• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

Hoden

Super V.I.P
em tìm hết rồi.tìm rồi ko có mới vô đây xin nè. bro thấy hay biết ở đâu thì xin chỉ giáo :(
thanks.

mình cũng đâu biết chỗ nào post lâu rồi bạn vào kiếm từ trang 6,7...

disconnected

Cho mình hỏi với! mình down mấy game về được nén dưới dạng .rar. Nhưng bung ra thì rất nhiều file không hiểu, không thấy file .sis. Mình cài mấy game dạng đó như thế nào
Thanks nhiều !

Hoden

Super V.I.P
Cho mình hỏi với! mình down mấy game về được nén dưới dạng .rar. Nhưng bung ra thì rất nhiều file không hiểu, không thấy file .sis. Mình cài mấy game dạng đó như thế nào
Thanks nhiều !

nếu gặp game dạng này thì chép vào thẻ luôn không cần bung nén ra....rồi vào thẻ chạy nó thôi vì dó là game java

matter

ai có game "tìm điểm khác nhau" Full màn hình of S60v5 cho em xin
pótay rồi.tìm hết nổi.hxhx :(

sacsacsac

game Xdancery có cấu hình rất đẹp , game có nội dung giống với game audition chủ yếu là để nghe nhạc , nhưng mình cài vào 5800 chơi mà bật âm thanh game mãi không được ai bít cách bật âm thanh game Xdancery bày mình với . cảm ơn

có ai bít chỉnh âm thanh game touch guitar , piano + full màn hình hông dậy . Sao mình cài vào mà không có âm thanh gì cả lại không full màn hình nữa . giúp mình với

Last edited by a moderator:
L

leo210

Guest
ai có game dàn trận kiểu giống Mộc Đế 8 có giới thiệu dưới kia, mà cho 5800 ko????

fuyumiluv13

cho e hỏi sao có mấy game em cài xong
nó hiện bảng phím của máy ( hình như có sẵn)
nhưng nó che mất màn hình ko chơi đc
way ngang dọc đều ko đc :|
như game poket chef ấy ạ

matter

cho e hỏi sao có mấy game em cài xong
nó hiện bảng phím của máy ( hình như có sẵn)
nhưng nó che mất màn hình ko chơi đc
way ngang dọc đều ko đc :|
như game poket chef ấy ạ

bạn vào phần Cài đặt => qli ứng dụng => ứng dụng đã cài,chọn ngay cái game mình muốn, rồi bạn tắt bàn phím ảo đi
chúc vui :)

phongcaobang

[help me]cùng thảo luận về game HD cho nokia 5800 nhe'!

mình hơi gà về game HD cho nokia 5800 bạn nào có game HD mới nào không cho mình với! ình cũng đã test thử mấy game Hd vô 5800xm thì chơi cũng đc nhưng hơi giật. bạn nào có game fifa 2009 hay fifa 2010 HD thì cho mình với nha.mình cảm ơn các pan trước naz` :D:D:D

littlecat

Các bạn ai có game Zuma (game bắn bi) cho 5800 Xm ko? Cho mình xin với. Bản dùng cho V3 chạy bị lỗi nhoè màn hình và hình nhỏ xíu hà!
Cám ơn đã quan tâm nha!

ngoanrazor

Well-Known Member
Các bạn ai có game Zuma (game bắn bi) cho 5800 Xm ko? Cho mình xin với. Bản dùng cho V3 chạy bị lỗi nhoè màn hình và hình nhỏ xíu hà!
Cám ơn đã quan tâm nha!

Posted via Mobile Device
cái này hình như mih có nhưg bây jờ hỏg bít bỏ ở đâu nưả

NokiaS60V5

Cho mình hỏi là trong topic chỉ thấy ghi game cho nokia 5800 và N97 , thế những game (và cả app nữa) mà 5800 và n97 dùng đc thì 5530 có dùng đc ko.

Hoden

Super V.I.P
Cho mình hỏi là trong topic chỉ thấy ghi game cho nokia 5800 và N97 , thế những game (và cả app nữa) mà 5800 và n97 dùng đc thì 5530 có dùng đc ko.

đựoc tấc cả máy có hdh v5th diều cài tốt ..

nhoc_pinpon

help me !!!!

mình đang xài 5530 XM mình muốn kiếm game lăn bi qua mấy cái lỗ đó có ai có thì gửi cho mình với mình thích game đó quá mà ko bít lấy ở đâu hết !!!
giúp mình với!!!