• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

0986353643

chào ông ae dang choi tro Ram Bom ma ông a việt hóa đó
nhung trò Gunuy Offline thi k dc
cả au nũa
đuôi Zip ông a giúp e.Tải 2 game đó với
\
Cảm ơn a trứoc nha

maskshot

Member
b hack phone chưa... b có thể dùng x-plore ... nêu chưa hakc b có thể nên ovi dow bản 1.5.1 x-plore... là b có thể giải nến và cài ra đc...

0986353643

hic nào đc đâu
m hachphone rồi
bạn giai nén gui vào gmail của m dc k.m cài mấy lần k đc
chsn nản

maskshot

Member
hic nào đc đâu
m hachphone rồi
bạn giai nén gui vào gmail của m dc k.m cài mấy lần k đc
chsn nản

hack r'' có x-plore r'' mà k cài đc á. b giải nén = x-plore ... ấn vào file vừa giải nén ra... chọn tuỳ chọn... chọn mở tập tin = hệ thống...

Tuanhlc2

bạn có game tank cổ điển bốn nút ngày xưa không cho mình xin với. Game full màn hình thì càng tốt.

caibang9tui

anh em có ai bị tình trạng giống mình ko,khi chơi game dalton the awesome và game Dance Fabulous thì cái hiệu ứng mặc định của máy bị mất,fải tắt nguồn mở lại mới có lại,ai bị giông mình và có cách khắc fục xin giúp mình nhé

thienmabadao

Cho hỏi Game N gage cho s60v5

mình thấy game n gage cho s60v5 mà có 2 loại là sao máy mình cài đc nhưng down game về thì có số game đuôi n-gage còn cái khác thì nó có 2 file app và lisp là sao nhiều người hướng dẫn mình copy vào file system nhưng làm vài thì nó ko có thấy game mong các bạn hướng dẫn dùm em
em sài máy đã hack 5233 mong các bạn chỉ dùm thask nha

minhduc87

nhờ người việt hóa giùm em games cờ tướng s60v5 này với

em đã cố gắng vh nó nhưng không hết được những ngôn nghử cửa ganes vậy rất mong các bạn việt hóa giùm em với nha !!!!

thể loại : games cờ tướng
dung lượng :1,14 mb
sản xuất : trung quốc
màn hình :360*640
phù hợp với loại máy màn hình cảm ứng
hiệu ứng đẹp , cách chơi phong phú , gồm chơi thường và cờ thế phù hợp với người ham mê cờ

link daw nè
http://wapup.mobi/a36640

thank các bạn nhièu nhé

maskshot

Member
mình thấy game n gage cho s60v5 mà có 2 loại là sao máy mình cài đc nhưng down game về thì có số game đuôi n-gage còn cái khác thì nó có 2 file app và lisp là sao nhiều người hướng dẫn mình copy vào file system nhưng làm vài thì nó ko có thấy game mong các bạn hướng dẫn dùm em
em sài máy đã hack 5233 mong các bạn chỉ dùm thask nha

b có thể nói rõ là game nào k...

khanhchauyb

bác nào có N_Gage cho 5230 không chỉ dúm e cách cài với.hôm nọ thử cái theo kiểu X_6 mà hôm trên diễn đàn bác nào post mình không nhớ nữa.Cài xong vào không chơi được ấn vào biểu tượng game thì màn hình chuyển sang màu đen rôi trở lại giao diện N_Gage như cũ.chán lun!!

cocklazy

Giúp em tìm game đua xe với

Chủ thớt hay ae trong diễn đàn ai có cái game đua xe nào mà cầm đt lắc qua lắc lại để lái xe á, thì share mình với nhé, thấy thằng bạn chơi mà thèm quá :p cảm ơn nhiều ạ :-d điện thoại em là c5-06

anhtrung91

Where's wally now

Tình hình là e đang kiếm trò where's wally now cho con N5800 mà không được, link toàn bị die cả rồi, các bác có thì share cho e xin vs, e xin chân thành cám ơn!

lacda_0506

Where is my water ?

E thấy trò tắm cá sấu trí tuệ, hay lắm;;) !!! Nhưng chỉ chơi được bên samsung + iphone :(
Không biết bên v5 mình chơi được k nhỉ ??? Có trò tương tự cũng được, mấy bác cho e xin. Tks trước :D

tranthanhsat

XIN GAME NINJA JUMP

EM THẤY THÈN BẠN CHƠI GAME NINJA JUMP TRÊN IPHONE HAY QUÁ ĐI MẤT . MA GAME ĐÓ DÀNH CHO ANDROID . CÓ ANH NÀO MOD LẠI ĐỂ CHƠI TRÊN SYMBIAN CHO EM VỚI . EM THANKS 1K LẦN LUN . HÊ HÊ :-?:D:D:D
>:):D