• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

thanh1990t

cần pro giúp crack game

giúp mình crack game loạn 12 sứ quân online 0 .8.3 của ola .mình tìm đủ mọi cách để mua item miễn phí mà ko đc, dùng đủ pm để hỗ trợ crack mà cũng ko ăn thua. Chả lẽ khó thế cơ àk, nhờ các anh em giúp. Thank mọi người

nhockfc

game này crạck là mình hack tin nhắn 2 chiều của nó à bạn? Nếu như vậy thì cũng đơn giản mà.
Mà trên mạng cũng có nhiều bản đã crack sẵn rồi kon` chi :-?

thanh1990t

game trên mạng crack đó là game offline , còn cái này là online mà bạn, trang chủ down game tại : sq.ola.vn . Ai pít giúp mình với.

kenta_209

game trên mạng crack đó là game offline , còn cái này là online mà bạn, trang chủ down game tại : sq.ola.vn . Ai pít giúp mình với.
ohhhh pạn thật prồ crack dk game online thế khác zì là hack game ... mấy anh trước đau đầu +may mắn mới hack dk ít tiền ola thì 6h sau họ fix lun...pâx jờ chú nói nge như là như là dễ như ăn ...... ấx hjxxx.nản chú này lun
:(

koilacoste

Ai pro ghép hộ mình x2 game long tinh với

Bác nào pro ghép game ghép hộ em bản x2 speed game long tinh với ạk, em tìm hoài ko đc nản quá huhu

khanhduy12345

mình đang xài 5233.mình dang cần game Real Football có phím ảo (giống iphone).anh em nào có cho mình xin nhé!

ngducnd95

Xin game plant vs zombie việt hoá s60v5

Mình tìm trên pdaviet chỉ thấy bản trung quốc thui. ai có bản tiếng việt hay tiếng anh cho mình xin