games flash 5800!!!!

các bác cho em hỏi có cách nào để mỗi lần muốn chơi mấy game flash thì ko cần phải vào tận folder chứa file game đó, mà cài nó vào máy như 1 game bình thường

bạn vào bộ sưu tập, chọn media khác là có tất cả trong đó.

Tiện đây cho mình hỏi sao máy mình chơi trò Bounce trong máy nó cứ báo "Bộ nhớ dữ liệu đầy - không có dữ liệu nào được lưu" bộ nhớ này là lưu ở đâu vậy? làm sao để khắc phục?

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

bạn vào bộ sưu tập, chọn media khác là có tất cả trong đó.

Tiện đây cho mình hỏi sao máy mình chơi trò Bounce trong máy nó cứ báo "Bộ nhớ dữ liệu đầy - không có dữ liệu nào được lưu" bộ nhớ này là lưu ở đâu vậy? làm sao để khắc phục?
Đầy tức là RAM của bạn đầy đó, những game đó nặng nên bạn ko nên để n pm chạy ẩn, bộ nhớ máy nên để trống.

Đầy tức là RAM của bạn đầy đó, những game đó nặng nên bạn ko nên để n pm chạy ẩn, bộ nhớ máy nên để trống.

mình đẵ thử reset lại máy, ram còn trống trên 40mb bộ nhớ máy còn trống 50mb mà vẫn không chơi đựơc bạn ah

Chỉnh sửa cuối:

vn178223

Ông ơi không biết thì đừng nói. Cứ cho là cái Vbag 1.25 lúc mới ra hỗ trợ cho Firmware V11 đi (lúc đó chưa có V12) mà đã không chơi được thì bây giờ up lên V12 thì cũng = nhau thôi chứ chả hơn j` đâu. Pro nào biết thì chỉ hộ cái còn gà thì đừng gáy nữa :))

avadakedavra799

ai có game <Sid Meiers CivilizationIV Defender of Gate> bản mới nhất ko? hay thể loại nào giống nó mà hay hơn cho em xim cái.

thanhbinh0808

CHƠI GAME NHƯNG KHÔNG CÓ TIẾNG

CÁC ANH CHỊ TRÊN DIỄN ĐÀN ƠI, CHO MÌNH HỎI MỘT TÍ NHÉ, MINH TẢI TRÒ CHƠI VỀ VÀ CHƠI RẤT OK, NHƯNG CHỈNH CÁCH NÀO CŨNG KHÔNG CÓ TIẾNG ĐƯỢC , XIN CHỈ GIÚP CÁM ƠN

Steavankas

tùy game thôi bạn, có nhìu game vô nó hỏi có bật tiếng ko? Thì chọn No. Hình như để chế độ im lặng thì chơi game cũng im luôn thì phải

ho4ng07

game n-gage full trên 5800 & N97

anh em nào có game n-gage full cho 5800 & n97 không post cho anh em thưởng thức với :(

matter

xin hỏi mọi ng, ai có game đánh đàn Piano giống iPhone và game Tìm điểm khác nhau(giống như chơi trong Parkson) thì cho em xin ạ
- Em đã có cài cái game Piano trong box of mình, nhưng mà ko hiểu sao chơi ko dc, ko biết làm sao để đánh đàn lun. hxhx thanks mọi ng trước

matter

Piano em cài đc rồi, mà sao tiếng nó nhỏ wa
bro nào có Game "Tìm điểm khác nhau"(giống điện tử chỉ trong parkson) thì cho em xin nha, đang cần. tại vợ em nó thích, nên tìm cho vợ chơi :D :p
thanks trước

Hoden

Super V.I.P
Piano em cài đc rồi, mà sao tiếng nó nhỏ wa
bro nào có Game "Tìm điểm khác nhau"(giống điện tử chỉ trong parkson) thì cho em xin nha, đang cần. tại vợ em nó thích, nên tìm cho vợ chơi :D :p
thanks trước

vào cập nhật game rất nhiều bạn à