• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro chỉ mình cách search đi làm sao vậy Thanks.

:D Rất đơn giản, vào google gõ Leah Dizon theme, ra 1 đống, cái này mới cần kinh nghiệm nè, nhìn cái link xem có thể down được thì vào, không có kinh nghiệm vào hết có khi làm cả buổi không tìm ra theme mình cần :p

mrtien169

A Kojiro à, a có theme động nào full màn hình dành cho 3250 ko, e tìm rồi mà ko có a à...

mrtien169

Sáng mai bạn quay lại chủ đề đó nhé! Mình đang sửa link :(
A Kojiro à, mấy cái theme động đó ko full màn hình dành cho 3250 dc, ý e ở đây là a có theme nào mà dành cho màn hình 3250 ko đó...:-??

Kojiro

Super V.I.P
A Kojiro à, mấy cái theme động đó ko full màn hình dành cho 3250 dc, ý e ở đây là a có theme nào mà dành cho màn hình 3250 ko đó...:-??

Hình như có cái full, cái k full bạn à! Mình không test hết các theme đó nên không biết nữa :D

kennyan

Anh Kojiro ơi anh có thể cho em xin PM nào có thể chuyển mấy cái icons trong máy vi tính của mình thành icons của điện thoại được không , hay anh có bộ icons nào của điện thoại cho em xin đi.Thanks anh nhiều. Giúp đỏ em em đang cần gấp

mrtien169

Hình như có cái full, cái k full bạn à! Mình không test hết các theme đó nên không biết nữa :D
Hì, e test hết rồi, nhưng ko có cái nào cả.......
A cho e xin đường link đi, khỏi mất công a post lên nữa....

Kojiro

Super V.I.P
Hì, e test hết rồi, nhưng ko có cái nào cả.......
A cho e xin đường link đi, khỏi mất công a post lên nữa....

Tình hình là đó là tất cả theme động mà người ta post, mình đã post hết. Và link thì là link tổng hợp, mình thấy đâu post đó. Bây giờ bạn kêu mình vậy mình cũng k biết đâu mà lần luôn :)

kennyan

Anh Kojiro cho em xin PM làm theme hay anh biết trang nào download icon cho điệ thoại chỉ dùm em em đang cần nhưng không biết ở đâu ra mấy cái icon bây giờ mong anh giúp đở. Thanks anh trước nhé

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro cho em xin PM làm theme hay anh biết trang nào download icon cho điệ thoại chỉ dùm em em đang cần nhưng không biết ở đâu ra mấy cái icon bây giờ mong anh giúp đở. Thanks anh trước nhé

Icon thì quên mất cái trang tên gì rồi, gặp nhưng k chú ý nên không lưu :)

Làm theme thì bạn search PM có tên Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1 nhé! Cần có thêm Adobe illusion nữa.

Mình làm không được :D

mrtien169

Tình hình là đó là tất cả theme động mà người ta post, mình đã post hết. Và link thì là link tổng hợp, mình thấy đâu post đó. Bây giờ bạn kêu mình vậy mình cũng k biết đâu mà lần luôn :)

Vậy hả a, bây giờ chắc e đợi a post theme nào mới thì e test thử quá..
Thanks a!!!:-?

kennyan

Anh Kojiro ơi anh có thể úp cho em xin mấy cái theme trong máy N95i không vậy ,mấy cái theme theo máy á.Thanks anh trước nha.

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro ơi anh có thể úp cho em xin mấy cái theme trong máy N95i không vậy ,mấy cái theme theo máy á.Thanks anh trước nha.

Trước giờ mới nghe N95i nè :-? Chỉ nghe N95 1GB và N95 8GB thôi :)

devil13

hello trong đây chắc kojiro tích cực nhất ha...bro có thể giúp em theme phong cách trung hoa ko

Status
Không mở trả lời sau này.