• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
hello trong đây chắc kojiro tích cực nhất ha...bro có thể giúp em theme phong cách trung hoa ko

Mình thì làm gì cũng cần ví dụ cụ thể :p Tại vì mình search chứ mình ko có sẵn :D

devil13

uhm sorry...đại loại như mấy cái hoa văn của dân tộc trung hoa đó,như cái cây đuốc olympic của trung quốc có mấy cái hoa văn rất đẹp.bro giúp dùm ha...thnaks a lot

khoanguyen2512

Em rất thick kái theme thuốc lá 520, đầu lọc có hình trái tim đóa :D . Bro nào tìm dùm em với ah.

kennyan

Anh Kojiro ơi sao mấy cái theme được úp lên ở mediafire thường bị ở phút 99 tức chết luôn, Đang down tới 0.99% là bị ngắt kết nối anh có biết lỗi gì hông. Chỉ giúp nhé thanks.

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

ừ mediafire toàn thế bạn ạ..kay nhất là down mấy file 100MB down đến 99.9MB thì đứng im luôn :| .mong các anh lần sau đừg up lên dó nữa dùng esnips.com,box.net hay j đó;)......................tiện thể có bác nào có bộ icon dùng làm theme trên ownskin (file .png) ý cho mình xin nhé thank các bạn nhiều

tal0v3t

A Kojiro à, a có theme động nào full màn hình dành cho 3250 ko, e tìm rồi mà ko có a à...

theme động vào ownskin làm nhé...chọn hệ máy phù hợp òy up file .GIF( ảnh động )của mình lên thích làm bao nhiêu cũng được:)):)):))=))=))

kennyan

ừ mediafire toàn thế bạn ạ..kay nhất là down mấy file 100MB down đến 99.9MB thì đứng im luôn :| .mong các anh lần sau đừg up lên dó nữa dùng esnips.com,box.net hay j đó;)......................tiện thể có bác nào có bộ icon dùng làm theme trên ownskin (file .png) ý cho mình xin nhé thank các bạn nhiều

Cho bạn nè hình như là rất đẹp nhớ nhấn thanks nhé. Xong hả down hihi. Bảo đảm link tốt.

http://www.mediafire.com/download.php?ny3jimtoxtm

XuanTruong

Super V.I.P
X-(X-(X-(X-(thế này mà bảo ngon hả:O:O:O.....down đến 99,99% mà vẫn ko đươc.............:(:)(:)(( up lên box.net dùm tui nha ;)thank ông nhiều nhiều:(:(:(

Bạn dùng IDM 5.12 Build 11 đảm bảo hết bị đứng ở 99,99% ngay!!! Chúc vui!;;)

tal0v3t

link die òy thì phải :(( khi nào bạn onl thì làm ơn gửi qua nick yahoo mình được ko, send trực tiếp thank bạn

Bạn dùng IDM 5.12 Build 11 đảm bảo hết bị đứng ở 99,99% ngay!!! Chúc vui!;;)

bạn SMOD sent cho mình được ko:-?:-?:-?

Đã Send cho Bạn qua Yahoo!!!

Chỉnh sửa cuối:

chanchukk

Các bạn ơi, cho mình hỏi theme cho con Nokia E51 đi, nó là dòng Symbian S60 phiên bản thứ 3 mà sao mình cũng load mấy cái theme dành cho dòng này và cài đặt nhưng chẳng thấy theme nào được cài vào máy. Các bạn giúp mình vài theme nào đẹp đẹp chút, theme nào cũng đc, mình chỉ muốn thử thay đổi cho vui mắt thôi chứ dùng theme cũ gốc của máy màu xanh chán quá!

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi, cho mình hỏi theme cho con Nokia E51 đi, nó là dòng Symbian S60 phiên bản thứ 3 mà sao mình cũng load mấy cái theme dành cho dòng này và cài đặt nhưng chẳng thấy theme nào được cài vào máy. Các bạn giúp mình vài theme nào đẹp đẹp chút, theme nào cũng đc, mình chỉ muốn thử thay đổi cho vui mắt thôi chứ dùng theme cũ gốc của máy màu xanh chán quá!

Mình thấy nó cũng màn ình 240x320 nếu vậy thì cài được hết với theme có màn hình như vậy. Sợ bàn down theme không phù hợp nên cài k dc thôi!

chanchukk

Uhm, thì mình mới mong muốn có bạn nào đã thử theme nào trên E51 rồi thì gửi mình theme đó cho mình thử với.

Kojiro

Super V.I.P
Sao e down ko dc, nó đòi mật khẩu của PDAVIET, mà em dùng pass nick của e ko dc, mà cho e hỏi cái này có cărck ko vậy....

Down về bạn sẽ biết :D Acc và Pass đều là PDAVIET nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.