• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

youngknow

anh ơi vây v2 có nghĩa là gì vậy ,với em có thể nâng cấp lên v3 không anh

v2 theo mình thì chắc là verson 2 << phiên bản 2! Mà cái chuyện nâng cấp v2 lên v3 thì nằm mơ chắc là mới nâng cấp đc :))

palour

Kasparov Chess cho mình xin trò game ney nhe!!! Link trong forum nó bị dead rồi mình DOWN không được

phunganhv

Ai có game cờ tướng có độ khó cao thì cho tôi xin với.Nhân tiện xem có ai có game đi bài luyện level thì cho tôi xin luôn.Tôi đang dùng n70me dòng s60v2.Cảm ơn trước.

nghiablue

;;);;);;);;);;);;);;);;)
bạn ơi mình la thành viên mới nên mình ko biết cách đưa phần mềm hay game mà mình có lên trang này của chúng ta được bạn hướng dẫn giúp mình đi cám ơn bạn nhiều
Mọi yêu cầu và thắc mắc về Games dành cho dòng S60 các bạn
post vô đây.

Các MOD cùng các thành viên sẽ giải đáp và hỗ trợ trong thời gian nhanh nhất!

Các bài viểt sai quy định sẽ bị Del mà không cần thông báo!

thinh271

Mấy bác cho em hỏi em dùng Nokia 5630 XM nó ghi hệ điều hành là Symbian OS 9.3, S60 rel. 3.2 vậy là S60 v.3 ak , cài game cho nó kiểu gì vậy, bác nào biết giup' em với

chipcoi88

Tìm phần mềm đế chơi game fomat WAD cho N70

em thấy có rất nhiều game giả lập của N-GaGe có định dạng WAD nhưng không bít dùng pm gì để chơi mong các pác bít giúp đỡ em
thanks các pác trước

JuRay-Duan

Mấy bác cho em hỏi em dùng Nokia 5630 XM nó ghi hệ điều hành là Symbian OS 9.3, S60 rel. 3.2 vậy là S60 v.3 ak , cài game cho nó kiểu gì vậy, bác nào biết giup' em với
Qua box s60v3 down game về, chép vào dt và cài đặt bình thường. Nhưng trc tiên bạn fải hack phone cái đã, qua đó tham khảo lun, chúc thành công :)

chipcoi88

em thấy game N-GaGe có nhiều dịnh dạng WAD nhưng em không bít dùng phần mềm gì để chơi mong các pác giải đáp và kiếm dùm em

JuRay-Duan

anh ơi vây v2 có nghĩa là gì vậy ,với em có thể nâng cấp lên v3 không anh
v2 là viết tắt của S60v2 là để phân biệt các phiên bản Fimware dành cho các loại đt của các hãng và kô thể nâng cấp v2 lên v3 đc đâu :)

mình chơi đến màn 77 rùi nè....hjc!mầy hum trước format lại thẻ rùi còn đâu!:p
Tham khảo cách qua level Superminer :)) : http://pdaviet.net/showpost.php?p=848662&postcount=33

HUNGXIPOBOY

vanduan1990
Tham khảo cách qua level Superminer : http://pdaviet.net/showpost.php?p=848662&postcount=33

không phải mình không muốn tìm cách qua!Nhưng mà không thể qua vi màn đấy thuộc diên .....không thể đi được nữa^^.ban. cho mình hình như là bản hack level p không?
Chẹp...để tớ thử cái xem sao....ho^ho^ đêm nay lại mất ngủ vì super mine roài>:)

traicauhd

mình dùng n-gage qd sao cài game java thì toàn thông báo lỗi hệ thống là sao nhỉ

kute_1988

Asphal 3 3d games đua xe hay quá àh

mình thấy cái games này hay quá nhưng không biết tìm ở đâu cả , ai có cho mình xin nhé
mình xin chân thành cảm ơn anh em pdaviet
chúc mọi người luôn luôn hạnh phúc vui vẻ nhé=D>
các bạn cho mình xin bản Asphal 3 cũng được vì máy mình là 6600 đó
xin lỗi các Mod ạh xin các mod đừng xóa bài em :((

punchan

đây là link game của bạn đây.chịu khó down naz tại 4mb liền nên ko up lên đc chúc chơi zui zẻ naz:Dhttp://www.mediafire.com/download.php?a1mbywm52bj

kute_1988

đây là link game của bạn đây.chịu khó down naz tại 4mb liền nên ko up lên đc chúc chơi zui zẻ naz:Dhttp://www.mediafire.com/download.php?a1mbywm52bj
cái này cho os8 mà anh
máy em 6600 os6 mà sao chạy nổi
em muốn xin cái nào chạy được cho 6600 cơ
em nghe nói 6600 chỉ chơi được Asphal 3 nên em xin cái này còn Asphal 4 nó chơi không được ạh