• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình sài e51 .mình Nên dùng trình ngage nào choi game full cho ôn dinh . Giúp dùm mình ( ca file patch , cách cài dat )

cuong8712

Bạn vào n-gage.com rồi chọn game.sau đó pm với số0986985903 mà mua k.ey chơi full game.gjá có 30k /gamer thôi.tối nay mình vừa xúc 3games ngage chơi.:D

Hic mình nói là cần mọi người giới thiệu game mà chứ đâu phải là ko có game n-gage để chơi đâu, ai biết mấy game thể loại đi cảnh làm nv thì giới thiệu cho mình, còn mấy game thể loại chơi tính điểm thì mình ko thích lắm

sinkitama

giúp e về vấn đề n-gage với

Hum nọ e có reset máy bằg cáh ấn gọi + 3 + * và format thẻ nhớ
sau khi đó e cài lại n-gage thì nó không hiện lên icon nữa
bác nào có cách jải quyết jup e với:-??:-??:|

i_love_baby387

Hum nọ e có reset máy bằg cáh ấn gọi + 3 + * và format thẻ nhớ
sau khi đó e cài lại n-gage thì nó không hiện lên icon nữa
bác nào có cách jải quyết jup e với:-??:-??:|

Không hiện lên icon gì?? của game hay của PM n-gage? Đã fomat thì bạn cứ tiến hành cài lại từ đầu thôi mà:-?

conan3004

cho em xin bản resident evil mới nhất cho N95 8Gb nha mấy bác , đa tạ các bác nhiều , àh mà máy em chưa hack ạ

xuanck

cac bác ơi cho em cái game bắn sâu hay ngta hay gọi la cuộc chiến của nhũng chú sâu chơi qua bluetooth được không em dùngN73 em tìm trên diễn đàn rùi down ve nhưng không chạy trên máy được no bao lỗi hết hạn hay sao í jup em nha cac bácpro

xuanck

thaks bác đã chỉ giáo nhưng bác ơi e vao`ma hok thấy hệ chơi mutil đâu cả bản này hok chơi wa bluetooth được à bác bác chjr giáo jup em với help me

e cài được wwp rùi ma hok thay mutil đâu cả hay là có bản wwp khác hả các bác mún choi voi người khác wa'chơi 1 mình chán wa

Last edited by a moderator:

Tuxedo862010

cho mình hoi , e51 thì cài trình ngage nào duoc ? Mình dang cài ban 1.0 1262 , nhung 1 sô game không choi duoc . Bro nào giúp cái .
Posted via Mobile Device

scorpionx23x

MẤy bạn cho mình xin game DANH BAI TIEN LEN, hoac BINH XAP XAM tren S60v3 với. Mình chỉ thấy có 1 game ch Iphone ah`.
Ai biết, cho mình xin tên cũng dc.

DinhTuan

bác nào có game dynomite ( game khủng long bắn trứng) thì cho e xin nha.Thanks mí bác

cac bác ơi cho em cái game bắn sâu hay ngta hay gọi la cuộc chiến của nhũng chú sâu chơi qua bluetooth được không em dùngN73 em tìm trên diễn đàn rùi down ve nhưng không chạy trên máy được no bao lỗi hết hạn hay sao í jup em nha cac bácpro
bạn đã sign phần mêm hay hack phone chưa?

xuanck

em mới dùng game dt lên chưa hiểu hack phone la gì công dụng ra sao anh bít thì chỉ dùm em với hack phone la gì dùng ra sao mog anh jup em nhanh thaks a nhìu

xuanck

các a ơi e laih hỏi tí e chơi mấy game castleavania lúc đầu save game được về sau save xong thoát ra ngoài là mất hết cả phần save cả game might&magic cũng thế thoát ra là mất hết continue thế là sao ạ e chạy lại phần mềm game rùi ma vẫn không được giúp em với:(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.