• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

spectre123

N-gage là s60v2 OS 8 thì cài bằng niềm tin à.
Mà kể cả có cài được thì cũng chẳng đủ ram mà chơi :))

thienthancodonmt

Ai cho em xin game "Phục vụ bàn" với :((

Tình hình là em rất mê game làm người phục vụ bàn, jống như trò Diner Dash của Yahoo ý. Em xài con N95. Ai có game này cho em xin với nha. Thanks so much.:mad:)

Chỉnh sửa cuối:

huyquang521987

sao mình cài các game đuôi sis thì có game cai được có game cài không được vậy?bác nào bít thì giải đát giùm mình nha.nó báo không hỗ trợ ,ma cài game khác thì dc?mình dung 5320:-?
còn game đuôi sisx khac với sis pải koo?nếu mình cài dc sisx mà ko cài dc sis thì sao?:-?

thanhnam711

Tình hình là em rất mê game làm người phục vụ bàn, jống như trò Diner Dash của Yahoo ý. Em xài con N95. Ai có game này cho em xin với nha. Thanks so much.:mad:)
hay là trong khi chờ các mem tìm đc game đó bạn đăng kí đi làm phục vụ bàn cho "đỡ vã" vậy :D:D:D

thanhnam711

ai có game caro chơi qua bluetooth không, cho mình với thanks nhìu, THANKS NHÌU NHÌU LUN

gannine

Cho mình hỏi N85 thuộc dòng máy nào ?

có phai N85 thuộc dòng S60 3rd không? mình mới mua không lâu, vì N85 chưa hack được nên mình đã đăng kí được 1 file cer va key trên Oppa.net nhưng mình không biết cách sử dụng như thế nào, có phải khi muôn sign game N-gage thì phái down Bản Trail về rồi dùng Signsis đẻ sign phải không. còn những game .ngage đã crack bởi BINDPA thì không thể dùng được phải không ?:-??

number1hl

N81 đã hack phone, cài game .n-gage full, đã chơi được lâu rồi. Còn ghi đc cả điểm trên web N-gage nữa. Nhưng không hiểu sao bây giờ vào game thì nó báo "not found data on memory card", rồi game đó chuyển thành màu xám xịt. Cài lại game .n-gage rồi, vẫn bị thế. Làm thế nào bây giờ hả các pro ơi ?!? Liệu cài lại ứng dụng N-gage có đc không? Nếu thế có cần gỡ bỏ các file .n-gage đã cài rồi không?
Hy vọng là không cần phải Format, hic

cuthui

bạn nào có game lật hình giống trò chơi trúc xanh thì cho mình xin! Mình xin chân thành cảm ơn!

emglight

ank oi cho em hoi lam xong cai nhiem vu temple of water xong thì không vào đ.c cái Lacus nwax , sau đó bây giờ mình làm gì tiếp T_T

traihp9001

Well-Known Member
N81 đã hack phone, cài game .n-gage full, đã chơi được lâu rồi. Còn ghi đc cả điểm trên web N-gage nữa. Nhưng không hiểu sao bây giờ vào game thì nó báo "not found data on memory card", rồi game đó chuyển thành màu xám xịt. Cài lại game .n-gage rồi, vẫn bị thế. Làm thế nào bây giờ hả các pro ơi ?!? Liệu cài lại ứng dụng N-gage có đc không? Nếu thế có cần gỡ bỏ các file .n-gage đã cài rồi không?

tin buồn là đến 90% bạn phải format lại máy.Vì theo như dòng thông báo nói trên thì dữ liệu của trò đó đã bị mất.mà đây lại là game crk nên bạn có cài đè lại khi bị 1 số lỗi nào đó nó cũng sẽ ko chấp nhận đâu.bạn nên truy cập các thư mục chứa dữ liệu lưu của những game đã chơi mà copy lại sau khi format

traihp9001

Well-Known Member
có phai N85 thuộc dòng S60 3rd không? mình mới mua không lâu, vì N85 chưa hack được nên mình đã đăng kí được 1 file cer va key trên Oppa.net nhưng mình không biết cách sử dụng như thế nào, có phải khi muôn sign game N-gage thì phái down Bản Trail về rồi dùng Signsis đẻ sign phải không. còn những game .ngage đã crack bởi BINDPA thì không thể dùng được phải không ?:-??

bạn có thể dùng Secman 1.1 để sử dụng khi cài game n-gage của BiNDPA

number1hl

tin buồn là đến 90% bạn phải format lại máy.Vì theo như dòng thông báo nói trên thì dữ liệu của trò đó đã bị mất.mà đây lại là game crk nên bạn có cài đè lại khi bị 1 số lỗi nào đó nó cũng sẽ ko chấp nhận đâu.bạn nên truy cập các thư mục chứa dữ liệu lưu của những game đã chơi mà copy lại sau khi format
Mình copy phần save game rồi gỡ bỏ hết các ứng dụng có liên quan đến N-gage đi. Cài lại N-gage từ đầu thì chạy được game N-gage rồi, không phải Format máy, may quá :D. (Cài N-gage trên trang chủ thì không chạy được, cứ chạy là bị out ra. Còn cài bản N-gage trên diễn đàn lại chạy đc - hình như phiên bản cũ mới chạy đc ^^). Copy các save game vào lại thì cập nhật được các chỉ số cũ của từng game (VD số trận thắng/thua), nhưng không cập nhật được điểm point. Mấy vạch màu level của game cũng không cập nhật được.
À, mà làm sao để vào chơi ở Arena được nhỉ? Mình đăng ký acc qua mobile rồi mà, máy truy cập wifi tốt. Nhưng vào Arena trong N-gage thì toàn Error, disconect. :((

Status
Không mở trả lời sau này.