• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

huy_tq84

Phần mềm này lập trình cũng hơi cao, mới đánh thử với nó 1 ván đã thua rồi. Chay file caro_MIDP\caro\bin\caro nhé các bạn.

Giao diện không bắt mắt lắm. Và nó nghĩ rất lâu

Chỉnh sửa cuối:

anxongjong

JustinNguyen79

Không Posst bài cùng nội dung ở nhiều nơi, chú ý bạn nhé.

Ko trả lời thì phải Post thôi, bt làm sao bây giờ. MOS thông cảm nha.

traihp9001

Well-Known Member
pác nào post cho mình lại bộ cài đặt game N-gage v.1.10 với (bản trước bản N-Gage Fixes v1.10.1345 đó) vì em N73 của mình cài bản N-Gage Fixes v1.10.1345 nó cứ báo lỗi

kakalotchampion

Xin game nokia e71!!!!!!

Các bác cho em xin game của nokia e71 với,tìm game cho màn hình qvga landscape mỏi mắt mà chẳng có.Xin cảm ơn các bác trước!!!!!!!!!!!!!

thanhnam711

ai có game cờ tướng hay caro chơi qua bluetooth không, cho mình với thanks nhìu, THANKS NHÌU NHÌU LUN

chemi1209

Bạn nào có game cờ vua hay cờ caro cho mình xin nhé,mình dùng N80 .Cho mình thank trước nha!

saikoman999

ai có game Heroes Lore 2: The Knight Of The Frozen Sea

ko share cho em với .mò trên google cả tháng rồi mà ko thấy web nào cho down free

Chỉnh sửa cuối:

anhtu_1990

bạn nào cho mình link cài games ngage full trên n81 2gb fw 2.00.056 với, mà các bạn ơi máy mình hack rồi nhưng tắt nguồn vài lần bât giờ vài sys/bin ko có installserve thì có cần chép file này lại ko vậy. mình cảm ơn nhiều nha

handh

Có điều này thắc mắc muốn hỏi mọi người.Không biết mọi người có chơi mấy game của EA không?Mấy bồ chơi thì game có tiếng (sound) không?Không biết sao máy em chơi không có tiếng.Ví dụ như Real Football 2009,SimCity không thấy tiếng gì hết,bật sound thì có bật cũng như không?Mình dùng E71,bạn nào giải thích dùm mình hen.Thanks !!

kanvicofbon

Làm ơn chỉ mình cách cài game n-gade chi tiết vào máy với.máy mình 6110Navigator,nhìn mấy game mà thèm quá chừng...

tienlp

N70 có cài được n-gage 2.0 ko các bác ?

Thằng bạn em thấy em chơi n-gage trên con N81 hay wáh nên cũng đòi cài cho con N70 của nó:p ko biết dc ko nhỉ ? :D

Status
Không mở trả lời sau này.