• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

tamcanthoct

Pro nào biết hướng dẫn giùm.tình hình là em N97 RM-505 của mình sao khi nâng cấp ver 22.Thì không thể chơi được game N-gage như trước...máy cài được N-gage và 28 game .n-gage nhưng khi vào game thì máy bị khởi động lại giống như hết ram bị sập nguồn.Tình trạng bộ nhớ máy còn 27mb và ram thì còn 50-57mb.máy mình chỉ cài đặt vài phầm mềm cần thiết như bộ Qt.Overlock.bộ Python.bộ GBA.Ttpod.chặn cuộc gọi.xem ảnh và quản lý file or LCG.Và hơn 10game sisx java...ae nào có gặp tình trạng này mà đã khắc phục được thì xin hướn dẫn giùm mình.

rua1004

Pro nào biết hướng dẫn giùm.tình hình là em N97 RM-505 của mình sao khi nâng cấp ver 22.Thì không thể chơi được game N-gage như trước...máy cài được N-gage và 28 game .n-gage nhưng khi vào game thì máy bị khởi động lại giống như hết ram bị sập nguồn.Tình trạng bộ nhớ máy còn 27mb và ram thì còn 50-57mb.máy mình chỉ cài đặt vài phầm mềm cần thiết như bộ Qt.Overlock.bộ Python.bộ GBA.Ttpod.chặn cuộc gọi.xem ảnh và quản lý file or LCG.Và hơn 10game sisx java...ae nào có gặp tình trạng này mà đã khắc phục được thì xin hướn dẫn giùm mình.
bạn thử cài hết game n-gage sang thẻ nhớ và trước lúc vào n-gage thì tắt hết patch trong đấy đi xem sao:)

rua1004

ai có game Wonder zoo Việt hóa bản mới nhất thì cho mình xin với, đang mê mệt game này

Chỉnh sửa cuối:

style144

hú hú, mơi dạo wa s60v3 thấy cái game Ỷ thiên đồ long ký sock wá, nhờ Pờ Zồ nào port qa s60v5 đc hok

tamcanthoct

Chia sẽ thêm thông tin cho ae đây tình hình là mới format 4ngón cho em N97 và cài đó N-gage trước tiên rồi để thử cái game Asphalt vào chạy thì ok tất cả cài đặt trên bộ nhớ máy 32gb rồi tiếp tục cài thêm vào vài phần mềm rồi lại vào N-gage test thì bị sập nguồn hix hix...sau cùng thì mới phát hiện ra N-gage vs Jbaktaskman 1.40 xung đột với nhau gây sập nguồn. Nay chia sẽ thêm cho ae lưu ý nha.

be0199x

Các pro tìm giúp em mấy game

Em cần tìm game Yumsters gamecraft nha trên diễn đàn mình đã có nhưng chỉ la demo ai có bản full thì em xin nha
Và cả game sextrip 2 cũng full nốt game thank các pác trước!

fanchelsea

Xim game talking tom cat 3 cho c5-03

Ai cho minh xim game talkinh tom cat 3 cho c5-03 voi.Thanks
p/s may khong viet duoc tieng viet

thangtq321

help...........

pro nào có bộ cài game n-gage trên 5800 ko?? cho mình với..hướng dẫn mình cài nha. mình down trên mạng mấy cái mà cài ko dc...thank nha

b0yvklvkl

Mọi người giúp cài game ngage cho c5-06

Em loay hoay mãi mà ko cài dc phần mềm ngage cho c5-06.ai biết hướng dẫn em với.máy đã hack.

moazh

Mọi người tìm giúp mình game này với

Mình thấy con bạn mình dùng game Ai là triệu phú trên SamSung Galaxy Mini mà thèm quá, giao diện đẹp mắt, chơi hay, lại còn có lời bình luận của MC, mình thích game ấy, tìm mãi mà chả thấy cái nào giống y chang thế hỗ trợ cho Symbian cả (toàn là hỗ trợ cho Android thui à) . Có ai pro chỉnh sửa cái game ấy cho Symbian v5 xài được không nhỉ??? (c5.06 ấy)

Hình ảnh:

Đây là link gốc của game ấy (đuôi .apk): http://www.mediafire.com/?tkx625l3m6w1bcl

Mail của mình: quang.pln@gmail.com

mong được mọi người giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

moazh

topic này lập ra chỉ để áp dụng mấy ngày đầu tiên thui nhỉ? càng về sau thì topic càng không có ai trả lời, đến chán :|

style144

topic này lập ra chỉ để áp dụng mấy ngày đầu tiên thui nhỉ? càng về sau thì topic càng không có ai trả lời, đến chán :|

Ừ, đúng rồi đó, vì Symbian bị lãng quên rồi mà : ) , đa số chuyển qua iOS và Android , Wp cả rồi, nếu có thỳ cũng lên box Belle hết : ) .... Nếu quay về 2-3 năm trước thì ... :|

dng154

Mình có down được loại game thủ thành Tam Quốc này, nhưng chơi trên 5230 bị vướng không có phím số 0 chờ ức chế quá
Có bạn nào mod lại giùm mình phím 0 thành phím 5, hay là 7,9 j đó được không
Hoặc mod cho thời gian chờ còn 2-3s cũng được
Mình xin cảm ơn trước :D

http://www.mediafire.com/?v4j9144osmv9ach

wanbeytuananh

Cho e hỏi v5 bây giờ game angry bird nào dùng hay nhất ạ, e thử dow mấy bản mà ko chơi đc, có báo hỗ trợ v5 mà cài xong chỉ có icon, nhấn vào ko có hiện tuợng gì nữa :((

qu0clu4n94

xin game Quake2 cho n97 mini

e đã thấy có toplic game này nhưng link lại k dùng đc, ai có post cho e xin với