• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

phongialam

Mình có tải về 2game "MicroPoolv5.05 và XDancery_Jack" từ topic Cập nhật game ò diễn đàn nhưng không hiểu sao khi cài chạy đc nửa chừng là báo "không thể cài đặt", mình đã thử rất nhiều lần cũng k đc, máy mình đã hack rùi, các pac chỉ giúp dùm nha, mình thích 2game này lém nhưng cài wài mà k đc....:((

chuotxiuxiu

Mình có tải về 2game "MicroPoolv5.05 và XDancery_Jack" từ topic Cập nhật game ò diễn đàn nhưng không hiểu sao khi cài chạy đc nửa chừng là báo "không thể cài đặt", mình đã thử rất nhiều lần cũng k đc, máy mình đã hack rùi, các pac chỉ giúp dùm nha, mình thích 2game này lém nhưng cài wài mà k đc....:(([/QUOTE
Có lẽ do ROM Patcher (vì mình cũng từng bị rùi). Bạn vào đó check thử xem,3 tệp trong đó phải màu xanh lá cây chứ không phải xanh dương. Chọn file đó - option - apply & add to auto. Bạn thử xem ;;)

phongialam

Mình có tải về 2game "MicroPoolv5.05 và XDancery_Jack" từ topic Cập nhật game ò diễn đàn nhưng không hiểu sao khi cài chạy đc nửa chừng là báo "không thể cài đặt", mình đã thử rất nhiều lần cũng k đc, máy mình đã hack rùi, các pac chỉ giúp dùm nha, mình thích 2game này lém nhưng cài wài mà k đc....:(([/QUOTE
Có lẽ do ROM Patcher (vì mình cũng từng bị rùi). Bạn vào đó check thử xem,3 tệp trong đó phải màu xanh lá cây chứ không phải xanh dương. Chọn file đó - option - apply & add to auto. Bạn thử xem ;;)
đã thử rùi cũg k đc, pó tay...trước đay khi chưa hack máy thì cài cái "Xdancery_jack" bình thường, jờ hack rùi thì cài không đc, k hiểu sao nữa, cứ chạy đc một chút là báo "không thể cài đặt"....:|

Inuyasha1987

Ko biết khi cài game Crimson Fields thì có fải cài thêm cái gì ko chứ cài xong ko chơi đc, mod giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

MrSang5800

thấy có game ai là triệu phú trên iphone hay quá, pro nào có phiên bản dành cho 5800 up lên cho a e thưởng thức nha, thanks trước nha

BlackDemon

mấy bro kím giúp e game new york nights nak, e có search trong 2pic cập nhật nhưng dơn về rồi thì bị lỗi màn hình sai hay HĐH sai gì đó (sr...e dốt A.Văn :D).....àk wên, e dùng 5800XM nak!

Hoden

Super V.I.P
mấy bro kím giúp e game new york nights nak, e có search trong 2pic cập nhật nhưng dơn về rồi thì bị lỗi màn hình sai hay HĐH sai gì đó (sr...e dốt A.Văn :D).....àk wên, e dùng 5800XM nak!

lỗi như thế nào ? mình sài bình thường mà

BlackDemon

lỗi như thế nào ? mình sài bình thường mà

lỗi thế này đây: "this game is notsupported in portrait mode. please switch your device back to landscape mode"
nhưng em hok býk chuyển từ portrait mode sang landscape mode ntn cả :(

Hoden

Super V.I.P
lỗi thế này đây: "this game is notsupported in portrait mode. please switch your device back to landscape mode"
nhưng em hok býk chuyển từ portrait mode sang landscape mode ntn cả :(

game chơi ở chế độ nằm ngang bạn ơi.xoay máy ngang sẽ ok.thôi;...:)):)):)):))

BlackDemon

àk thoy, làm đc gòy, dù sao cũng thanks mấy bro đã chú ý...Thân!!!

Chỉnh sửa cuối:

MoodyHN

Mấy anh ơi em gà wa, vừa mua 5800 XM hồi chiều mà giờ tìm các bài viết về hướng dẫn cài game + phần mềm mà ko thấy, anh nào tốt bụng cho em cái link các bài hướng dẫn với

Cám ơn sự nhiệt tình của mng!

Hoden

Super V.I.P
Mấy anh ơi em gà wa, vừa mua 5800 XM hồi chiều mà giờ tìm các bài viết về hướng dẫn cài game + phần mềm mà ko thấy, anh nào tốt bụng cho em cái link các bài hướng dẫn với

Cám ơn sự nhiệt tình của mng!

bạn vào cập nhật game down về dùng cáp hoặc chép vào thẻ rồi cài dặt.còn bài hướng dẫn không có đâu bạn ơi,

MoodyHN

Mình hok hiểu rõ lắm, tức là cứ down game về cho vào thẻ nhớ à? vậy để ở mục nào và cài đặt từ chức năng nào của máy hả bạn?

TruongHan

Super V.I.P
Mình hok hiểu rõ lắm, tức là cứ down game về cho vào thẻ nhớ à? vậy để ở mục nào và cài đặt từ chức năng nào của máy hả bạn?

Bạn cứ down về,chép vào thư mục "Other(Mục khác)" trên thẻ.Cài đặt thì cứ click vô và install theo các bước,bạn chưa bao giờ cài đặt ứng dụng chưa điện thoại àh,hơi bị hiếm đó :-/

vodafoneIn

các anh ơi chỉ cho em làm sao mà xóa đc những game đã cài và chơi. Giờ em muốn xóa đi, ko thích chơi nữa.
các anh chỉ giúp với

BlackDemon

đã ai chơi Heroes Lore chưa? cho e hỏi phím dùng skill của guardian là phím nào vậy? chơi cái này mà hok dùng skill đc thì chán lắm

TruongHan

Super V.I.P
các anh ơi chỉ cho em làm sao mà xóa đc những game đã cài và chơi. Giờ em muốn xóa đi, ko thích chơi nữa.
các anh chỉ giúp với

Bạn vào Cài đặt-quản lý cài đặt-các ứng dụng đã cài,không thích cái nào thì xóa nó đi