• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

wiswys

Mở file này sẽ hiện lên bảng winrar .. Mình không thể di chuyển các file bên trong thư mục đó ra ngoài được. Giúp mình với !!!

cách dễ nhất là như vậy nè :

bạn copy file game bạn cần cài ( đuôi 7z) vào điện thoại của bạn xong rồi bạn chọn options--> rename. Bạn chỉ cần xóa đi cái chữ .7z ở cuối tên file rồi ok tuốt. ^^ vậy là xong rồi đó. Cài vô tư. Không cần làm mấy bước rườm rà như trên kia.

Chúc bạn sớm cài được game.

wiswys

sao mình cài piano touch và guita touch ko có tiếng. thử lại cả mấy lần vẫn ko được trong khi các game khác đều vẫn bình thường. Pro nào chỉ mình với.

Hoden

Super V.I.P
sao mình cài piano touch và guita touch ko có tiếng. thử lại cả mấy lần vẫn ko được trong khi các game khác đều vẫn bình thường. Pro nào chỉ mình với.

ấn phím loa bên hông lên đi bạn sẽ có tiếng liền

m0nk3y86

Tropical Towers (Le Torri Del Tropico) s60v5

Cùng phiêu lưu với chú khỉ dễ thương wa các cảnh vui nhộn

Game này hoden post từ chiều, sao VIp lại ko thấy hay sao còn Cập nhật kin thía???

LeMyChinh

xếp kim cương giao diện mới

mình biết game này rất thích hợp cho cách quí bà giải trí
cách chơi thì khỏi chỉ luôn quá quen thuộc
hình ảnh bắt mắt

attachment.php
attachment.php

download
hôi đen ơi chú ý cái ảnh cho mọi người đi tinh thần trach nhiệm cao mà chẳng chú ý đến chất lượng cho anh em nhơ` chút .:(

Hoden

Super V.I.P
hôi đen ơi chú ý cái ảnh cho mọi người đi tinh thần trach nhiệm cao mà chẳng chú ý đến chất lượng cho anh em nhơ` chút .:(

ảnh vẩn bình thường mà MỲ CHÍNH.hay là muốn đẹp hơn.nếu vậy mình sủa lại

LeMyChinh

Các bác có ai có game FIFA ko up lên cho anh em với?

ông này spam nhá.tìm ko chịu tìm hỏi kiểu ngớ ngẩn vừa bên top fifa 2009 kiu ko down được jo` sang đây lại hỏi thế này:-/ nản

Tidkun

Thấy bên con E73 có trò RF Football Manager 2009 của GL khá hay.
Ko biết có bản nào cho 5800XM ko nhỉ !
Bác nào tìm thử coi :D

P/S : Bản Pocket Chef trong topic cập nhật game bị lỗi xoay màn hình !

chuotxiuxiu

Mình có đọc bài chỉ cài đặt game có đuôi .7z, mình đã làm theo hướng dẫn nhưng không được. Có phải down file .7z về giải nén, sau đó chép tất cả các tập tin ra ngoài file đó rồi nén các tập tin đó thành .rar, đổi rar thành jar đúng không? Xin hướng dẫn tận tình,mình không rành nên làm hoài không được. Xin cám ơn.

Hoden

Super V.I.P
Mình có đọc bài chỉ cài đặt game có đuôi .7z, mình đã làm theo hướng dẫn nhưng không được. Có phải down file .7z về giải nén, sau đó chép tất cả các tập tin ra ngoài file đó rồi nén các tập tin đó thành .rar, đổi rar thành jar đúng không? Xin hướng dẫn tận tình,mình không rành nên làm hoài không được. Xin cám ơn.

bạn nên dùng winrar rename nó.mở winrar lên rồi di chuyển đến file rename click 2 lần (click chậm thôi nhe) rồi xóa đuôi 7z .là oki

chuotxiuxiu

bạn nên dùng winrar rename nó.mở winrar lên rồi di chuyển đến file rename click 2 lần (click chậm thôi nhe) rồi xóa đuôi 7z .là oki

Cám ơn bạn đã hướng dẫn rõ ràng, mình làm được rùi ;;)

LeMyChinh

Game đuôi swf thì làm sao để máy nhận vậy các bạn? Thường là sis ko àh

cái này bạn ko phải cài nhé. vào quản lý tập tin tìm game rùi chơi luôn nhá.hình như có người giải thich với mình đây là game flat như kỉu của PC thì phải.:-/ mình ko nhớ rõ nhưng cách chơi thì như vậy.chúc bạn vui nhé>:)