• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
mình cài games Asphalt2 vào máy,nhưng nó ko chạy và cũng ko thể remove đi đc,các mod và các member ai biết cách remove chỉ cho mình với ,xin cảm ơn rất nhiều

Nếu muốn remove một trương trình nào đó bạn chỉ cần vào nó rồi giữ phím C để remove thôi.

ThAngNgO_

Nếu muốn remove một trương trình nào đó bạn chỉ cần vào nó rồi giữ phím C để remove thôi.

mình đã làm như thế cả chục lần rùi,nhưng nó báo ko thể xóa đc :(,có cách nào nữa ko,mình đã reset máy rùi remove nhưng cũng ko đc,mà mình chẳng muốn format tí nào cả,giúp mình với :(

monaco

các bác ơi sao em tìm mãi mà không thấy game 320x240 nhi? ai có cho e một số game

trungzena

Có ai cho mình xin 1 số game có độ phân giải 320 x 240 dùng cho E61i nhé
Tìm mãi mà không thấy
Thanks!

A

awase

Guest
cho mình xin cái code của trò K-Rally nha bác Hùng

huuthiem

các bác có bác nao co games nuôi thú ao? ko vây. ai có thi`poost lên cho minh voi . thank rất nhiêu

Romance8x

Máy của bạn phải chạy lại phần mềm thôi. Chắc là do lỗi phần mềm rồi

bodyguard

bác đưa thể nhớ lên pc và kiếm thư mục chứa games đó để xóa, sau đó đưa lại vào máy, rùi vào apps remove để remove
P/S: cách này tui đã làm rùi thấy thành công, còn ko dc thì format... khà khà

ttdkhoa

Cac ban biet game phieu luu nao giong Might And Magic 2 ko vay ? Chi cho mi`nh vai game nhe . Game nay hay qua. Cam on cac ban

romantic_qt76

tieuoanh ơi game của bạn toàn game hay nhưng mình tải về và giải nén thì nó ra một cái folder bên trong như là đã chạy rồi tieuoanh giúp minh cài như nào nhé,thanks!

hung66000

tieuoanh ơi game của bạn toàn game hay nhưng mình tải về và giải nén thì nó ra một cái folder bên trong như là đã chạy rồi tieuoanh giúp minh cài như nào nhé,thanks!

Nếu thế thì games đấy là file đuôi jar rồi . Bạn đừng giải nén nữa mà copy luôn file đuôi jar đấy vào máy và tiến hành cài đặt giống như file sis . :D:D:D

romantic_qt76

thanks!

Nếu thế thì games đấy là file đuôi jar rồi . Bạn đừng giải nén nữa mà copy luôn file đuôi jar đấy vào máy và tiến hành cài đặt giống như file sis . :D:D:D[/QUOTE

nhưng mình ko thấy đuôi jar đâu cả.

Status
Không mở trả lời sau này.