• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

khucgo

Mấy bác mod nào biết làm ơn chỉ giùm em cái có dc ko vậy?để bài viết của e nằm đây từ chiều rồi mà ko thấy ai trả lời vậy.

nguyenvansang

Well-Known Member
các bác ơi! tìm em cái theme Cung Nhân Mã với. và cả mấy cái themes của Lưu Diệc Phi nữa nha! Thanks

devil13

bro nguyenpa oi...cho em biết web nào đễ download animated theme phổ biến nhất vậy bro...

hoanghuutung

Bác nào có mấy cái themes chòm sao không nhỉ, đặc biệt là cung libra ấy. Cho em xin đi nào. Thanks trước!

viethk2006

them 5700

Anh em có thể gửi cho mình vài theme có hình người đẹp (ko fải sex)của 5700 ko?thanks.

viethk2006

cách làm them

Sao mình dùng chương trình Edition 3.1 muốn chèn ảnh JPG vào mà ko được vậy?

free_tonight11

Có bác nào làm được cái Theme cờ và biểu tượng của Kuwait thì giúp dùm em với. Cảm ơn các bác nhiều. em đang dùng N73. Thanks
:|

Ruiz

Mình đang xài con N95, các bác có Themes Xe thể thao hem share tui với. Cám ơn trước nha :)

tomking4

Cho em hỏi cái

cho em hỏi về con 3250 cái .lúc em chạy cái theme thì nó hiện là "installation of "tên theme"not supported" cho em hỏi cái này là lỗi gì?.Cách sửa và làm sao để cài theme vào máy được. đuôi theme là sisx . thanh trước

panrai

Super V.I.P
cho em hỏi về con 3250 cái .lúc em chạy cái theme thì nó hiện là "installation of "tên theme"not supported" cho em hỏi cái này là lỗi gì?.Cách sửa và làm sao để cài theme vào máy được. đuôi theme là sisx . thanh trước

lỗi nầy là do themes của bạn ko hợp với máy của bạn đó,bạn hảy thử lại themes khác xem nếu mà vẫn ngư vậy nửa là vesion của bạn phải nâng lên đó bạn ơi ? hảy thử xem nhé chúc bạn thành công=D>=D>=D>=D>

nguyenpa

Super V.I.P
bạn đang cài themes của 7610 (s60v2 đó) vào downloads lại nhé bạn.;;)

phongdo

Theme zin của N73 ME

các anh có 2 cái theme zin màu vàng va màu dỏ của N73_ME thì cho em với, em cám ơn.

p0rtykjn

Mình có 1 cái themes rất đẹp của dòng s60 nhưng nay chuyển sang n73 gòy ko biết có dùng đc ko dzỵ mọi người?
Nếu ko đc thì có cách nào khắc phục ko?
Mình mong tất cả các anh tài trong 4rum giúp đỡ mình dzới nha :(
Mọi người download về gòy xem có cách nào chuyển cho n73 đc thì share cho mình dzới nha :(

Thx all!

NguyenTu

Super V.I.P

Bạn nào có cho mình xin của thằng S60 v3rd, cảm ơn rất nhiều.

Bạn vào DĐ tìm phần mềm có tên như thế cài vào là có. Tuy nhiên đây không phải theme đâu mà là giao diện của phần mềm đó bạn

Chúc vui!!

nh0x090

có thể làm giúp mình themes được k ,hix,đang bị bạn gái giận,mà k bít cách nào làm hòa hết :((

gai

Well-Known Member
mình đang sử dụng con 3250, ko biết lựa chọn theme nào cho hợp. mình rất thích mảu đen, các bác nào có theme màu đen đẹp đẹp mà đừng màu mè cho mình xin nhé. cám ơn trước nha

tomking4

cần theme này

em nhờ mấy anh làm cho em cái theme này có đc không : em cần 1 cái theme có chữ Thành Xuân ở giữa ai có thể làm hoặc chỉ cho em cách làm cái em thank nhiều

nokia113

Bác nào có Themes về các cầu thủ bóng đá nổi tiếng cho em xin một ít!
Em dùng N3250!

Status
Không mở trả lời sau này.