• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

tommy1511

sao mình down theme này về cài ko dc là sao vậy các bác nó toàn kêu bị chi phối bởi chứng chỉ là sao

ngmtri

Các pác cho hỏi, theme cài vào thẻ nhớ thì nằm trong thư mục nào vậy?Do e trước lúc restore lại máy cái theme đấy đã uninstall rồi, khi restore máy xong lại thấy cái theme đấy, mà vào mục uninstall thì lại không có, bây giờ phải xoá bằng tay, mà e ko tìm thấy thư mục chứa theme trên thẻ nhớ, pác nào chỉ với?nhìn thấy nó trong mục theme mà không dùng,muốn xoá mà không được, nhìn ngứa mắt lắm.

m0nk3y86

Các pác cho hỏi, theme cài vào thẻ nhớ thì nằm trong thư mục nào vậy?Do e trước lúc restore lại máy cái theme đấy đã uninstall rồi, khi restore máy xong lại thấy cái theme đấy, mà vào mục uninstall thì lại không có, bây giờ phải xoá bằng tay, mà e ko tìm thấy thư mục chứa theme trên thẻ nhớ, pác nào chỉ với?nhìn thấy nó trong mục theme mà không dùng,muốn xoá mà không được, nhìn ngứa mắt lắm.
Vấn đề này đã có người hỏi, cách đơn giản mà ko fải tìm folder đấy là cài lại theme đó vào thẻ, rùi xoá đi là ok =D>

ngmtri

Vấn đề này đã có người hỏi, cách đơn giản mà ko fải tìm folder đấy là cài lại theme đó vào thẻ, rùi xoá đi là ok =D>

Nói như pác tui đâu lên đây hỏi làm gì. Vấn đề ở đây là theme đó có nhiều version, lúc tui cài là version 1.00, bây giờ tác giả đã nâng cấp theme đó lên 1.02, file cài đặt cũ xóa đâu mất, lấy file tải về của tác giả thì chỉ có version mới nhất,cài vô xong lại có đến 2 theme đó, xóa thì chỉ xóa cái mới cài, cái cũ vẫn còn nguyên.

m0nk3y86

Nói như pác tui đâu lên đây hỏi làm gì. Vấn đề ở đây là theme đó có nhiều version, lúc tui cài là version 1.00, bây giờ tác giả đã nâng cấp theme đó lên 1.02, file cài đặt cũ xóa đâu mất, lấy file tải về của tác giả thì chỉ có version mới nhất,cài vô xong lại có đến 2 theme đó, xóa thì chỉ xóa cái mới cài, cái cũ vẫn còn nguyên.
Theo như tôi mò mẫm trong lúc đọc bài reply này, thì vào E -> sys -> install -> sisregistry -> có rất nhiều foder cài đặt của các pm, bạn tìm & xoá nhé. :D

duongminhhien

Sao không thấy ai post themes động cho 5800 vậy? 5800 có thêm động không mọi người :-?

thanhdhl2003

Sao không thấy ai post themes động cho 5800 vậy? 5800 có thêm động không mọi người :-?

Chỉ thấy tạo ảnh động ngoài màn hình thôi, còn theme động thì chưa thấy. Mà mấy cái động đậy này hao pin pà kố. Tốt nhât là kg nên xài :D

m0nk3y86

smallthumb.aspx

Linkdown :http://www.4shared.com/file/98815166/254ce452/fire_icons_by_d_176.html
Truonghan ui, cái theme này đã đc hẳn 1 Mod & 1 Vip post lâu rùi, bh lại post lại à, máu wá đấy!

tknamlx

Các bạn có nhiều theme về ô tô cho 5800 hok? Cho mình xin nha !!! Thanks nhiều lắm ^_^

TruongHan

Super V.I.P
Các bạn có nhiều theme về ô tô cho 5800 hok? Cho mình xin nha !!! Thanks nhiều lắm ^_^

Mình cũng có post 1 số theme oto bên topic cập nhật theme ấy,bạn qua đó kiếm nha,theme oto mình cũng có nhiều,để trưa vô cty mình update thêm cho,chúc vui :)

samanosuke20

Mình cài mấy cái theme j muốn xóa vào ứng dụng đã cài mà ko có mấy cái này, làm sao để xóa theme vậy

LeMyChinh

Mình cài mấy cái theme j muốn xóa vào ứng dụng đã cài mà ko có mấy cái này, làm sao để xóa theme vậy

1 cau hỏi mà bạn hỏi hoài ah`X-(.bạn tìm bện phần thảo luận đấy có cách xóa theme cho bạn mà.lần sau xác định vấn đề cần hỏi rùi vào top về vấn đề ấy hỏi nhá.cho đỡ loãng top và mọi người khỏi mất công tim hiểu nhìu.chuc bạn vui:p