• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

leminh1988

cho mình hỏi chút nếu N82 hoặc N95 8g thì dùng mấy game này vẫn được đúng ko

ronaldo07mu

Các bác cho em hỏi trò Krally(Infinite Dreams) bản mới nhất là bản bao nhiêu ạ?Ai có cho em với:D

cuongbep

Cho mình xin game Kim Cương ( Bejeweled ) giống trên PC đấy. Đuôi sisx được ko ạ. Tìm đc toàn đuôi jar ko à.
Nhân đây cho e hỏi cái luôn là đuôi jar va đuôi sis khác nhau ở điểm nào ma thấy mọi người dị ứng với đuôi jar quá. :D
Em dùng N81 8g. Thank!!!

demo_13

ai có Symbian_OS_PIPS_v1.3 ko cho mình xin

ai có Symbian_OS_PIPS_v1.3 ko cho mình xin

Kojiro

Super V.I.P

vanquang_ex

Game cờ tướng?

mình đang dùng N73,mình muốn xin game cờ tướng,bạn nào có cho mình với nha.
mình thấy trong diễn đàn có game cờ tướng nhưng mình tải về kô được.thank trước:D

shopcantien

Cờ Tướng Pro ^^

vanquang_ex Game cờ tướng?

--------------------------------------------------------------------------------
mình đang dùng N73,mình muốn xin game cờ tướng,bạn nào có cho mình với nha.
mình thấy trong diễn đàn có game cờ tướng nhưng mình tải về kô được.thank trước

EM nó đây : http://www.mediafire.com/?mzyngikis1g

sachixsacwee

Warcraft va Đế Chế ai có hong

Bạn nào có game Warcraft va Đế chế ko. Up lên cho a e thưởng thức đi.:D

tlong_hau

Bác nào biết những game nào chơi bằng camera hok ( như trò ninza ném phi tiêu í hay trò súc xắc í ) post em với :D.. hehee// cảm ơn trước :D
à có crack nha :D

chơi những game như thế này hok hại bàn phím heeeee

Last edited by a moderator:

vnsuluoc

bạn nào có game chơi toàn màn hình cho nokia e90 (800x352) thì cho mình xin với.
mình cũng đang cần từ điển Anh Đức, Đức Anh.
Bạn nào có cho minh xin nhé.
Cảm ơn các bạn

manhhaVirgo

Anh em nso có game Lines Cho N73/N81 san sẻ với mình cái.Mình có cái Game MagiLines nhưng chơi thấy nhiều điểm bất tiện quá.Anh em nào có Game Lines khác cho mình xin nhé.Thank nhìu:D

tiny1990

có game crysis trên môbai rồi đó bà con. mà em không có link. em thấy bên dotsis.com

Kojiro

Super V.I.P
có game crysis trên môbai rồi đó bà con. mà em không có link. em thấy bên dotsis.com

A ko rành game nhưng vào dotsis thì không thấy cái gì tương tự cái tên em đưa cả, e dẫn link qua đây, a lấy cho (nếu có)

Status
Không mở trả lời sau này.